આ ખેલાડી ઉપર દિનેશ કાર્તિકે આપ્યું ચોંકાવનારું નિવેદન, જે સાંભળીને લોકો પણ ચોંકી ગયા

આ ખેલાડી ઉપર દિનેશ કાર્તિકે આપ્યું ચોંકાવનારું નિવેદન, જે સાંભળીને લોકો પણ ચોંકી ગયા

IND vs BAN 1st Odi: ટીમ ઈન્ડિયાના વિકેટ કીપર બેટ્સમેન દિનેશ કાર્તિકે બાંગ્લાદેશ સામેની પ્રથમ ODI માટે પ્લેઈંગ 11 પર મોટું નિવેદન આપ્યું છે. તેણે પ્રથમ મેચ માટે ડેશિંગ ખેલાડીની પસંદગી કરી નથી.

ભારત અને બાંગ્લાદેશ વચ્ચેની ODI શ્રેણીની પ્રથમ મેચ (IND vs BAN), કેપ્ટન રોહિત શર્માને પ્લેઈંગ 11 પસંદ કરવા માટે ઘણા મોટા નિર્ણયો લેવા પડી શકે છે. આ શ્રેણીમાં ટીમના સિનિયર ખેલાડીઓ વાપસી કરી રહ્યા છે. તે જ સમયે, ટી20 વર્લ્ડ કપ 2022 થી આરામ પર રહેલા વિકેટ કીપર બેટ્સમેન દિનેશ કાર્તિકે પ્રથમ મેચના પ્લેઇંગ 11 પર મોટું નિવેદન આપ્યું છે. તેણે આ મેચ માટે મોટા મેચ વિનરને સ્થાન આપ્યું નથી.

કાર્તિકે આ ખેલાડીને પ્લેઇંગ 11 માંથી પડતો મૂક્યો હતો

દિનેશ કાર્તિકનું માનવું છે કે કેએલ રાહુલ અને રિષભ પંતમાંથી કોઈ એકને વનડેમાં તક મળશે. તેણે ઋષભ પંતને બાદ કરીને કેએલ રાહુલનું નામ પસંદ કર્યું છે. દિનેશ કાર્તિકે કહ્યું, ‘નંબર 5 એવી જગ્યા છે જેના વિશે આપણે થોડી ચર્ચા અને ચર્ચા કરવાની જરૂર છે. કેએલ રાહુલ અને રિષભ પંત વચ્ચે ટોસ થશે. મને લાગે છે કે કેએલ રાહુલ ચોક્કસપણે રમશે. કાર્તિકે એમ પણ કહ્યું કે કેએલ રાહુલ 2023ના ODI વર્લ્ડ કપમાં મિડલ ઓર્ડરમાં રમશે.

રિષભ પંતને બાકાત રાખવાનું બીજું કારણ

ઋષભ પંત વિશે વાત કરતાં દિનેશ કાર્તિકે વધુમાં કહ્યું કે, ‘ઋષભ પંત ન્યૂઝીલેન્ડથી લાંબી ફ્લાઈટ લઈને આવ્યો છે અને સંભવતઃ લેન્ડ થયો છે. અલબત્ત, એક કારણ સંજોગોને અનુરૂપ હશે. કેએલ રાહુલ 50 ઓવરના વર્લ્ડ કપમાં મિડલ ઓર્ડર બેટ્સમેન હશે.

આ સ્પિનરોને પ્રથમ વનડેમાં સ્થાન મળશે

શેરે બાંગ્લા સ્ટેડિયમની પીચ સ્પિનરોને ઘણી મદદ કરે છે. આવી સ્થિતિમાં દિનેશ કાર્તિકનું માનવું છે કે પ્રથમ વનડેમાં ત્રણ સ્પિનરો રમતા જોવા મળી શકે છે. તેણે કહ્યું, ‘રોહિત શર્મા વિશે મને એક વાત પૂરી ખાતરી છે કે તે બોલિંગ વિભાગમાં છ વિકલ્પો રાખવાનું પસંદ કરે છે. મતલબ કે આ ત્રણેય ફિંગર સ્પિનર ​​રમશે. અમારી પાસે વોશિંગ્ટન સુંદર, શાહબાઝ અહેમદ અને અક્ષર પટેલ ત્રણ સ્પિન વિકલ્પો છે. આ સિવાય દીપક ચહર પણ હશે, જે બેટિંગ કરી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *