આ ખેલાડીને ટીમ ઈન્ડિયામાંથી બહાર કર્યો તો લોકો ખૂબ જ ગુસ્સે થયા, અને આવું કહ્યું…….

આ ખેલાડીને ટીમ ઈન્ડિયામાંથી બહાર કર્યો તો લોકો ખૂબ જ ગુસ્સે થયા, અને આવું કહ્યું…….

IND vs NZ 2nd ODI: શાર્દુલ ઠાકુર અને સંજુ સેમસનને ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની ODI શ્રેણીની બીજી મેચમાં ભારતની પ્લેઇંગ XIમાંથી બહાર કરવામાં આવ્યા છે. તેમની જગ્યાએ દીપક હુડા અને દીપક ચહરને તક આપવામાં આવી છે. સંજુ સેમસન, IND vs NZ 2nd ODI: ન્યુઝીલેન્ડ સામેની સીરીઝની બીજી ODIમાં ભારતીય કેપ્ટન શિખર ધવને પ્લેઈંગ-XIને લઈને આશ્ચર્યજનક નિર્ણય લીધો હતો. તેણે સંજુ સેમસનને પ્લેઈંગ ઈલેવનમાંથી બહાર કરી દીધો. સંજુની જગ્યાએ દીપક હુડાને તક આપવામાં આવી હતી. આને લઈને સંજુના ફેન્સ સોશિયલ મીડિયા પર ગુસ્સે થઈ ગયા. તેણે ટીમ મેનેજમેન્ટ પર નિશાન સાધ્યું. ન્યૂઝીલેન્ડના કેપ્ટન કેન વિલિયમસને ટોસ જીતીને પ્રથમ ફિલ્ડિંગ કરવાનો નિર્ણય કર્યો હતો.

સંજુ અને શાર્દુલ બહાર
હેમિલ્ટનના સેડન પાર્ક મેદાનમાં રમાનારી આ મેચ માટે બંને ટીમોમાં ફેરફાર કરવામાં આવ્યા છે. આ વનડે સીરીઝમાં ભારતીય ટીમની કેપ્ટનશીપ કરી રહેલા ઓપનર શિખર ધવને જણાવ્યું કે શાર્દુલ ઠાકુર અને સંજુ સેમસનને બહાર કરવામાં આવ્યા છે. તેમની જગ્યાએ દીપક હુડા અને દીપક ચહરને ટીમમાં સામેલ કરવામાં આવ્યા છે. ન્યુઝીલેન્ડની ટીમમાં પણ એક ફેરફાર કરવામાં આવ્યો હતો અને એડમ મિલ્નેની જગ્યાએ માઈકલ બ્રેસવાસને તક મળી હતી.

સોશિયલ મીડિયા પર ચાહકોનો રોષ
કેરળમાં રહેતા સંજુ સેમસનના ફેન્સ તેમના મનપસંદ ખેલાડીને તક ન મળવાથી ગુસ્સે થઈ ગયા હતા. એક યુઝરે તો ત્યાં સુધી લખ્યું કે ટીમ મેનેજમેન્ટે સંજુની કારકિર્દી ખતમ કરવાનું મન બનાવી લીધું છે.

ભારત માટે કરો યા મરો મેચ
ભારતીય ટીમ માટે આ મેચ ‘કરો યા મરો’ જેવી છે. ટીમ ઈન્ડિયાને પ્રથમ મેચમાં 7 વિકેટે હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. ટીમે નિશ્ચિતપણે 300નો સ્કોર બનાવ્યો હતો પરંતુ યજમાનોએ 3 વિકેટ ગુમાવીને 47.1 ઓવરમાં તેને હાંસલ કરી લીધો હતો. હવે ભારતે આ મેચ કોઈપણ ભોગે જીતવી પડશે. જો ધવનની આગેવાની હેઠળની ટીમ હારી જશે તો શ્રેણી પણ હારી જશે. તે જ સમયે, જો વરસાદ અને ખરાબ હવામાનને કારણે મેચ રદ થાય છે, તો શ્રેણીની ત્રીજી મેચમાં, ભારતે બરાબરી માટે જીત નોંધાવવી પડશે.

ન્યુઝીલેન્ડ સામેની બીજી વનડે માટે ભારત (પ્લેઇંગ ઇલેવન) : શિખર ધવન (કેપ્ટન), શુભમન ગિલ, શ્રેયસ અય્યર, ઋષભ પંત (વિકેટમાં), સૂર્યકુમાર યાદવ, દીપક હુડા, વોશિંગ્ટન સુંદર, દીપક ચહર, ઉમરાન મલિક, અર્શદીપ સિંહ અને યુઝવેન્દ્ર ચહલ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *