આ ખેલાડી પર કોઈ વિશ્વાસ કર્યો નઈ, અને હવે તે IPLમાં આ ટીમ માટે ખૂબ જ સારો સાબિત થયો

આ ખેલાડી પર કોઈ વિશ્વાસ કર્યો નઈ, અને હવે તે IPLમાં આ ટીમ માટે ખૂબ જ સારો સાબિત થયો

IPL 2023: IPL 2023માં રવિવારે દિવસની પ્રથમ મેચમાં રાજસ્થાન રોયલ્સ અને સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદની ટીમો આમને-સામને હતી. આ મેચમાં રાજસ્થાનના ખેલાડીઓએ બેટ અને બોલ બંનેથી શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું હતું. આ ખેલાડીઓના આધારે રાજસ્થાને હૈદરાબાદને 72 રનના મોટા માર્જિનથી હરાવ્યું હતું. RR vs SRH: રવિવારે IPL 2023 ની પાંચમી મેચમાં, રાજસ્થાન રોયલ્સ ટીમે હૈદરાબાદને હરાવીને જીત સાથે ટૂર્નામેન્ટની શરૂઆત કરી. આ મેચમાં રાજસ્થાનના ખેલાડીઓએ બેટ અને બોલ બંનેથી શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું હતું. આ ખેલાડીઓના આધારે રાજસ્થાને હૈદરાબાદને 72 રનના મોટા માર્જિનથી હરાવ્યું હતું. આ મેચમાં એક એવો ખેલાડી પણ હતો જેને ટીમ ઈન્ડિયામાં તક મળી ન હતી, પરંતુ IPLની પહેલી જ મેચમાં તે ટીમનો વિજેતા સાબિત થયો હતો.

આ ખેલાડીએ મેચ વિનિંગ પ્રદર્શન કર્યું હતું
રાજસ્થાનના સ્પિનર ​​યુઝવેન્દ્ર ચહલે હૈદરાબાદ સામેની મેચમાં શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું હતું. આઈપીએલ 2023ની પોતાની પ્રથમ મેચમાં તેણે હૈદરાબાદના 4 બેટ્સમેનોને પેવેલિયનનો રસ્તો બતાવ્યો હતો. ટીમ તરફથી ચહલે સૌથી વધુ વિકેટ લીધી હતી. તેણે ટીમને મેચ જીતાડવામાં મહત્વની ભૂમિકા ભજવી હતી. આ પહેલા રાજસ્થાનના બેટ્સમેનોએ શાનદાર બેટિંગ કરીને હૈદરાબાદને 204 રનનો મોટો ટાર્ગેટ આપ્યો હતો.

ટીમ ઈન્ડિયામાં તક મળી નથી
તમને જણાવી દઈએ કે યુઝવેન્દ્ર ચહલને આ દિવસોમાં ટીમ ઈન્ડિયામાં ઓછી તકો મળી રહી છે. તેણે ભારતીય ટીમ માટે તેની છેલ્લી મેચ 24 જાન્યુઆરી 2023ના રોજ રમી હતી. ચહલે આ મેચ ન્યૂઝીલેન્ડ સામે રમી હતી. જો તેના કરિયરની વાત કરીએ તો તેણે ભારત માટે ટી-20 રમતા 75 મેચમાં 91 વિકેટ ઝડપી છે, જ્યારે આઈપીએલમાં રમતા તેણે 132 મેચમાં 170 વિકેટ ઝડપી છે.

રાજસ્થાનની ઝડપી બેટિંગ
હૈદરાબાદના કેપ્ટન ભુવનેશ્વર કુમારે રાજસ્થાન સામેની મેચમાં ટોસ જીતીને રાજસ્થાનને પ્રથમ બેટિંગ માટે આમંત્રણ આપ્યું હતું. રાજસ્થાને 20 ઓવરમાં 5 વિકેટ ગુમાવીને 203 રન બનાવ્યા હતા. કેપ્ટન સંજુ સેમસન, ઓપનર યશસ્વી જયસ્વાલ અને ધુરંધર જોસ બટલરે અડધી સદી ફટકારી હતી. સંજુએ 32 બોલમાં 55 રન બનાવ્યા હતા. આ દરમિયાન તેણે 3 ફોર અને 4 સિક્સર ફટકારી હતી. ઓપનર જોસ બટલરે 22 બોલમાં 54 રનની શાનદાર ઇનિંગ રમી હતી. તે જ સમયે, યશસ્વી જયસ્વાલે 37 બોલમાં 54 રન બનાવ્યા હતા. બટલર અને યશસ્વીએ 85 રનની ઓપનિંગ ભાગીદારી કરી હતી. બટલરે તોફાની બેટિંગ કરી અને 20 બોલમાં અડધી સદી ફટકારી. તેણે 22 બોલમાં 7 ચોગ્ગા અને 3 છગ્ગા ફટકાર્યા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *