કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યાએ આ મોટી ભુલ સુધારી, આ ખેલાડીને પાછો મોકો આપશે

કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યાએ આ મોટી ભુલ સુધારી, આ ખેલાડીને પાછો મોકો આપશે

ભારત Vs ન્યુઝીલેન્ડ બીજી T20 લખનૌ: ફિન એલને 10 બોલમાં 2 ચોગ્ગાની મદદથી 11 રન બનાવ્યા. પરંતુ યુઝવેન્દ્ર ચહલના બોલ સામે તેને એક ન મળ્યો અને તે બોલ્ડ થયો. વાસ્તવમાં યુઝવેન્દ્ર ચહલને પ્રથમ T20 મેચમાં તક આપવામાં આવી ન હતી. ટીમ ઈન્ડિયા આ મેચ 21 રને હારી ગઈ હતી. યુઝવેન્દ્ર ચહલ બોલિંગઃ લખનઉમાં ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચે સીરિઝની બીજી T20 મેચ રમાઈ રહી છે. ટોસ જીત્યા બાદ ન્યૂઝીલેન્ડે ટીમ ઈન્ડિયાને બોલિંગ માટે આમંત્રણ આપ્યું હતું. પરંતુ ન્યૂઝીલેન્ડનો દાવ પલટાયો અને તેની 5 વિકેટ 73 રનના સ્કોર પર પડી ગઈ. ટીમમાંથી બહાર થઈ રહેલા યુઝવેન્દ્ર ચહલે આ મેચમાં પોતાની બોલિંગ કુશળતા બતાવી હતી.

તેણે ન્યૂઝીલેન્ડના ખતરનાક ઓપનર ફિન એલનને પેવેલિયન મોકલી દીધો હતો. ફિન એલને 10 બોલમાં 2 ફોરની મદદથી 11 રન બનાવ્યા હતા. પરંતુ યુઝવેન્દ્ર ચહલના બોલ સામે તેને એક ન મળ્યો અને તે બોલ્ડ થયો. વાસ્તવમાં યુઝવેન્દ્ર ચહલને પ્રથમ T20 મેચમાં તક આપવામાં આવી ન હતી. ટીમ ઈન્ડિયા આ મેચ 21 રને હારી ગઈ હતી. બીજી T20 મેચમાં કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યાએ કોઈ જોખમ ન લીધું અને ભૂલ સુધારતા ચહલને ટીમમાં લીધો. ચહલે પણ કેપ્ટનને નિરાશ ન કર્યો.

મેચની શરૂઆતથી જ ટીમ ઈન્ડિયાનો દબદબો જોવા મળ્યો હતો. યુઝવેન્દ્રએ એલનને પહેલા વોક કરાવ્યો. આ પછી વોશિંગ્ટન સુંદરે 11 રનના સ્કોર પર ડેવોન કોનવેને ઈશાન કિશનના હાથે કેચ આઉટ કરાવ્યો હતો. દીપક હુડ્ડા પણ પાછળ રહ્યો ન હતો અને તેણે ગ્લેન ફિલિપ્સના બોલને વેરવિખેર કરીને ન્યૂઝીલેન્ડને ત્રીજો ઝટકો આપ્યો હતો.પ્રથમ T20 મેચમાં કુલદીપે મિશેલને પેવેલિયન મોકલી દીધો હતો. મિશેલ 13 બોલમાં માત્ર 8 રન જ બનાવી શક્યો હતો. આ સાથે જ ન્યૂઝીલેન્ડને માર્ક ચેપમેનના રૂપમાં પાંચમો ઝટકો લાગ્યો છે. તે કુલદીપ યાદવે રનઆઉટ થયો હતો. બીજી તરફ ગત મેચની હારનો વિલન જાહેર થયેલા અર્શદીપ સિંહે આ મેચમાં બે વિકેટ ઝડપી હતી. તેણે મિશેલ બ્રેસવેલ અને ઈશ સોઢીને પેવેલિયન મોકલ્યા હતા. આ સમાચાર લખાય છે ત્યાં સુધીમાં ન્યુઝીલેન્ડે 96 રનમાં 8 વિકેટ ગુમાવી દીધી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *