RCBની ટીમ સાથે મોટી છેતરપિંડી થઈ, અમ્પાયરે અમિત મિશ્રાની આ ભૂલને નજરઅંદાજ કરી

RCBની ટીમ સાથે મોટી છેતરપિંડી થઈ, અમ્પાયરે અમિત મિશ્રાની આ ભૂલને નજરઅંદાજ કરી

RCB vs LSG: રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર અને લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ વચ્ચે રમાયેલી મેચમાં એક ખેલાડીએ એવો નિયમ તોડ્યો જેના કારણે BCCI કડક કાર્યવાહી કરી શકે છે. RCB vs LSG IPL 2023: IPL (IPL 2023) ની 15મી મેચ રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર અને લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ વચ્ચે રમાઈ હતી. આ મેચમાં લખનૌની ટીમ છેલ્લા બોલ પર જીતી ગઈ હતી. પરંતુ આ દરમિયાન લખનૌ ટીમના એક ખેલાડીએ મેચ દરમિયાન કંઈક એવું કર્યું જે શંકાના દાયરામાં આવ્યું છે. આ ખેલાડીએ લાઈવ મેચ દરમિયાન આવો નિયમ તોડ્યો જેના કારણે BCCI કડક કાર્યવાહી કરી શકે છે.

RCB સાથે મોટી છેતરપિંડી થઈ!
RCB સામે રમાયેલી આ મેચમાં અમિત મિશ્રાએ બે ઓવર નાખતા વિરાટ કોહલીની વિકેટ લીધી હતી. પરંતુ જે ઓવરમાં અમિત મિશ્રાએ વિરાટ કોહલીને આઉટ કર્યો તે ઓવરમાં તે બોલ પર થૂંકતો જોવા મળ્યો હતો. અમિત મિશ્રાનું આ કૃત્ય કેમેરામાં પણ કેદ થઈ ગયું હતું, પરંતુ અમ્પાયરે ચેતવણી આપીને અમિત મિશ્રાને છોડી દીધો હતો. અમિત મિશ્રાના આ કૃત્ય બાદ ફેન્સ સોશિયલ મીડિયા પર તેની આકરી ટીકા કરી રહ્યા છે.

RCB vs LSG IPL 2023: IPL (IPL 2023) ની 15મી મેચ રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર અને લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ વચ્ચે રમાઈ હતી. આ મેચમાં લખનૌની ટીમ છેલ્લા બોલ પર જીતી ગઈ હતી. પરંતુ આ દરમિયાન લખનૌ ટીમના એક ખેલાડીએ મેચ દરમિયાન કંઈક એવું કર્યું જે શંકાના દાયરામાં આવ્યું છે. આ ખેલાડીએ લાઈવ મેચ દરમિયાન આવો નિયમ તોડ્યો જેના કારણે BCCI કડક કાર્યવાહી કરી શકે છે.

RCB સાથે મોટી છેતરપિંડી થઈ!
RCB સામે રમાયેલી આ મેચમાં અમિત મિશ્રાએ બે ઓવર નાખતા વિરાટ કોહલીની વિકેટ લીધી હતી. પરંતુ જે ઓવરમાં અમિત મિશ્રાએ વિરાટ કોહલીને આઉટ કર્યો તે ઓવરમાં તે બોલ પર થૂંકતો જોવા મળ્યો હતો. અમિત મિશ્રાનું આ કૃત્ય કેમેરામાં પણ કેદ થઈ ગયું હતું, પરંતુ અમ્પાયરે ચેતવણી આપીને અમિત મિશ્રાને છોડી દીધો હતો. અમિત મિશ્રાના આ કૃત્ય બાદ ફેન્સ સોશિયલ મીડિયા પર તેની આકરી ટીકા કરી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *