ટીમ ઈન્ડિયામાં આ ખેલાડીનું મેદાનમાં આવાનું થયું અશક્ય, કેપ્ટન રોહિત શર્માએ કહ્યું કે…….

ટીમ ઈન્ડિયામાં આ ખેલાડીનું મેદાનમાં આવાનું થયું અશક્ય, કેપ્ટન રોહિત શર્માએ કહ્યું કે…….

India vs બાંગ્લાદેશ: ટીમ ઈન્ડિયાના એક અનુભવી બોલરને બાંગ્લાદેશ પ્રવાસ માટે જગ્યા મળી નથી. આ ખેલાડી છેલ્લા 1 વર્ષથી ટીમ ઈન્ડિયા તરફથી રમી શક્યો નથી.

ટીમ ઈન્ડિયા રવિવાર (4 ડિસેમ્બર)થી બાંગ્લાદેશ પ્રવાસ શરૂ કરવા જઈ રહી છે. બંને ટીમો વચ્ચે પહેલા 3 ODI અને પછી 2 ટેસ્ટ મેચ રમાશે. પરંતુ એક અનુભવી ઝડપી બોલર આ ટીમમાં પોતાનું સ્થાન બનાવવામાં નિષ્ફળ રહ્યો છે. આ ખેલાડી રોહિત શર્માની કપ્તાનીમાં એક પણ મેચ રમી શક્યો ન હતો, તો બીજી તરફ વિરાટ કોહલીની કેપ્ટન્સીમાં આ ખેલાડીને ઘણી તકો મળી હતી.

રોહિતની કેપ્ટનશીપમાં સ્થાન નથી મળતું

ટેસ્ટ ક્રિકેટમાં મોહમ્મદ શમી, જસપ્રીત બુમરાહ અને મોહમ્મદ સિરાજ જેવા ખેલાડીઓ સતત સારું પ્રદર્શન કરી રહ્યા છે, જેના કારણે ફાસ્ટ બોલર ઈશાંત શર્મા ટીમમાંથી ગાયબ થઈ ગયો છે. ઇશાંત શર્મા બાંગ્લાદેશ સામેની ટેસ્ટ શ્રેણીમાં પણ પોતાનું સ્થાન બનાવી શક્યો નથી. ઈશાંત શર્માએ તેની છેલ્લી આંતરરાષ્ટ્રીય મેચ નવેમ્બર 2021માં રમી હતી. આ મેચમાં ટીમ ઈન્ડિયાની કમાન અજિંક્ય રહાણેના હાથમાં હતી.

ટીમ ઈન્ડિયા માટે 100 થી વધુ ટેસ્ટ રમ્યા છે

ઈશાંત શર્માએ વર્ષ 2007માં ટીમ ઈન્ડિયા માટે પોતાની પ્રથમ ટેસ્ટ મેચ રમી હતી. તેણે ટીમ ઈન્ડિયા માટે 100 થી વધુ ટેસ્ટ મેચ રમી છે. ઈશાંત શર્માએ ભારત માટે 105 ટેસ્ટ મેચ રમી છે, જેમાં તેના નામે 311 વિકેટ છે. ઈશાંત (ઈશાંત શર્મા) અત્યાર સુધી 80 ODI રમી ચૂક્યો છે, જેમાં તે 115 વિકેટ લેવામાં સફળ રહ્યો હતો, જોકે ઈશાંત શર્મા (ઈશાંત શર્મા) T20 ક્રિકેટમાં એટલો સફળ રહ્યો ન હતો. તેણે 14 ટી20 મેચમાં 8 વિકેટ ઝડપી છે.

બાંગ્લાદેશ પ્રવાસ પર ભારતીય ટેસ્ટ ટીમ:

રોહિત શર્મા (કેપ્ટન), કેએલ રાહુલ (વાઈસ-કેપ્ટન), શુભમન ગિલ, ચેતેશ્વર પુજારા, વિરાટ કોહલી, શ્રેયસ અય્યર, ઋષભ પંત (વિકેટકીપર), કેએસ ભરત (વિકેટકીપર), રવિચંદ્રન અશ્વિન, સૌરભ કુમાર, અક્ષર પટેલ, કુલદીપ યાદવ. શાર્દુલ ઠાકુર, મોહમ્મદ શમી, મોહમ્મદ સિરાજ, ઉમેશ યાદવ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *