રોહિત શર્માએ અચાનક આ ખેલાડીની કિસ્મત ખોલી, 2189 દિવસ પછી મેદાનમાં ઉતારવાની તક આપી

રોહિત શર્માએ અચાનક આ ખેલાડીની કિસ્મત ખોલી, 2189 દિવસ પછી મેદાનમાં ઉતારવાની તક આપી

MI vs GT: મુંબઈ ઈન્ડિયન્સના કેપ્ટન રોહિત શર્માએ અચાનક એક ખેલાડીનું ભાવિ જાહેર કર્યું. તેણે તે ખેલાડીને 2189 દિવસ પછી મેદાનમાં ઉતાર્યો. આટલા લાંબા અંતર બાદ આ ખેલાડી IPLની કોઈપણ ટીમના પ્લેઈંગ-11નો ભાગ બની શક્યો હતો. મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ vs ગુજરાત ટાઇટન્સ: શુક્રવાર, મે 12, IPLમાં ખેલાડી માટે યાદગાર દિવસ બની ગયો. રેકોર્ડ પાંચ વખતની ચેમ્પિયન ટીમ મુંબઈ ઈન્ડિયન્સના કેપ્ટન રોહિત શર્માએ અચાનક તે ખેલાડીનું ભાવિ જાહેર કર્યું. રોહિતે 2189 દિવસ પછી આ ખેલાડીને મેદાનમાં ઉતાર્યો. કેરળનો આ ખેલાડી 12 મેને ક્યારેય ભૂલી શકશે નહીં.

2189 દિવસ પછી તક મળી
29 વર્ષીય વિષ્ણુ વિનોદ શુક્રવારે ગુજરાત ટાઇટન્સ સામેની મેચમાં મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ તરફથી રમવા આવ્યો હતો. તે 2189 દિવસ પછી IPL મેચ રમવામાં સફળ રહ્યો. તેને મુંબઈ ઈન્ડિયન્સના કેપ્ટન રોહિત શર્માએ તક આપી અને બેટિંગ માટે નંબર-5 પર મોકલ્યો. વિષ્ણુએ આ મેચમાં 20 બોલનો સામનો કર્યો અને 2 ચોગ્ગા અને છગ્ગા ફટકારીને 30 રન બનાવ્યા.

આ યાદીમાં હરપ્રીત ભાટિયા ટોપર છે
હરપ્રીત ભાટિયા IPL મેચો રમવામાં (દિવસોમાં) તફાવતની યાદીમાં ટોચ પર છે, જેને 3981 દિવસ પછી આ લીગમાં રમવાની તક મળી છે. વિષ્ણુ વિનોદ 2189 દિવસ, સ્વપ્નિલ સિંહ 2182 અને શ્રીવત્સ ગોસ્વામી 2181 દિવસના લાંબા અંતર બાદ IPL મેચ રમ્યા.

વિષ્ણુ વિનોદ વિકેટકીપર છે
કેરળમાં જન્મેલા વિષ્ણુ વિનોદ વિકેટ કીપર બેટ્સમેન છે. તેણે આઈપીએલમાં દિલ્હી કેપિટલ્સ, રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર અને સનરાઈઝર્સ હૈદરાબાદનું પ્રતિનિધિત્વ કર્યું છે. તેણે પોતાની કારકિર્દીમાં 23 ફર્સ્ટ ક્લાસ મેચ રમી છે અને 2 સદી અને એક અડધી સદીની મદદથી 842 રન બનાવ્યા છે. લિસ્ટ Aમાં તેણે 5 સદી અને 4 અડધી સદી ફટકારીને 1562 રન બનાવ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *