આ ખેલાડીને રાહતનો શ્વાસ મળ્યો, તેણે પોતે જ લોકોને કહ્યું કે………

આ ખેલાડીને રાહતનો શ્વાસ મળ્યો, તેણે પોતે જ લોકોને કહ્યું કે………

ભારતીય ક્રિકેટ ટીમઃ ટીમ ઈન્ડિયાનો એક એવો ક્રિકેટર છે જેણે રાહતનો શ્વાસ લીધો છે. આ ક્રિકેટરે સોશિયલ મીડિયા પોસ્ટ દ્વારા તેના ચાહકોને આ મોટી માહિતી આપી છે. કેદાર જાધવઃ ખરેખર ટીમ ઈન્ડિયાના એક ખેલાડીના પિતા ગુમ થઈ ગયા હતા. આ ખેલાડી ઘણા સમયથી ટીમ ઈન્ડિયાનો ભાગ નથી, પરંતુ આ ખેલાડીએ એમએસ ધોનીની કેપ્ટનશીપમાં ખૂબ જ સારું પ્રદર્શન કર્યું હતું. આ ખેલાડી આઈપીએલમાં એમએસ ધોનીની કેપ્ટનશીપવાળી ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ ટીમનો પણ ભાગ રહી ચૂક્યો છે. આ ખેલાડીએ તેના પિતાના ગુમ થવાના સમાચાર તેના ચાહકોને સોશિયલ મીડિયા પર આપ્યા હતા.

આ ખેલાડીએ રાહતનો શ્વાસ લીધો
ટીમ ઈન્ડિયામાં રમી રહેલા ક્રિકેટર કેદાર જાધવના પિતા સોમવારે સવારે લગભગ 11:30 વાગ્યાથી પુણેના કોથરોડ વિસ્તારમાંથી લાપતા થઈ ગયા હતા, ત્યારબાદ તેણે પોતાના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર પોસ્ટ શેર કરી હતી. હવે કેદારે રાહતનો શ્વાસ લીધો. સોમવારે મોડી રાત્રે, તેણે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર સ્ટોરી શેર કરતી વખતે, તેના પિતાની મુલાકાત વિશે માહિતી આપી. દરેકનો આભાર માનતા તેમણે લખ્યું કે તમારી પ્રાર્થના માટે તમારા બધાનો આભાર. હું કાયમ તમારો આભારી રહીશ.

ગુમ થયાની જાણ કરી
મહત્વપૂર્ણ છે કે ભારતીય ક્રિકેટર કેદાર જાધવના પિતા મહાદેવ જાધવ પુણેથી ગુમ થઈ ગયા હતા. મહાદેવ જાધવ 27 માર્ચના રોજ સવારે 11.30 વાગ્યાથી પુણેના કોથરોડ વિસ્તારમાંથી ગુમ થઈ ગયા હતા. લગભગ 75 વર્ષીય મહાદેવ જાધવ સવારે 11.30 વાગ્યાની આસપાસ રિક્ષા લઈને નીકળ્યા, ત્યારથી તેમનો કોઈ પત્તો લાગ્યો ન હતો. આ પછી પુણેના દરેક પોલીસ સ્ટેશનને એલર્ટ કરી દેવામાં આવ્યા હતા. કેદાર જાધવે પણ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર એક સ્ટોરી શેર કરી હતી, જેમાં તેણે એક નંબર પણ શેર કર્યો હતો.

લાંબા સમયથી ટીમની બહાર
37 વર્ષીય કેદાર જાધવે 16 નવેમ્બર 2014ના રોજ શ્રીલંકા સામે ટીમ ઈન્ડિયા માટે ડેબ્યુ કર્યું હતું. તેણે છેલ્લી ODI 8 ફેબ્રુઆરી 2020ના રોજ ન્યૂઝીલેન્ડ સામે રમી હતી. ત્યારથી કેદાર જાધવ ટીમ ઈન્ડિયામાં વાપસી કરવા માટે ઉત્સુક છે. કેદાર જાધવે તેની કારકિર્દીમાં કુલ 9 T20 આંતરરાષ્ટ્રીય મેચ અને 73 ODI રમી છે. જાધવે T20 ફોર્મેટમાં 122 રન અને 73 વનડેમાં 1389 રન બનાવ્યા છે. જોકે, જાધવને ક્યારેય ટેસ્ટ મેચ રમવાની તક મળી નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *