આ બાળકી જન્મી તો તેને આવી લાંબી પૂછ હતી, જે જોઈને ડોક્ટર પણ હેરાન થઈ ગયા, અને પછી આવું કર્યું

આ બાળકી જન્મી તો તેને આવી લાંબી પૂછ હતી, જે જોઈને ડોક્ટર પણ હેરાન થઈ ગયા, અને પછી આવું કર્યું

મેક્સિકન હોસ્પિટલઃ આ બાળકીનો જન્મ થતાં જ હોસ્પિટલમાં હોબાળો મચી ગયો હતો અને ઘણા લોકો ડરી ગયા હતા. જો કે, બાળકીના માતા-પિતા ડોકટરો પાસેથી અપેક્ષા રાખતા હતા અને આ કેવી રીતે થયું તે પૂછ્યું. પરંતુ દરેક લોકો ડૉક્ટરોના નિર્ણયની પ્રશંસા કરી રહ્યા છે. પૂંછડી સાથે નવી જન્મેલી બેબી ગર્લઃ ક્યારેક એવું જોવા મળે છે કે જ્યારે નવા બાળકોનો જન્મ થાય છે ત્યારે તેમના શરીરમાં ઘણી અલગ-અલગ વસ્તુઓ જોવા મળે છે. એવું પણ બને છે કે તેમના શરીરમાં કેટલાક વધારાના અંગો પણ બહાર આવે છે. આવો જ એક કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો છે જ્યાં બાળકીનો જન્મ થતાં જ તેની પીઠ નીચે લાંબી પૂંછડી હતી. આ પૂંછડીની લંબાઈ છ સેમી હતી.

ડૉક્ટરો પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા
ખરેખર, ડેઈલી મેલના અહેવાલ મુજબ, આ ઘટના મેક્સિકોની એક હોસ્પિટલની છે. આ બધું ત્યારે થયું જ્યારે થોડા અઠવાડિયા પહેલા એક મહિલાએ એક બાળકીને જન્મ આપ્યો હતો. આ બાળકી લગભગ 6 સેમીની પૂંછડી સાથે જન્મી હતી. આ જોઈને પહેલા તો ડોક્ટર્સ પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા હતા, પરંતુ બાદમાં તેમણે તેના માટે એક સારો રસ્તો શોધી કાઢ્યો હતો.

છોકરીના માતા-પિતા ચિંતિત છે
રિપોર્ટ અનુસાર, બાળકીની પીઠ નીચેથી બહાર નીકળેલી આ પૂંછડીની લંબાઈ 5.7 સેમી અને વ્યાસ 3 થી 5 મીમીની વચ્ચે હતો. પૂંછડી પર હળવા વાળ પણ હતા અને તેનો છેલ્લો છેડો બોલ જેવો ગોળ હતો. આ મામલાના સંદર્ભમાં રિપોર્ટમાં એવું પણ કહેવામાં આવ્યું છે કે બાળકની માતાને ગર્ભાવસ્થા દરમિયાન કોઈ સમસ્યા ન હતી. પરંતુ આ મામલા બાદ યુવતીના માતા-પિતા ચિંતામાં મુકાઈ ગયા હતા.

ડોક્ટરોની ટીમે નક્કી કર્યું કે આ પૂંછડીને અત્યારે ઓપરેશન દ્વારા કાઢી નાખવામાં આવશે. બાળકીના માતા-પિતાને કહ્યા બાદ તેણે તેનું સફળતાપૂર્વક ઓપરેશન કરાવ્યું અને બાળકીના જન્મ પછી તરત જ તે પૂંછડી કાઢી નાખી. થોડા દિવસોમાં, બાળકી સ્વસ્થ થઈ ગઈ અને માતા અને બાળક બંનેને હોસ્પિટલમાંથી રજા આપવામાં આવી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *