લાઈવ મેચની વચ્ચે અચાનક જ રોહિત શર્માને થયું આવું, કે તેને હોસ્પિટલમાં દાખલ કર્યો, ભારતીય ચાહકો આશ્ચર્ય થયાં

લાઈવ મેચની વચ્ચે અચાનક જ રોહિત શર્માને થયું આવું, કે તેને હોસ્પિટલમાં દાખલ કર્યો, ભારતીય ચાહકો આશ્ચર્ય થયાં

રોહિત શર્મા, ટીમ ઈન્ડિયાઃ ભારતીય ક્રિકેટ ચાહકો માટે એક ખરાબ સમાચાર સામે આવી રહ્યા છે. વાસ્તવમાં ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન રોહિત શર્મા બાંગ્લાદેશ વિરુદ્ધ મીરપુરમાં રમાઈ રહેલી બીજી વનડે મેચમાંથી અચાનક બહાર નીકળીને હોસ્પિટલ પહોંચી ગયો હતો. ત્યારથી, ભારતીય ચાહકો આશ્ચર્યમાં છે. દરેક વ્યક્તિ એ જાણવા માટે ઉત્સુક છે કે છેલ્લો રોહિત શર્મા અચાનક હોસ્પિટલ કેવી રીતે પહોંચ્યો. રોહિત શર્મા અપડેટઃ ભારતીય ક્રિકેટ ચાહકો માટે એક ખરાબ સમાચાર સામે આવી રહ્યા છે. વાસ્તવમાં ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન રોહિત શર્મા બાંગ્લાદેશ વિરુદ્ધ મીરપુરમાં રમાઈ રહેલી બીજી વનડે મેચમાંથી અચાનક બહાર નીકળીને હોસ્પિટલ પહોંચી ગયો હતો. ત્યારથી, ભારતીય ચાહકો આશ્ચર્યમાં છે. દરેક વ્યક્તિ એ જાણવા માટે ઉત્સુક છે કે છેલ્લો રોહિત શર્મા અચાનક હોસ્પિટલ કેવી રીતે પહોંચ્યો.

રોહિત શર્મા લાઈવ મેચની વચ્ચે અચાનક જ હોસ્પિટલ પહોંચી ગયો હતો
તમને જણાવી દઈએ કે બાંગ્લાદેશ સામેની બીજી વનડે દરમિયાન ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન રોહિત શર્માને સ્લિપમાં કેચ પકડવાના પ્રયાસમાં ડાબા હાથના અંગૂઠામાં ઈજા થઈ હતી. ઈજા બાદ રોહિત શર્માના હાથમાંથી લોહી વહી રહ્યું હતું. રોહિત શર્માને એક્સ-રે માટે ઢાકાની હોસ્પિટલમાં મોકલવામાં આવ્યો છે. આ સમગ્ર ઘટના બીજી ઓવરમાં બની જ્યારે રોહિત શર્મા બાંગ્લાદેશ સામેની બીજી વનડેમાં સ્લિપમાં ફિલ્ડિંગ કરી રહ્યો હતો.

હાથ રક્તસ્ત્રાવ
બાંગ્લાદેશની ઈનિંગની બીજી ઓવરમાં મોહમ્મદ સિરાજ બોલિંગ કરવા આવ્યો, ત્યારે રોહિત શર્મા સ્લિપમાં ફિલ્ડિંગ કરી રહ્યો હતો. આ ઓવરમાં બાંગ્લાદેશનો ઓપનર અનામુલ હક સ્ટ્રાઈક પર હાજર હતો અને મોહમ્મદ સિરાજનો એક ઝડપી બોલ તેના બેટની કિનારી લઈને સ્લિપમાં ઉભેલા રોહિત શર્મા સુધી પહોંચ્યો હતો. આ કેચ પકડતી વખતે રોહિત શર્માના હાથમાં ઈજા થઈ હતી અને તેના હાથમાંથી લોહી નીકળવા લાગ્યું હતું.

ભારતીય ચાહકો આશ્ચર્યમાં છે
ઈજા બાદ રોહિત શર્માના હાથમાંથી લોહી નીકળવા લાગ્યું અને તેને મેદાનની બહાર લઈ જવામાં આવ્યો. આ પછી રોહિત શર્માને અંગૂઠાના સ્કેન માટે હોસ્પિટલમાં મોકલવામાં આવ્યો છે. ભારતીય પ્રશંસકો પ્રાર્થના કરી રહ્યા છે કે રોહિત શર્માના અંગૂઠામાં ફ્રેક્ચર ન થાય નહીંતર તે વનડે અને ટેસ્ટ શ્રેણીમાંથી બહાર થઈ જશે. ટીમ ઈન્ડિયાને તેના કેપ્ટન અને વિસ્ફોટક બેટ્સમેન રોહિત શર્માની ખૂબ જ જરૂર છે. ફિલ્ડીંગ માટે રોહિત શર્માની જગ્યાએ રજત પાટીદાર મેદાનમાં આવ્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *