સૂર્યકુમાર યાદવે જાહેરમાં કર્યુ આવુ, જેનાથી તે બે હાથ જોડીને માફી માંગી…..

સૂર્યકુમાર યાદવે જાહેરમાં કર્યુ આવુ, જેનાથી તે બે હાથ જોડીને માફી માંગી…..

સૂર્યકુમાર યાદવઃ ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની બીજી T20 મેચ બાદ સૂર્યકુમાર યાદવે અન્ય ખેલાડીની માફી માંગી હતી. મેચ દરમિયાન તેણે મોટી ભૂલ કરી હતી. India vs New Zealand: ન્યુઝીલેન્ડ સામેની બીજી T20 મેચમાં સૂર્યકુમાર યાદવે ધીમી ઇનિંગ રમીને ભારતને જીત અપાવી. આ મેચ દરમિયાન સૂર્યકુમાર યાદવે મોટી ભૂલ કરી હતી. આ ભૂલ માટે તેણે પોતાના સાથી ખેલાડીની માફી પણ માંગી હતી. ચાલો તમને જણાવીએ કે મેચની વચ્ચે સૂર્યકુમાર યાદવે શું કર્યું હતું, જેના માટે તેણે બધાની સામે બીજા ખેલાડીની માફી માંગી હતી.

સૂર્યકુમારે આ ખેલાડીની માફી માંગી હતી
આ મેચમાં સૂર્યકુમાર યાદવે 31 બોલમાં અણનમ 26 રનની ઇનિંગ રમીને ટીમ ઈન્ડિયાને જીત અપાવી હતી. આ ઇનિંગ માટે તેને મેન ઓફ ધ મેચ પણ આપવામાં આવ્યો હતો. મેચ બાદ સૂર્યકુમાર યાદવે પોતાના સાથી ખેલાડી વોશિંગ્ટન સુંદરની માફી માંગી હતી. વાસ્તવમાં, વોશિંગ્ટન સુંદર ભારતીય બેટિંગ દરમિયાન સૂર્યકુમાર યાદવની ભૂલને કારણે રન આઉટ થયો હતો, આ ઘટનાને કારણે તેણે પોતે મેચ બાદ પોતાની ભૂલ સ્વીકારી લીધી હતી.

મેચ બાદ તેણે પોતાની ભૂલ સ્વીકારી લીધી
મેચ બાદ તે ઘટના વિશે વાત કરતા સૂર્યકુમાર યાદવે કહ્યું, ‘જ્યારે હું બેટિંગ કરવા ગયો ત્યારે પરિસ્થિતિ સરળ ન હતી. પીચ બેટિંગ માટે મુશ્કેલ હતી. વોશિંગ્ટન સુંદરના આઉટ થયા બાદ બેટ્સમેન માટે પીચ પર રહેવું જરૂરી હતું. જોકે વાશી (વોશિંગ્ટન સુંદર) જે રીતે આઉટ થયો તે મારી ભૂલ હતી.

સૂર્યાએ પોતાની બેટિંગ પર મોટું નિવેદન આપ્યું છે
સૂર્યકુમારે બીસીસીઆઈ દ્વારા પોસ્ટ કરવામાં આવેલા એક વીડિયોમાં કહ્યું હતું કે તેને પોતાના પર વિશ્વાસ છે કે તે અંત સુધી ક્રિઝ પર રહેશે અને છેલ્લી ઓવરમાં ભારતને જીત અપાવશે. તેણે કહ્યું, ‘હું સ્પષ્ટ માનસિકતા સાથે મેદાન પર હતો કે તે રમવા માટે મુશ્કેલ વિકેટ છે અને કોઈના માટે અંત સુધી રમવું મહત્વપૂર્ણ હતું. નાની ભાગીદારી બાંધવી અને પરિસ્થિતિઓને અનુરૂપ થવું પણ એટલું જ મહત્વનું હતું. હું જાણતો હતો કે જે પીચ પર હું ખુલ્લેઆમ રમું છું, તે સંપૂર્ણપણે અલગ પિચ હતી. હું માનતો હતો કે જો હું છેલ્લી ઓવર સુધી રહીશ તો છેલ્લી ઓવરમાં પણ મેચ જીતી શકીશ. જ્યારે હાર્દિક આવ્યો ત્યારે અમે વાત કરી અને મેચને અંત સુધી લઈ જવાની યોજના બનાવી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *