માતા મોબાઈલમાં એટલી વ્યસ્ત થઈ ગઈ, બાળક તેના ખોળામાં હોવા છતાં દેખાતું ન હતું અને પછી

માતા મોબાઈલમાં એટલી વ્યસ્ત થઈ ગઈ, બાળક તેના ખોળામાં હોવા છતાં દેખાતું ન હતું અને પછી

મોબાઈલનું વ્યસન માનસિક સ્વાસ્થ્યને પણ અસર કરી શકે છે. મોબાઈલનું વ્યસન માત્ર યુવાનો પૂરતું મર્યાદિત નથી. પુખ્ત વયના લોકો પણ તેમના મોબાઈલ ફોન પર ઘણો સમય વિતાવે છે જે જીવનમાં ઘણી મુશ્કેલીઓને આમંત્રણ આપે છે.

મોબાઈલ ફોન આજના સમાજમાં એક ગંભીર સમસ્યા તરીકે ઉભરી આવ્યો છે. યુવાનોમાં મોબાઈલ ફોનનું વ્યસન દિવસેને દિવસે વધી રહ્યું છે. જ્યારે તે ઘણી સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓને ઉત્તેજિત કરી શકે છે, મોબાઇલ વ્યસન માનસિક સ્વાસ્થ્યને પણ અસર કરી શકે છે. મોબાઈલનું વ્યસન માત્ર યુવાનો પૂરતું મર્યાદિત નથી. પુખ્ત વયના લોકો પણ તેમના મોબાઈલ ફોન પર ઘણો સમય વિતાવે છે જે જીવનમાં ઘણી મુશ્કેલીઓને આમંત્રણ આપે છે. અહીં અમે એક મોબાઈલ એડિક્ટ મહિલાનો વીડિયો લઈને આવ્યા છીએ, જેને જોઈને તમે હસતા હસતા ફર્શ પર આવી જશો.

મહિલાએ બાળકને હાથમાં લઈને બાળકને શોધવાનું શરૂ કર્યું

આ વિડિયો એ મેસેજ પણ શેર કરે છે કે મોબાઈલ એડિક્ટ બનવાથી તમારા મન અને જીવનશૈલી પર કેવી અસર પડી શકે છે. વીડિયોમાં એક મહિલા પોતાના મોબાઈલમાં વ્યસ્ત દેખાઈ રહી છે જ્યારે બેબી વૉકરને પગથી ફેરવી રહી છે. જ્યારે તેણીએ એક બાળકને તેના બીજા હાથમાં પકડ્યો છે, ત્યારે બીજું બાળક રૂમમાં રમતું જોવા મળે છે. જોકે, અચાનક મહિલાનું ધ્યાન ફોન પરથી વોકર તરફ જાય છે અને તે ચોંકી જાય છે. પોતાનો મોબાઈલ ફોન પાછું પલંગ પર મૂકીને, તે બેબી માટે રૂમની આસપાસ જુએ છે.

વીડિયો જોઈને લોકો અચંબામાં પડી ગયા હતા

આ ક્ષણે, થોડીવાર શોધ્યા પછી, તે પાછો વળે છે, અને તેણીને અચાનક ખ્યાલ આવે છે કે તેણી તેના બાળકને તેના પોતાના હાથમાં પકડી રહી છે. અસ્વસ્થ માતાએ તરત જ રાહતનો નિસાસો નાખ્યો અને બાળકને ચુંબન કરવાનું શરૂ કર્યું. દેખીતી રીતે, મહિલા તે બાળકને શોધી રહી હતી જે તેણીએ તેના હાથમાં પકડી હતી. પરંતુ, તે તેના મોબાઈલમાં સંપૂર્ણ મગ્ન હોવાથી તેને ખ્યાલ ન આવ્યો કે બાળક વોકરમાં નહીં પણ તેના હાથમાં છે. આ સમગ્ર ઘટના રૂમમાં લાગેલા સીસીટીવી કેમેરામાં કેદ થઈ ગઈ હતી. ધ ફિગને ટ્વિટર પર શેર કરેલો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *