04 ડિસેમ્બર 2022 રાશિફળ : રવિવારે  ખોડિયાર માં ની વિષેશ કૃપા બનેશે આ રાશિ ધરાવતા લોકો પર

04 ડિસેમ્બર 2022 રાશિફળ : રવિવારે ખોડિયાર માં ની વિષેશ કૃપા બનેશે આ રાશિ ધરાવતા લોકો પર

આજનું રાશિફળ 04 ડિસેમ્બર 2022: વૃશ્ચિક અને કન્યા રાશિના જાતકોને મહત્તમ લાભ મળવાના છે. વૃષભ અને તુલા રાશિના લોકોને પ્રેમ સંબંધમાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે. મકર અને કુંભ રાશિ માટે પણ આજનો દિવસ ખૂબ જ ખાસ રહેવાનો છે. બીજી તરફ મીન અને વૃષભ રાશિના લોકોએ આજે ​​પોતાના સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહેવાની જરૂર છે. આજે સૂર્યોદય સમયે ચંદ્ર અશ્વિની નક્ષત્ર અને મેષ રાશિમાં છે. ગુરુ માત્ર મીન રાશિમાં છે. સૂર્ય વૃશ્ચિક રાશિમાં છે. બાકીના ગ્રહોની સ્થિતિ યથાવત છે.વૃશ્ચિક અને કન્યા રાશિના ગ્રહોના સંક્રમણનો સૌથી વધુ લાભ મળશે.શુક્ર પ્રેમનો કારક ગ્રહ હોવાથી વૃષભ અને તુલા રાશિના લોકોને પ્રેમમાં સફળતા મળશે, પ્રેમ લગ્નમાં પરિણમી શકે છે. મકર અને કુંભ રાશિના લોકોને લાભ થશે.મીન અને વૃષભ રાશિના લોકોએ આજે ​​સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સચેત રહેવું પડશે. મિથુન અને તુલા રાશિના લોકો આજે રાજનીતિમાં સફળ થશે. ચાલો હવે જાણીએ આજની વિગતવાર રાશિફળ-

Horoscope
Horoscope

1. મેષ- સૂર્ય અને ચંદ્ર આઠમા ભાવમાં છે આજે મંગળ અને બુધ ઘર નિર્માણમાં કંઈક નવું કરી શકે છે. પ્રવાસ માટે સમય સાનુકૂળ છે. અટકેલા કામ થશે.પીળો અને લીલો રંગ શુભ છે. અડદનું દાન કરો.તુલસીનું ઝાડ વાવો. પ્રેમ જીવન આનંદમય રહેશે.

horoscope
horoscope

2. વૃષભ- ગુરુના અગિયારમા અને બારમામાં ચંદ્રના ગોચરની સુસંગતતાને કારણે IT અને બેંકિંગ નોકરીમાં પ્રગતિના સંકેતો છે.સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકારી ટાળો. વાદળી અને લીલો રંગ શુભ છે. તમને શિક્ષણમાં સફળતા મળશે. અડદનું દાન કરો. ઘરમાં તુલસીનું ઝાડ વાવો.

horoscope
horoscope

3. મિથુન- ધંધામાં પ્રગતિ શક્ય છે. આ રાશિના સ્વામી બુધ અને અગિયારમા ચંદ્રનું સંક્રમણ વેપારમાં પ્રગતિ આપી શકે છે. લાલ અને આકાશનો રંગ શુભ છે. પૈસા મળવાની સંભાવના બની શકે છે. નિર્જન જગ્યાએ પીપળ અને વડના ઝાડ વાવો. તમારા જીવનસાથી સાથે મીઠી વાત કરો.

horoscope
horoscope

4. કર્કઃ- ચંદ્ર દશમ શુભ ફળ આપે છે.ગુરુ નવમમાં એટલે કે ભાગ્યભાવમાં છે.શિવ મંદિરના પરિસરમાં પીપળનું વૃક્ષ વાવો. વિદ્યાર્થીઓ શિક્ષણમાં પ્રગતિથી ખુશ રહી શકે છે. કોઈપણ મોટી ધંધાકીય યોજના ફળદાયી રહેશે.કેસરી અને આકાશી રંગ શુભ છે.

horoscope
horoscope

5. સિંહઃ- નવા કરારોથી ધંધામાં સફળતા મળશે.વ્યાપારમાં નવા પ્રોજેક્ટ તરફ પ્રેરિત થશે.મકાન ખરીદવાની યોજના બનશે. નારંગી અને સફેદ રંગ શુભ છે.સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.તમારી નોકરીમાં થોડી ચિંતા રહી શકે છે. અડદનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

6. કન્યાઃ- આઠમો ચંદ્ર અને પાંચમો શનિ સંતાન માટે શુભ છે. લાંબા સમયથી અટકેલા કામ પૂર્ણ થશે.સૂર્ય અને શુક્ર હવે દ્વિતીય સંક્રમણ કરશે અને ધંધા-નોકરીમાં લાભ આપશે.આકાશ અને સફેદ રંગ શુભ છે.ગાયને પાલક ખવડાવો.

horoscope
horoscope

7. તુલાઃ- આજે નોકરીમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે.વ્યાપારમાં લાભની સ્થિતિમાં રહેશે.ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખો. રાશિ સ્વામી શુક્ર પ્રેમનો કારક ગ્રહ છે. પ્રેમમાં પ્રવાસ થશે.બેંકિંગ અને આઈટી સાથે જોડાયેલા લોકો માટે ચંદ્ર અને ગુરુનું સંક્રમણ શુભ છે.જમીન કે મકાન ખરીદવાની વાત થશે. લાલ અને પીળો રંગ શુભ છે.

horoscope
horoscope

8. વૃશ્ચિક- આજે શનિ મકર રાશિમાં રાજનીતિને સફળ બનાવશે. વિદ્યાર્થીઓમાં કારકિર્દી પ્રત્યે ઉત્સાહ રહેશે.મૂંગનું દાન કરો.વાયોલેટ અને લીલો રંગ શુભ છે.મંગળ અને સૂર્યના બીજ મંત્રનો જાપ કરો.પિતાના આશીર્વાદથી સૂર્ય ગ્રહની શુભતા વધે છે.

horoscope
horoscope

9.ધનુ-ચંદ્રની પાંચમી અસર અને ગુરુની ચોથી અસર શુભ છે.શનિના બીજા સંક્રમણની સુસંગતતા રાજનીતિમાં સફળતા અપાવશે.સ્થિર ધન આવવાના સંકેતો છે.લીલો અને આકાશનો રંગ શુભ છે.ના આશીર્વાદ લો. ગુરુ.

horoscope
horoscope

10. મકર – આ રાશિમાં ચંદ્રનું છેલ્લું અને શનિનું ગોચર વેપાર માટે શુભ છે.શનિ અને શુક્ર રાજનીતિના કારક છે.રાજકારણીઓને સફળતા મળશે. માતાના ચરણ સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ મેળવો. રિયલ એસ્ટેટના વ્યવસાયમાં શુભ લાભ આપી શકે છે.શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો.લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે.

horoscope
horoscope

11. કુંભ-ચંદ્રનું મેષ અને શનિનું મકર રાશિમાં હોવું સ્વાસ્થ્ય માટે શુભ છે. નોકરીમાં આળસ ટાળો.દાન-પુણ્ય કરો.ગુરુ આ રાશિથી બીજા સ્થાને છે.શુક્ર પ્રેમમાં વિસ્તરણ આપશે. રાજનીતિમાં સફળતા મળશે.યાત્રા લાભદાયી બની શકે છે.લીલો અને લાલ રંગ શુભ છે.

horoscope
horoscope

12. મીન – આ રાશિમાં ચંદ્ર, સૂર્ય, નવમા અને ગુરુની અસર વેપાર માટે શુભ છે.મંગળ અને શુક્રનું સંક્રમણ ફિલ્મ, બેંકિંગ અને આઈટી નોકરીવાળા લોકોને લાભ આપી શકે છે. ગુરુ વિદ્યાર્થીઓને તેમની કારકિર્દીમાં સફળતા પ્રાપ્ત કરવામાં મદદ કરશે.લાલ અને કેસરી રંગ શુભ છે. અડદનું દાન કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *