2011 વર્લ્ડ કપ જીતવાનાર આ ખેલાડી IPLમાં પાછો આવશે, અને આ ટીમમાં જોવા મળશે

2011 વર્લ્ડ કપ જીતવાનાર આ ખેલાડી IPLમાં પાછો આવશે, અને આ ટીમમાં જોવા મળશે

ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ 2023: આઈપીએલ 2023 31 માર્ચથી શરૂ થવા જઈ રહી છે. ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગની સૌથી સફળ ટીમ મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ આ સિઝન માટે તૈયાર છે. મુંબઈ ઈન્ડિયન્સે આ વખતે એવા ખેલાડી પર પણ બોલી લગાવી હતી જે 2011માં ભારતની વિશ્વ વિજેતા ટીમનો ભાગ હતો. આ ખેલાડી ગત સિઝનમાં પણ વેચાયો ન હતો, પરંતુ આ વખતે આ ખેલાડી ફરીથી રમવા માટે તૈયાર છે. આ ખેલાડી IPLના સૌથી સફળ બોલરોમાંથી એક છે.

2011નો વર્લ્ડ કપ વિજેતા ખેલાડી IPLમાં પાછો ફર્યો
IPL 2023 માટે મુંબઈ ઈન્ડિયન્સે અનુભવી સ્પિન બોલર પીયૂષ ચાવલાને પોતાની ટીમમાં સામેલ કર્યો છે. પીયૂષ ચાવલા 2011ના વર્લ્ડ કપમાં ટીમ ઈન્ડિયાનો ભાગ હતો, જેણે ભારતને વર્લ્ડ ચેમ્પિયન બનાવ્યું હતું. પિયુષ ચાવલા 34 વર્ષના થઈ ગયા છે. આવી સ્થિતિમાં આ સિઝન તેના માટે ખૂબ જ ખાસ રહેવાની છે. તમને જણાવી દઈએ કે પીયૂષ ચાવલા છેલ્લી સીઝનનો હિસ્સો બની શક્યા નહોતા, તેમને કોઈ ખરીદનાર મળ્યો ન હતો. તે જ સમયે, વર્ષ 2021 માં પણ તે મુંબઈ ઇન્ડિયન્સનો ભાગ હતો.

IPLમાં આશ્ચર્યજનક આંકડા
પીયૂષ ચાવલા 2008 થી 2013 સુધી ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગમાં પંજાબ કિંગ્સનો ભાગ હતો, ત્યારબાદ તેણે 2014 થી 2019 સુધી કિંગ ખાનની ટીમ કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સનું પ્રતિનિધિત્વ કર્યું. વર્ષ 2020માં ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સની ટીમે પીયૂષ ચાવલાને પોતાની ટીમમાં સામેલ કર્યો હતો અને વર્ષ 2021માં તે મુંબઈ ઈન્ડિયન્સનો ભાગ હતો. હવે તે ફરી એકવાર આ ટીમ માટે રમતા જોવા મળશે.

IPL 2023 માટે મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની ટીમ
રોહિત શર્મા (કેપ્ટન), તિલક વર્મા, સૂર્યકુમાર યાદવ, ઈશાન કિશન, ટિમ ડેવિડ, રમનદીપ સિંહ, ટ્રિસ્ટન સ્ટબ્સ, ડેવાલ્ડ બ્રુઈસ, જોફ્રા આર્ચર, જસપ્રિત બુમરાહ, અર્જુન તેંડુલકર, અરશદ ખાન, કુમાર કાર્તિકેય, હૃતિક શોકિન, જેસન બેહરેનડોર્ફ, આકાશ મેડલ. હરાજીમાં વેચાયેલા ખેલાડીઓઃ કેમેરોન ગ્રીન – 17.5 કરોડ, જ્યે રિચર્ડસન – 1.5 કરોડ, પિયુષ ચાવલા – 50 લાખ, ડુઆને યાનસેન – 20 લાખ, વિષ્ણુ વિનોદ – 20 લાખ, શમ્સ મુલાની – 20 લાખ, નેહલ વાધેરા – 20 લાખ – ગોયલ 20 લાખ 2 મિલિયન.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *