વિરાટ કોહલી હવે ક્રિકેટને અલવિદા કેવા જઈ રહિયા છે, તેથી લોકોએ આવી રીતે દુખ વ્યક્ત કર્યું……જાણો શું છે હકીકત

વિરાટ કોહલી હવે ક્રિકેટને અલવિદા કેવા જઈ રહિયા છે, તેથી લોકોએ આવી રીતે દુખ વ્યક્ત કર્યું……જાણો શું છે હકીકત

Virat kohli Retirement: ટીમ ઈન્ડિયાના સ્ટાર બેટ્સમેન વિરાટ કોહલીની નિવૃત્તિના સમાચાર સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યા છે. તેની એક પોસ્ટ બાદ ફેન્સ ડરી ગયા છે. Virat kohli Retirement News: ટીમ ઈન્ડિયાનો સ્ટાર બેટ્સમેન વિરાટ કોહલી હાલમાં મેદાનથી દૂર છે. ટી20 વર્લ્ડ કપ 2022 બાદ તેને આરામ આપવામાં આવ્યો છે. આ સાથે જ ટીમ ઈન્ડિયા ન્યૂઝીલેન્ડના પ્રવાસે છે. આ બધાની વચ્ચે વિરાટ કોહલીની નિવૃત્તિના સમાચાર તેજ થયા છે. વિરાટ કોહલીએ હાલમાં જ સોશિયલ મીડિયા પર એક પોસ્ટ કરી હતી, જેના પછી ફેન્સને તેના નિવૃત્તિનો ડર લાગવા લાગ્યો છે.

વિરાટ કોહલીની આ પોસ્ટથી ખળભળાટ મચી ગયો છે
વિરાટ કોહલીએ T20 વર્લ્ડ કપ 2022ની પ્રથમ મેચમાં પાકિસ્તાન સામે રમાયેલી ઇનિંગ્સને સૌથી ખાસ ગણાવી છે. સોશિયલ મીડિયા પર એક ફોટો શેર કરતી વખતે તેણે 23 ઓક્ટોબર 2022ને સૌથી ખાસ ગણાવ્યું છે. આ દિલધડક બંને ટીમો વચ્ચે આ મેચ રમાઈ હતી. ફોટો શેર કરતી વખતે તેણે કેપ્શનમાં લખ્યું, ’23 ઓક્ટોબર 2022 મારા દિલમાં હંમેશા ખાસ રહેશે. ક્રિકેટની રમતમાં આટલી ઉર્જા પહેલા ક્યારેય અનુભવાઈ ન હતી. કેટલી સુંદર સાંજ હતી.

નિવૃત્તિનો ડર ચાહકોને પરેશાન કરવા લાગ્યો
વિરાટ કોહલીએ શેર કરેલા આ ફોટોમાં તે મેદાનમાંથી પેવેલિયનમાં પાછો જતો જોવા મળી રહ્યો છે. વિરાટની આ પોસ્ટ બાદ ટ્વિટનું પૂર આવ્યું હતું. તેની નિવૃત્તિનો ડર ચાહકોને પરેશાન કરવા લાગ્યો. તેમની પોસ્ટ પર કોમેન્ટ કરતા એક યુઝરે લખ્યું, ‘કૃપા કરીને 2027 પહેલા રિટાયર ન થાઓ. બીજી તરફ અન્ય એક યુઝરે લખ્યું કે, ‘ભાઈ, આવી પોસ્ટ ન કરો, હૃદયના ધબકારા વધી જાય છે કે તમે નિવૃત્તિની જાહેરાત કરી નથી.’ આ સિવાય એક યુઝરે લખ્યું કે, ‘તમે આવી પોસ્ટ કરીને મને 10 સેકન્ડ માટે ડરાવ્યો છે.’

વિરાટે મેચ વિનિંગ ઇનિંગ્સ રમી હતી
વિરાટ કોહલીએ પાકિસ્તાન સામેની આ મેચમાં 82 રનની અણનમ ઇનિંગ રમી હતી. આ મેચમાં 160 રનના લક્ષ્યનો પીછો કરતા ટીમ ઈન્ડિયાનો સ્કોર એક સમયે 4 વિકેટે 31 રન હતો. પરંતુ વિરાટ કોહલી પોતાના દમ પર ભારત માટે આ મેચ જીતવામાં સફળ રહ્યો. તમને જણાવી દઈએ કે આ મેચમાં ટીમ ઈન્ડિયાએ 4 વિકેટે જીત મેળવી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *