રિષભ પંતનો જીવ બચાવનાર આ 2 વ્યકિત, તેના માટે રિષભ પંત આવુ કર્યુ

રિષભ પંતનો જીવ બચાવનાર આ 2 વ્યકિત, તેના માટે રિષભ પંત આવુ કર્યુ

રિષભ પંત અકસ્માતઃ રિષભ પંતે ટ્વીટ કરીને પોતાનો જીવ બચાવનાર બે હીરોની પ્રશંસા કરી અને કહ્યું કે તે તેમનો ઋણી છે. 30 ડિસેમ્બરે દિલ્હીથી રૂરકી જતી વખતે પંતનો અકસ્માત થયો હતો. ભારતીય ક્રિકેટ ટીમઃ ભારતના સ્ટાર ક્રિકેટર ઋષભ પંતની સર્જરી થઈ છે. હાલ તેઓ મુંબઈની કોકિલાબેન હોસ્પિટલમાં સારવાર હેઠળ છે. આ પછી પંતે ટ્વિટ કરીને પોતાના સાથી ખેલાડીઓ, ડોક્ટરો અને પ્રશંસકોનો આભાર માન્યો હતો. આ પછી તેણે બીજું ટ્વીટ કર્યું, જેમાં તેને હોસ્પિટલ લઈ જનારા બે હીરો માટે મોટી વાત કહી છે. ચાલો તેના વિશે જાણીએ.

પંતે આ ટ્વિટ કર્યું હતું
રિષભ પંતે ટ્વીટ કર્યું, ‘હું વ્યક્તિગત રીતે દરેકનો આભાર માની શકતો નથી, પરંતુ મારે આ બે હીરો વિશે જણાવવું જોઈએ જેમણે અકસ્માત દરમિયાન મારી મદદ કરી અને ખાતરી કરી કે હું સુરક્ષિત છું. અહીંથી હોસ્પિટલ પહોંચો. રજત કુમાર અને નિશુ કુમાર, આભાર. હું હંમેશા આભારી અને ઋણી રહીશ.

પંતને અકસ્માત થયો હતો
ભારતીય ટીમનો સુપરસ્ટાર બેટ્સમેન ઋષભ પંત 30 ડિસેમ્બરની સવારે દિલ્હીથી રૂરકી જઈ રહ્યો હતો. ત્યારે તેનો અકસ્માત થયો હતો. બાદમાં ત્યાં હાજર લોકોએ તેને કારમાંથી બહાર કાઢ્યો અને હોસ્પિટલ લઈ ગયા. પંત કારમાંથી બહાર નીકળતાની સાથે જ કારમાં આગ લાગી ગઈ હતી. આ પછી દહેરાદૂનની મેક્સ હોસ્પિટલમાં પંતની સારવાર કરવામાં આવી હતી, પરંતુ સર્જરી માટે તેને દેહરાદૂનથી મુંબઈ ખસેડવામાં આવ્યો હતો.

લાંબા સમય માટે બહાર હોઈ શકે છે
રિષભ પંત ઈજાના કારણે ઓસ્ટ્રેલિયા સામેના પ્રવાસમાંથી બહાર થઈ ગયો છે. તે જ સમયે, ઘણા મીડિયા અહેવાલોમાં દાવો કરવામાં આવી રહ્યો છે કે પંત IPL અને ODI વર્લ્ડ કપમાં રમતા જોવા મળશે નહીં. પંત વિસ્ફોટક બેટિંગમાં માહેર છે. તેણે ટીમ ઈન્ડિયા માટે ઘણી મેચો પોતાના દમ પર જીતી છે. તેણે ભારત માટે 33 ટેસ્ટ, 30 વનડે અને 66 ટી20 મેચ રમી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *