ટીમ ઈન્ડિયાને પડ્યો સૌથી મોટો ફટકો, ઈજાના કારણે આ ખેલાડી અચાનક પ્રથમ મેચમાંથી બહાર થઈ ગયો

ટીમ ઈન્ડિયાને પડ્યો સૌથી મોટો ફટકો, ઈજાના કારણે આ ખેલાડી અચાનક પ્રથમ મેચમાંથી બહાર થઈ ગયો

ભારતીય ક્રિકેટ ટીમઃ ભારતીય ક્રિકેટ ટીમ માટે એક ખરાબ સમાચાર સામે આવી રહ્યા છે. ટીમનો એક મોટો મેચ વિનિંગ ખેલાડી આગામી મેચમાંથી બહાર છે.

ICC મહિલા T20 વર્લ્ડ કપ 2023 આ વખતે દક્ષિણ આફ્રિકામાં યોજાઈ રહ્યું છે. ટીમ ઈન્ડિયા આ ટૂર્નામેન્ટમાં પોતાની પ્રથમ મેચ 12 ફેબ્રુઆરીએ પાકિસ્તાનની ટીમ સામે રમવા જઈ રહી છે. આ મોટી મેચ પહેલા ટીમ ઈન્ડિયાને મોટો ઝટકો લાગ્યો છે. ભારતીય ટીમનો એક મોટો મેચ વિનર ખેલાડી આ મેચમાંથી બહાર થઈ ગયો છે.

ટીમ ઈન્ડિયાને સૌથી મોટો ઝટકો

ભારતીય મહિલા ક્રિકેટ ટીમને મોટો ઝટકો લાગ્યો છે. વાઈસ કેપ્ટન સ્મૃતિ મંધાના આંગળીમાં ઈજાના કારણે બહાર છે. મંધાનાને વોર્મ-અપ બાઉટ્સ દરમિયાન ઈજા થઈ હતી, પરંતુ ટીમ મેનેજમેન્ટને આશા હતી કે તે ભારત વિરુદ્ધ પાકિસ્તાન મેચ માટે સમયસર સ્વસ્થ થઈ જશે. જોકે, પીટીઆઈએ કહ્યું છે કે સ્મૃતિ મંધાના માટે આ મેચમાં રમવું મુશ્કેલ છે. આઈસીસીના એક સૂત્રએ પીટીઆઈને જણાવ્યું કે, પ્રેક્ટિસ મેચ દરમિયાન તેને ઈજા થઈ હતી. અમે એમ કહી શકીએ નહીં કે તે અત્યારે વર્લ્ડ કપમાંથી બહાર છે. પરંતુ તે પાકિસ્તાન મેચમાં રમી શકશે નહીં.

આ ટુર્નામેન્ટ 10 ફેબ્રુઆરીથી શરૂ થઈ હતી

ICC T20 મહિલા વર્લ્ડ કપ 10 ફેબ્રુઆરીથી શરૂ થયો છે. આ ટૂર્નામેન્ટમાં ભારત અને પાકિસ્તાનની ટીમો એક જ ગ્રુપમાં છે. ગ્રુપ બીમાં ભારત-પાકિસ્તાન ઉપરાંત ઈંગ્લેન્ડ, આયર્લેન્ડ અને વેસ્ટ ઈન્ડિઝની ટીમો છે. જ્યારે ગ્રુપ Aમાં યજમાન દક્ષિણ આફ્રિકા, ઓસ્ટ્રેલિયા, બાંગ્લાદેશ, ન્યુઝીલેન્ડ અને શ્રીલંકાને સ્થાન આપવામાં આવ્યું છે. ભારત અને પાકિસ્તાનની ટીમો વચ્ચે 12 ફેબ્રુઆરીએ મેચ રમાશે. આ મેચ ન્યૂલેન્ડ્સ, કેપટાઉનમાં સાંજે 6.30 વાગ્યાથી રમાશે.

ફાઈનલ મેચ 26 ફેબ્રુઆરીએ રમાશે

આ ટુર્નામેન્ટમાં 10 ટીમો વચ્ચે કુલ 23 મેચો રમાશે. ટૂર્નામેન્ટની ફાઇનલ મેચ 26 ફેબ્રુઆરીએ ન્યૂલેન્ડ્સ, કેપટાઉનમાં રમાશે. તાજેતરમાં રમાયેલા અંડર-19 T20 વર્લ્ડ કપમાં ભારતીય ટીમે જીત મેળવી હતી, આવી સ્થિતિમાં ચાહકો સિનિયર ટીમ પાસેથી પણ આવી જ રમતની અપેક્ષા રાખી રહ્યા છે.

T20 વર્લ્ડ કપ માટે ભારતીય ટીમની ટીમ

હરમનપ્રીત કૌર (કેપ્ટન), સ્મૃતિ મંધાના, શફાલી વર્મા, યાસ્તિકા ભાટિયા, રિચા ઘોષ, જેમિમા રોડ્રિગ્સ, હરલીન દેઓલ, દીપ્તિ શર્મા, દેવિકા વૈદ્ય, રાધા યાદવ, રેણુકા ઠાકુર, અંજલિ સરવાણી, પૂજા વસ્ત્રાકર, રાજેશ્વરી શિખા પાણ્ડે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *