ટીમ ઇન્ડિયા માટે મોટા સમાચાર, રોહિત શર્મા અને વિરાટ કોહલીનો આ દુશ્મન બહાર થશે

ટીમ ઇન્ડિયા માટે મોટા સમાચાર, રોહિત શર્મા અને વિરાટ કોહલીનો આ દુશ્મન બહાર થશે

IND vs AUS ટેસ્ટઃ ઓસ્ટ્રેલિયા સામે આવતા મહિને રમાનારી ટેસ્ટ શ્રેણી પહેલા એક મોટા સમાચાર સામે આવી રહ્યા છે. ઓસ્ટ્રેલિયાનો એક મોટો મેચ વિનર ખેલાડી શ્રેણીની પ્રથમ મેચમાંથી બહાર થઈ ગયો છે. IND vs AUS ટેસ્ટ સિરીઝઃ ભારત અને ઓસ્ટ્રેલિયા વચ્ચે આવતા મહિનાથી 4 મેચની ટેસ્ટ સિરીઝ રમાશે. વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપ પર નજર કરીએ તો આ સિરીઝ ભારત માટે ઘણી મહત્વની બની રહી છે. આ સીરીઝ પહેલા ઓસ્ટ્રેલિયન કેમ્પમાંથી એક મોટા સમાચાર સામે આવી રહ્યા છે. ઓસ્ટ્રેલિયન ટીમનો એક મોટો મેચ વિનર ખેલાડી આ ટેસ્ટ શ્રેણી પહેલા લગભગ મેચમાંથી બહાર થઈ ગયો છે.

આ ઘાતક ખેલાડી પ્રથમ ટેસ્ટમાંથી બહાર
ઓસ્ટ્રેલિયાના ઈજાગ્રસ્ત ઝડપી બોલર મિચેલ સ્ટાર્કે સંકેત આપ્યો છે કે તે 9 ફેબ્રુઆરીથી નાગપુરમાં શરૂ થઈ રહેલી ભારત વિરુદ્ધ બોર્ડર-ગાવસ્કર શ્રેણીની પ્રથમ ટેસ્ટમાં રમી શકશે નહીં. સ્ટાર્કે કહ્યું કે તે બીજી ટેસ્ટથી ઉપલબ્ધ થવાની સંભાવના છે. મિચેલ સ્ટાર્ક ઓસ્ટ્રેલિયન ટીમના સૌથી મોટા મેચ વિનર છે. તેની બહાર નીકળવું ટીમ માટે મોટો ઝટકો સાબિત થવાનો છે.

દક્ષિણ આફ્રિકા સામે ઈજાગ્રસ્ત
દક્ષિણ આફ્રિકા સામે બોક્સિંગ ડે ટેસ્ટના પ્રથમ દિવસે કેચ પકડવાનો પ્રયાસ કરતી વખતે સ્ટાર્કને ડાબા હાથની આંગળીમાં ઈજા થઈ હતી. તે માત્ર ડાબા હાથથી બોલિંગ કરે છે. સ્ટાર્કને તેની મધ્યમ આંગળીમાં કંડરામાં ઈજા હોવાનું નિદાન થયું હતું અને ત્યારબાદ તે સિડનીમાં દક્ષિણ આફ્રિકા સામેની ત્રીજી અને અંતિમ ટેસ્ટ ચૂકી ગયો હતો. ઓસ્ટ્રેલિયન એસોસિએટેડ પ્રેસે સોમવારે સ્ટાર્કને ટાંકીને કહ્યું, ‘એક સંભાવના છે (હું પ્રથમ ટેસ્ટમાં રમી શકીશ નહીં). ચાલો જોઈએ કે મહિનાના અંતે કેવી સ્થિતિ છે. તેણે કહ્યું, ‘આશા છે કે જો તેઓ ઈચ્છે છે કે હું રમું તો હું બીજી ટેસ્ટ માટે ત્યાં હાજર રહીશ. આપણે જોઈશું કે આંગળીની સ્થિતિ કેવી રહે છે.

આટલી મોટી મેચ વિનરને પણ રમવું મુશ્કેલ છે
મેલબોર્ન ક્રિકેટ ગ્રાઉન્ડ પર જ દક્ષિણ આફ્રિકા સામેની ટેસ્ટમાં આંગળીમાં ફ્રેક્ચર થનાર કેમેરોન ગ્રીનનું પણ પ્રથમ ટેસ્ટમાં રમવાનું નિશ્ચિત નથી. એનરિચ નોર્કિયાના બાઉન્સરથી ગ્રીનની આંગળી વાગી હતી. જો કે, જોશ હેઝલવુડ નાગપુરમાં રમે તેવી શક્યતા છે જે 2017 પછી એશિયામાં તેની બીજી ટેસ્ટ હશે. સિડનીમાં આફ્રિકા સામેની ત્રીજી અને અંતિમ ટેસ્ટ દરમિયાન હેઝલવુડ સારા ફોર્મમાં હતો, જ્યાં તેણે પ્રથમ દાવમાં ચાર વિકેટ ઝડપીને મુલાકાતીઓને ફોલોઓન કરવા દબાણ કર્યું હતું, પરંતુ ખરાબ હવામાનને કારણે મેચ ડ્રો થઈ હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *