ટીમ ઇન્ડિયા માટે ખરાબ સમાચાર, આ ખતરનાક ખેલાડી મેચમાંથી બહાર થયુ

ટીમ ઇન્ડિયા માટે ખરાબ સમાચાર, આ ખતરનાક ખેલાડી મેચમાંથી બહાર થયુ

IND vs AUS Test Series: ભારત અને ઓસ્ટ્રેલિયા વચ્ચે રમાનારી ટેસ્ટ શ્રેણી પહેલા ટીમ ઈન્ડિયાને મોટો ઝટકો લાગ્યો છે. ટીમનો એક મોટો મેચ વિનર ખેલાડી શ્રેણીની પ્રથમ મેચમાંથી બહાર થઈ ગયો છે. IND vs AUS ટેસ્ટ સિરીઝ 2023: ભારત અને ઑસ્ટ્રેલિયા (ભારત vs ઑસ્ટ્રેલિયા) વચ્ચે ટેસ્ટ સિરીઝ (IND vs AUS ટેસ્ટ સિરીઝ 2023) 9 ફેબ્રુઆરીથી શરૂ થવા જઈ રહી છે. વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપની ફાઈનલને ધ્યાનમાં રાખીને ટીમ ઈન્ડિયા માટે આ સિરીઝ ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે. પરંતુ આ સીરીઝ પહેલા ટીમ ઈન્ડિયા માટે એક ખૂબ જ ખરાબ સમાચાર સામે આવ્યા છે. ટીમનો એક મોટો મેચ વિનર ખેલાડી ઈજાના કારણે શ્રેણીની પ્રથમ મેચમાંથી બહાર થઈ ગયો છે.

આ મોટી મેચ વિજેતા પ્રથમ ટેસ્ટમાંથી બહાર છે
ટીમ ઈન્ડિયાએ હાલમાં જ ન્યુઝીલેન્ડ સામે વનડે શ્રેણી રમી હતી. ટીમ ઈન્ડિયાનો બેટ્સમેન શ્રેયસ અય્યર ઈજાના કારણે આ શ્રેણીમાંથી બહાર થઈ ગયો હતો. શ્રેયસ અય્યર પીઠની ઈજાને કારણે આ શ્રેણીમાંથી બહાર હતો. મીડિયા અહેવાલો અનુસાર, શ્રેયસ અય્યર હજુ પણ આ ઈજામાંથી સંપૂર્ણ રીતે બહાર આવ્યો નથી, જેના કારણે તે ઓસ્ટ્રેલિયા ટેસ્ટ શ્રેણીની પ્રથમ મેચમાંથી બહાર થઈ ગયો છે.

ટીમ ઈન્ડિયાની મુશ્કેલીઓ વધી
શ્રેયસ અય્યર આ સમયે ટેસ્ટ ક્રિકેટમાં ભારતના સૌથી મહત્વપૂર્ણ ખેલાડીઓમાંથી એક છે. ભારતીય ક્રિકેટ કંટ્રોલ બોર્ડ (BCCI) સાથે સંકળાયેલા એક સૂત્રએ શ્રેયસ અય્યર વિશે ઈન્ડિયન એક્સપ્રેસને જણાવ્યું, ‘શ્રેયસ અય્યરની ઈજા અપેક્ષા મુજબ ઠીક થઈ નથી. તેને ફરીથી ક્રિકેટ રમવામાં ઓછામાં ઓછા બે અઠવાડિયા લાગશે. તે ચોક્કસપણે પ્રથમ ટેસ્ટ માટે ઉપલબ્ધ રહેશે નહીં અને બીજી ટેસ્ટ માટે તેની ઉપલબ્ધતા તેના ફિટનેસ રિપોર્ટ પર નિર્ભર રહેશે.

વર્ષ 2022માં શાનદાર પ્રદર્શન
વર્ષ 2022 શ્રેયસ અય્યર માટે ખૂબ જ યાદગાર રહ્યું. શ્રેયસ અય્યરે ગયા વર્ષે 17 વનડેમાં 724 રન બનાવ્યા હતા. તે આ વર્ષે ભારત માટે વનડેમાં સૌથી વધુ રન બનાવનાર બેટ્સમેન પણ બન્યો હતો. તે જ સમયે, શ્રેયસ અય્યર ટીમ ઈન્ડિયા માટે અત્યાર સુધીમાં 7 ટેસ્ટ, 42 ODI અને 49 T20 મેચ રમી ચૂક્યો છે. પરંતુ આ વર્ષની શરૂઆત તેના માટે સારી રહી નથી.

ઓસ્ટ્રેલિયા સામેની પ્રથમ બે ટેસ્ટ માટે ટીમ ઈન્ડિયા
રોહિત શર્મા (કેપ્ટન), કેએલ રાહુલ (વાઈસ-કેપ્ટન), શુભમન ગિલ, ચેતેશ્વર પૂજારા, વિરાટ કોહલી, શ્રેયસ અય્યર, કેએસ ભરત (વિકેટમેન), ઈશાન કિશન (વિકેટમેન), રવિચંદ્રન અશ્વિન, અક્ષર પટેલ, કુલદીપ યાદવ, રવિન્દ્ર જાડેજા, મોહમ્મદ શમી, મોહમ્મદ સિરાજ, ઉમેશ યાદવ, જયદેવ ઉનડકટ, સૂર્યકુમાર યાદવ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *