રાશિફળ 28 નવેમ્બર 2022 : સોમવારે મહાદેવ ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોની કિસ્મત ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

રાશિફળ 28 નવેમ્બર 2022 : સોમવારે મહાદેવ ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોની કિસ્મત ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ 28 નવેમ્બર 2022: કર્ક, સિંહ અને તુલા રાશિના જાતકો વ્યવસાયમાં સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. તુલા અને મકર રાશિના વિદ્યાર્થીઓને નોકરીમાં નવી તકો મળશે. મેષ અને તુલા રાશિના લોકોએ પોતાના સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકારી ન રાખવી જોઈએ. જાણો સોમવારનું રાશિફળ. આજે ઉત્તરાષાદ નક્ષત્ર છે અને ચંદ્ર મકર રાશિમાં રહેશે. ગુરુ મીન રાશિમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. ચંદ્ર અને શનિ એકસાથે મકર રાશિમાં રહેવાથી યુવાનોની લવ લાઈફમાં સુધારો થશે. વિવાહિત જીવનમાં મધુરતાનો સમાવેશ થશે. બાકીના ગ્રહોની સ્થિતિ સમાન છે. આજે કર્ક, સિંહ અને તુલા રાશિના લોકોને બિઝનેસમાં સફળતા મળશે. તુલા અને મકર રાશિના વિદ્યાર્થીઓને નોકરીમાં નવી તકો મળશે. મેષ અને તુલા રાશિના લોકો પોતાના સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકાર ન રહે તો સારું. ચાલો હવે જાણીએ આજની વિગતવાર કુંડળી-

Horoscope
Horoscope

મેષઃ- આજે ચંદ્ર-શનિનું દસમા ભાવમાં અને સૂર્યનું આ રાશિમાંથી આઠમું ગોચર રાજકારણમાં નવું સ્થાન આપી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓને ફાયદો થશે. લાલ અને પીળો રંગ શુભ છે. શ્રી વિષ્ણુ સહસ્ત્રનામનો પાઠ કરો. દાડમનું દાન કરો. લવ લાઈફમાં તણાવ થઈ શકે છે.

horoscope
horoscope

વૃષભ- આજનો દિવસ વ્યવસાયમાં વિશેષ સફળતાનો છે. સૂર્યના સાતમા સંક્રમણથી વેપારમાં પૈસા આવી શકે છે. બેંકિંગ, આઈટી અને મીડિયા સાથે જોડાયેલા લોકો નોકરીમાં બદલાવ તરફ આગળ વધશે. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે. લવ લાઈફમાં યુવાવસ્થા ખુશ રહેશે. અડદનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

મિથુન- ચંદ્ર-શનિનું આ રાશિમાંથી આઠમું સંક્રમણ અને આ રાશિમાંથી સૂર્યનું છેલ્લું સંક્રમણ સફળતાનું કારક છે. નોકરીમાં પ્રગતિ થશે. દશમ ગુરુના કારણે વિદ્યાર્થીઓને સફળતા સરળતાથી મળે છે. તમારા બાળકના લગ્ન સંબંધી કોઈપણ નિર્ણય સમજી વિચારીને લો. નવા બિઝનેસ પ્રોજેક્ટ તરફ આગળ વધી શકો છો. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે. મગનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

કર્કઃ- આ રાશિના સ્વામી ચંદ્રનું સાતમું સંક્રમણ, શનિની સાથે લગ્નજીવનમાં મધુરતા આપશે. બેંકિંગ, આઈટી અને બેંકિંગ ક્ષેત્રના લોકોને ફાયદો થશે. નારંગી અને લાલ રંગ શુભ છે. ઘણા દિવસોથી અટકેલા કામ પૂર્ણ થશે. મગનું દાન કરો. પિતાના આશીર્વાદ લો.

horoscope
horoscope

સિંહ- આજે સૂર્યનું ચોથું સંક્રમણ અને ચંદ્ર શનિનું અંતિમ સંક્રમણ શુભ છે. નોકરીમાં નવી તકો મળશે. લીલો અને કેસરી રંગ શુભ છે. શ્રી અરણ્યકાંડનો પાઠ કરો. તમને રાજનીતિમાં સફળતા મળશે. મગ અને તલનું દાન કરો. લવ લાઈફમાં યુવાવસ્થા ખુશ રહેશે.

horoscope
horoscope

કન્યા-ચંદ્ર-શનિ પાંચમા ભાવમાં રહેવાથી શુભ ફળ આપશે. આર્થિક સુખથી પ્રસન્નતા રહેશે. નોકરીમાં ચંદ્ર અને ગુરુ આજે નવી જવાબદારી આપી શકે છે. વેપારમાં લાભ શક્ય છે. સફેદ અને આકાશી રંગ શુભ છે. મગનું દાન કરો. ગાયને પાલક ખવડાવો.

horoscope
horoscope

તુલા- આ રાશિમાંથી સૂર્યનું બીજું ગોચર અને ચંદ્ર-શનિનું છેલ્લું ગોચર સરકારી કામોમાં લાભ પ્રદાન કરી રહ્યું છે. સંતાનની પ્રગતિથી પ્રસન્ન રહેશો. સ્વાસ્થ્ય લાભ માટે હનુમાન બાહુકનો પાઠ કરો. આજે તમને વૃષભ અને મકર રાશિના ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. પીળો અને કેસરી રંગ શુભ છે.

horoscope
horoscope

વૃશ્ચિક- આજે આ રાશિમાં સૂર્યનું ગોચર રાજનીતિમાં સફળતા અપાવશે, જ્યારે વેપારમાં કોઈ નવો પ્રોજેક્ટ મળશે. મેષ અને કુંભ રાશિના લોકો આજે તમારા માટે મદદરૂપ છે. પીળો અને લાલ રંગ શુભ છે. મસૂરનું દાન કરો. અપરાજિતાનું વૃક્ષ વાવો.

horoscope
horoscope

ધનુ- આજે સૂર્ય અને શનિ આ રાશિમાંથી ત્રીજા સ્થાને હોવાથી વિદ્યાર્થીઓ માટે અનુકૂળ છે. ચોથો ગુરુ હોવાને કારણે તમને ઉચ્ચ અધિકારીઓ તરફથી સારા સમાચાર મળશે. વેપારમાં પૈસા આવવાના સંકેત છે. નારંગી અને પીળો રંગ શુભ છે. પિતાના ચરણ સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ લો. ઘરમાં શમી અને અપરાજિતાના વૃક્ષો વાવો.

horoscope
horoscope

મકરઃ- આ ​​રાશિમાં ચંદ્ર અને વૃશ્ચિક રાશિમાં સૂર્ય સાથેનો રાશી સ્વામી શનિ નોકરી સંબંધી કોઈ મોટું કામ કરી શકે છે. કર્ક અને કન્યા રાશિના ઉચ્ચ અધિકારીઓ તરફથી તમને લાભ મળશે. વાયોલેટ અને આકાશી રંગ શુભ છે. ધાર્મિક યાત્રા થઈ શકે છે. રાજનેતાઓ સફળ થશે. , મસૂરની દાળ અને ગોળનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

કુંભ- આજે વિદ્યાર્થીઓની પ્રગતિનો દિવસ છે. આ રાશિ સાથે, બાર ચંદ્ર અને શનિ અને વૃશ્ચિકનો સૂર્ય વ્યાપાર સંબંધિત કોઈપણ કાર્ય શરૂ કરી શકે છે. શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો. લીલો અને કેસરી રંગ શુભ છે. ગાયને પાલક ખવડાવો.

horoscope
horoscope

મીન- આજે નોકરીમાં નવમો સૂર્ય અને દસમો ચંદ્ર- આ રાશિમાં શનિ અને ગુરુ લાંબા સમયથી ચાલી રહેલા કોઈપણ વિવાદનો અંત લાવી શકે છે. મુસાફરી દરમિયાન સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે જાગૃત રહો. નારંગી અને પીળો રંગ શુભ છે. શ્રી અરણ્ય કાંડનો પાઠ કરો અને ભોજનનું દાન કરો. લવ લાઈફથી યુવાવસ્થા ખુશ રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *