પાકિસ્તાની યુવતીનો વધુ એક વીડિયો થયો વાયરલ, બતાવી આવી કિલર સ્ટાઇલ; લોકો ખુશ છે – જુઓ વિડિયો અહી

પાકિસ્તાની યુવતીનો વધુ એક વીડિયો થયો વાયરલ, બતાવી આવી કિલર સ્ટાઇલ; લોકો ખુશ છે – જુઓ વિડિયો અહી

પાકિસ્તાની વીડિયોઃ તમને પાકિસ્તાનની વાયરલ ગર્લ યાદ છે? જેણે લોકપ્રિય ક્લાસિક ગીત ‘મેરા દિલ યે પુકારે આજા’ પર ડાન્સ કરીને લોકોના દિલ જીતી લીધા હતા. સુંદર પાકિસ્તાની યુવતીનું ડાન્સ પરફોર્મન્સ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયું હતું.

શું તમને પાકિસ્તાનની વાયરલ ગર્લ યાદ છે? જેણે લોકપ્રિય ક્લાસિક ગીત ‘મેરા દિલ યે પુકારે આજા’ પર ડાન્સ કરીને લોકોના દિલ જીતી લીધા હતા. સુંદર પાકિસ્તાની યુવતીનું ડાન્સ પરફોર્મન્સ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયું હતું. તેને માત્ર પાકિસ્તાનમાં જ નહીં પરંતુ ભારતમાં પણ ઘણી પસંદ કરવામાં આવી હતી અને બધાએ તે છોકરીની ડાન્સ સ્ટાઈલની નકલ કરી હતી. હવે લોકો તેના વધુ વીડિયો શોધતા રહે છે. સોશિયલ મીડિયા પર વધુ એક વીડિયો સામે આવ્યો છે, જેમાં તે તેની હત્યારાની ચાલ બતાવી રહી છે.

પાકિસ્તાની યુવતીનો વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે

ફરી એકવાર તે યુવતીએ ઇન્ટરનેટ પર હંગામો મચાવ્યો છે. બીજો એક વીડિયો શેર કર્યો છે જેણે સોશિયલ મીડિયા પર તોફાન મચાવ્યું છે. આ વખતે યુવતીએ તેના વીડિયો માટે પંજાબી ગીત પસંદ કર્યું. આ ગીત પંજાબી ટ્રેક ‘ઓબ્સેસ્ડ’ છે. આ ગીતમાં બોલિવૂડ સ્ટાર એક્ટર વિકી કૌશલ છે, જેને લોકોએ પસંદ કર્યું છે. વિકી કૌશલના આ ગીતે ઇન્ટરનેટ પર ધૂમ મચાવી છે. આ ગીત પર વીડિયો પોસ્ટ કર્યા બાદ પાકિસ્તાની યુવતીએ ઘણી લોકપ્રિયતા મેળવી છે. આયેશા નામની એક પાકિસ્તાની યુવતીએ 4 દિવસ પહેલા આ વીડિયો શેર કર્યો હતો અને અત્યાર સુધીમાં લાખો વ્યૂઝ મળી ચૂક્યા છે.

તેના ડાન્સથી લાખો લોકોને દિવાના બનાવ્યા

આયેશાએ તેના પહેલા કેટલાક વીડિયોમાં માહિતી આપી છે કે તે ટૂંક સમયમાં એક વ્લોગ શરૂ કરવા જઈ રહી છે અને તેને ભારતના લોકોનો ઘણો સપોર્ટ મળ્યો છે. જ્યારે આ વીડિયો વાયરલ થયો ત્યારે ઘણા લોકોએ કોમેન્ટ બોક્સમાં પોતાનો પ્રતિભાવ આપ્યો. આ વીડિયો શેર કરતાં આયેશાએ કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે, “મને આ ગીતની લત લાગી ગઈ છે.” આ વીડિયો પર ઘણા લોકોએ પોતાનો પ્રતિભાવ આપ્યો છે. આ ટ્રેન્ડમાં જોડાઈને આયેશાએ પણ ગીત પર રીલ બનાવી હતી. વીડિયોમાં આયેશા સફેદ એમ્બ્રોઇડરી સલવાર સૂટ પહેરેલી જોઈ શકાય છે. આ વીડિયોને ઓનલાઈન શેર કર્યા બાદ લાખો વખત જોવામાં આવ્યો છે. એક યુઝરે લખ્યું, “આ રીલ ખૂબ જ સુંદર છે. ભારત તરફથી ઘણો પ્રેમ.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *