હાર્દિક પંડ્યા માટે ખરાબ સમાચાર, IPL 2023ની શરૂઆત પહેલા જ આ મોટો સ્ટાર ખેલાડી ઘાયલ થયો હતો.

હાર્દિક પંડ્યા માટે ખરાબ સમાચાર, IPL 2023ની શરૂઆત પહેલા જ આ મોટો સ્ટાર ખેલાડી ઘાયલ થયો હતો.

ગુજરાત ટાઇટન્સઃ ઇન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ 2023ની શરૂઆત પહેલા ગુજરાત ટાઇટન્સ માટે એક ખરાબ સમાચાર સામે આવી રહ્યા છે. હાર્દિક પંડ્યાની ટીમનો એક મોટો મેચ વિનર ખેલાડી ઈજાગ્રસ્ત થયો છે.

ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ 2023 (IPL 2023) 31 માર્ચથી શરૂ થવા જઈ રહી છે. આ વખતે દેશભરના 12 સ્ટેડિયમમાં કુલ 74 મેચો રમાશે. આ સિઝનની શરૂઆત પહેલા ડિફેન્ડિંગ ચેમ્પિયન ગુજરાત ટાઇટન્સ માટે એક ખરાબ સમાચાર સામે આવી રહ્યા છે. ગુજરાત ટાઇટન્સ ટીમનો એક મોટો મેચ વિનર ખેલાડી સિઝનની શરૂઆત પહેલા જ ઇજાગ્રસ્ત થયો છે. આ ખેલાડી IPL 2023ની શરૂઆતની મેચોમાંથી પણ બહાર થઈ શકે છે.

હાર્દિક પંડ્યાની ટીમ માટે ખરાબ સમાચાર છે

આઈપીએલની હરાજીમાં આયર્લેન્ડના સ્ટાર ખેલાડી જોશ લિટલે ઈતિહાસ રચ્યો હતો. આઈપીએલની હરાજીમાં વેચાયેલો આયર્લેન્ડનો તે પ્રથમ ખેલાડી હતો. IPL 2023 ની હરાજીમાં, તેને વર્તમાન ચેમ્પિયન ગુજરાત ટાઇટન્સ ટીમે 4.40 કરોડ રૂપિયામાં ખરીદ્યો હતો. જ્યારે તેની મૂળ કિંમત માત્ર 50 લાખ રૂપિયા હતી. પરંતુ આ સિઝનની શરૂઆત પહેલા જ તે ઈજાગ્રસ્ત થઈ ગયો હતો. કૃપા કરીને જણાવો કે જોશ લિટલ ઈજાના કારણે પાકિસ્તાન સુપર લીગ (PSL)માં રમી શકશે નહીં અને સારવાર માટે ઘરે પરત ફર્યો છે. પીએસએલમાં મુલતાન સુલ્તાન તરફથી નાનો રમવાનો હતો. SA20 માં પ્રિટોરિયા કેપિટલ્સનું પ્રતિનિધિત્વ કરતી વખતે તેને હેમસ્ટ્રિંગની ચુસ્તતાનો અનુભવ થયો હતો, જેણે હવે તેને આ PSLમાંથી બહાર કરી દીધો છે.

IPL 2023 પહેલા ફિટ થવાની આશા

જોશ લિટલ સંભવિત પુનરાગમન તરીકે આવતા મહિને બાંગ્લાદેશમાં આયર્લેન્ડની ત્રણ મેચની ODI શ્રેણીને લક્ષ્યાંકિત કરી રહ્યો છે. તેનો IPL કરાર પૂરો કરવા માટે તે સમયસર તેની ફિટનેસ પાછી મેળવશે તેવી અપેક્ષા છે. તમને જણાવી દઈએ કે ટી20 વર્લ્ડ કપ 2022માં લિટલ એ શાનદાર રમત બતાવી હતી. તેણે પોતાના અભિનયથી બધાને પ્રભાવિત કર્યા. તેણે T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં કુલ 11 વિકેટ લીધી હતી. તેણે ન્યૂઝીલેન્ડ સામે હેટ્રિક લીધી હતી.

આયર્લેન્ડે ઘણી મેચ જીતી હતી

23 વર્ષીય જોશ લિટલ પોતાના દમ પર આયરલેન્ડની ટીમ માટે ઘણી મેચો જીતી ચુક્યો છે. આ 23 વર્ષીય ખેલાડી શાનદાર બોલિંગના દમ પર દરેકના દિલમાં એક ખાસ જગ્યા બનાવવામાં સફળ રહ્યો છે. જોશુઆએ અત્યાર સુધી આયર્લેન્ડ માટે 25 વનડેમાં 38 વિકેટ ઝડપી છે, જ્યારે 53 ટી20 ઈન્ટરનેશનલ મેચોમાં તેની 62 વિકેટ છે.

ગુજરાત ટાઇટન્સની સંપૂર્ણ ટીમઃ

હાર્દિક પંડ્યા (કેપ્ટન), કેન વિલિયમસન, અભિનવ સદારંગાની, અલઝારી જોસેફ, બી.જે. સાઈ સુદર્શન, દર્શન નલકાંડે, ડેવિડ મિલર, જયંત યાદવ, મેથ્યુ વેડ, મોહમ્મદ શમી, નૂર અહેમદ, શિવમ માવી, પ્રદીપ સાંગવાન, જોશ લિટલ, કેએસ ભરત, ઓડિન સ્મિથ, આર. સાઈ કિશોર, રાહુલ તેવટિયા, રાશિદ ખાન, શુભમન ગિલ, વિજય શંકર, રિદ્ધિમાન સાહા, યશ દયાલ, ઉર્વીલ પટેલ, મોહિત શર્મા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *