મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ શા માટે ખરાબ રમે છે ? તેની પાછળનું કારણ સુનીલ ગાવસ્કર આ આપ્યું

મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ શા માટે ખરાબ રમે છે ? તેની પાછળનું કારણ સુનીલ ગાવસ્કર આ આપ્યું

મુંબઈ ઈન્ડિયન્સઃ ભૂતપૂર્વ ભારતીય ક્રિકેટર સુનીલ ગાવસ્કરે પાંચ વખતની ચેમ્પિયન મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની ખરાબ રમત પર મોટું નિવેદન આપ્યું છે. ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ 2023 (IPL 2023)માં મુંબઈની ટીમ અત્યાર સુધી એક પણ મેચ જીતવામાં સફળ રહી નથી. મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ વિ દિલ્હી કેપિટલ્સ: ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (IPL 2023) ની 16મી મેચ આજે દિલ્હી કેપિટલ્સ વિ મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ (DC vs MI) વચ્ચે રમાશે. આઈપીએલ 2023માં બંને ટીમોનું પ્રદર્શન અત્યાર સુધી ખૂબ જ ખરાબ રહ્યું છે. બંને ટીમો હાલમાં સિઝનની પ્રથમ જીતની રાહ જોઈ રહી છે. આ બધાની વચ્ચે પૂર્વ ભારતીય ક્રિકેટર સુનીલ ગાવસ્કરે પાંચ વખતની ચેમ્પિયન મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની ખરાબ રમત પર મોટું નિવેદન આપ્યું છે. તેણે મુંબઈની સતત હાર પાછળનું મુખ્ય કારણ જણાવ્યું છે.

સુનીલ ગાવસ્કરના આ નિવેદનથી ખળભળાટ મચી ગયો છે
ભૂતપૂર્વ ભારતીય ક્રિકેટર સુનીલ ગાવસ્કરનું માનવું છે કે સારી બેટિંગ ભાગીદારીનો અભાવ પાંચ વખતની ચેમ્પિયન મુંબઈ ઈન્ડિયન્સને નુકસાન પહોંચાડી રહ્યો છે, જેમણે હજુ સુધી આઈપીએલ 2023માં પોતાનું ખાતું ખોલ્યું નથી. ગાવસ્કરે IPLના સત્તાવાર પ્રસારણકર્તા સ્ટાર સ્પોર્ટ્સને કહ્યું, ‘ગત સિઝનથી મુંબઈની સૌથી મોટી સમસ્યા એ છે કે તેમને સારી ભાગીદારી નથી મળી રહી. જ્યાં સુધી તમને સારી ભાગીદારી નહીં મળે, તમારા માટે મોટો સ્કોર બનાવવો મુશ્કેલ રહેશે. મુંબઈ આ સંદર્ભમાં સતત સંઘર્ષ કરી રહ્યું છે. બીજી તરફ ઓસ્ટ્રેલિયાના ભૂતપૂર્વ ક્રિકેટર ટોમ મૂડીએ કહ્યું કે દિલ્હીના કેપ્ટન ડેવિડ વોર્નરે પોતાની ઇનિંગ્સની ગતિ વધારવી પડશે કારણ કે પાવરપ્લે ઓવરોમાં ઝડપી રન બનાવવા ખૂબ જરૂરી છે.

આ મેચ અરુણ જેટલી સ્ટેડિયમમાં રમાશે
આ મેચ દિલ્હી કેપિટલ્સ ટીમના હોમ ગ્રાઉન્ડ અરુણ જેટલી સ્ટેડિયમમાં સાંજે 7.30 વાગ્યે રમાશે. તમને જણાવી દઈએ કે રોહિત શર્માની ટીમ બે મેચમાં હારી છે, જ્યારે ડેવિડ વોર્નરની ટીમને સતત ત્રણ મેચમાં શરમજનક હાર મળી છે. આવી સ્થિતિમાં, આ મેચ બંને ટીમો માટે ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ બની રહી છે.

બંને ટીમો આ પ્રમાણે છે-
મુંબઈ ઈન્ડિયન્સઃ રોહિત શર્મા, સંદીપ વોરિયર, સૂર્યકુમાર યાદવ, ઈશાન કિશન, ડેવાલ્ડ બ્રુઈસ, તિલક વર્મા, જોફ્રા આર્ચર, ટિમ ડેવિડ, મોહમ્મદ અરશદ ખાન, રમનદીપ સિંહ, હૃતિક શોકીન, અર્જુન તેંડુલકર, ટ્રિસ્ટન સ્ટબ્સ, કુમાર કાર્તિકેય, જેસન બેહરેનડોર્ફ, આકાશ માધવાલ, કેમેરોન ગ્રીન, રિલે મેરેડિથ, પીયૂષ ચાવલા, ડ્વેન જોન્સન, વિષ્ણુ વિનોદ, શમ્સ મુલાની, નેહલ વાઢેરા, રાઘવ ગોયલ

દિલ્હી કેપિટલ્સ: અક્ષર પટેલ, પૃથ્વી શો, એનરિક નોર્ટજે, ડેવિડ વોર્નર, મિશેલ માર્શ, સરફરાઝ ખાન, કમલેશ નાગરકોટી, મુસ્તફિઝુર રહેમાન, કુલદીપ યાદવ, ખલીલ અહેમદ, ચેતન સાકરિયા, લલિત યાદવ, રિપલ પટેલ, યશ ધૂલ, રોવમેન પોવેલ, પ્રવીણ ડુબે , લુંગી એનગીડી, વિકી ઓસ્તવાલ, અમન ખાન, ફિલ સોલ્ટ, ઈશાંત શર્મા, મુકેશ કુમાર, મનીષ પાંડે, રિલે રોસોઉ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *