ચાલુ મેચમાં આ ખેલાડી સાથે અચાનક મોટું અકસ્માત થયું, મેદાન માંથી બહાર જવું પડ્યું, જુઓ વિડીયો

ચાલુ મેચમાં આ ખેલાડી સાથે અચાનક મોટું અકસ્માત થયું, મેદાન માંથી બહાર જવું પડ્યું, જુઓ વિડીયો

IPL 2023: ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગની 16મી સિઝન રમાઈ રહી છે. આ દરમિયાન ક્રિકેટ ચાહકો માટે ખરાબ સમાચાર આવ્યા છે. મેચની વચ્ચે જ એક ખેલાડી સાથે મોટો અકસ્માત થયો, જેના પછી આ ખેલાડીને મેદાનની બહાર જવું પડ્યું. લોરેન વિનફિલ્ડ-હિલ ઘાયલઃ IPL 2023માં એકથી વધુ મેચ રમાઈ રહી છે. ચાહકોનો ઉત્સાહ ચરમસીમાએ છે. ખાસ કરીને KKRના બેટ્સમેન રિંકુ સિંહે રવિવારે દિવસની પ્રથમ મેચમાં જે કર્યું તે ઘણી સદીઓ સુધી યાદ રહેશે. ક્રિકેટના મેદાનમાં ખેલાડીઓ સાથે ઘણીવાર ઘટનાઓ બને છે. આ દરમિયાન ક્રિકેટના મેદાનમાંથી જ વધુ એક સમાચાર સામે આવ્યા છે. એક ખેલાડી સાથે આવી ઘટના બની કે તેને મેદાનની બહાર જવું પડ્યું.

આ ખેલાડીનું જડબું તૂટી ગયું છે!
બાર્મી આર્મી મહિલા ટીમની કેપ્ટન અને ઈંગ્લિશ ક્રિકેટર લોરેન વિનફિલ્ડ-હિલ હોંગકોંગના કોવલૂનમાં રમાઈ રહેલી ફેરબેક ઈન્વિટેશનલ ટૂર્નામેન્ટમાં ઈજાગ્રસ્ત થઈ હતી, જેના પછી તેણીએ ઈજાગ્રસ્ત થઈને નિવૃત્ત થવું પડ્યું હતું અને મેદાનની બહાર જવું પડ્યું હતું. બેટિંગ દરમિયાન, આ ખેલાડી હેલ્મેટમાંથી પસાર થતા એક ઝડપી બોલને કારણે જડબા પર વાગ્યો હતો. આ પછી લોરેન પીડાથી રડતી જોવા મળી હતી અને થોડા સમય પછી તે મેદાનની બહાર નીકળી ગઈ હતી.

જુઓ વિડીયો :

બાર્મી આર્મી મેચ જીતી હતી
લોરેન વિનફિલ્ડ-હિલની ખોટ, જે બર્મી આર્મી માટે રમી હતી, નિવૃત્ત હર્ટ હતી, તેની ટીમને નુકસાન થયું ન હતું. બાર્મી આર્મી વિમેન્સે 17 રનથી મેચ જીતી લીધી હતી. બાર્મી આર્મી તરફથી ડિઆન્ડ્રા ડોટિને 48 બોલમાં 69 રનની ઇનિંગ રમી હતી. ટીમે કુલ 163 રન બનાવ્યા હતા. જવાબમાં વોરિયર્સની મહિલા ટીમ 146 રનમાં ઓલઆઉટ થઈ ગઈ હતી.

લોરેન ટૂર્નામેન્ટમાં નંબર-1 છે
કૃપા કરીને જણાવો કે લોરેન વિનફિલ્ડ-હિલ આ ટૂર્નામેન્ટમાં સૌથી વધુ રન બનાવનાર ખેલાડી છે. લોરેને 4 ઇનિંગ્સ રમી અને આ ઇનિંગ્સમાં 100ની એવરેજથી 200 રન બનાવ્યા. લોરેને 8 એપ્રિલના રોજ ટોર્નેડોઝ મહિલા ટીમ સામે 64 બોલમાં 120 રનની ધમાકેદાર ઇનિંગ રમી હતી. આ ઇનિંગમાં તેના બેટમાંથી 5 સિક્સ અને 17 ફોર નીકળી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *