આ મહિલાએ અંધશ્રદ્ધાની હદ પાર કરી દીધી, પોતાને બાળક નઈ હતો તો પાડોશીના બાળકને આવી રીતે મારી નાખ્યો

આ મહિલાએ અંધશ્રદ્ધાની હદ પાર કરી દીધી, પોતાને બાળક નઈ હતો તો પાડોશીના બાળકને આવી રીતે મારી નાખ્યો

ઉત્તર પ્રદેશના બરેલીની એક અદાલતે 33 વર્ષીય નિઃસંતાન મહિલાને તેના પાડોશીના 10 વર્ષના પુત્રની હત્યા કરવા અને તાંત્રિકના નામે તેનું લોહી પીવા બદલ આજીવન કેદની સજા ફટકારી છે. ચોંકાવનારી ઘટના: ઉત્તર પ્રદેશના બરેલીની એક અદાલતે 33 વર્ષીય નિઃસંતાન મહિલાને તેના પાડોશીના 10 વર્ષના પુત્રની હત્યા કરવા અને તાંત્રિકના નામે તેનું લોહી પીવા બદલ આજીવન કેદની સજા ફટકારી છે. મહિલાનું માનવું હતું કે આનાથી તેને બાળક થવામાં મદદ મળશે. આ ગુનામાં મદદ કરનાર મહિલાના પ્રેમી અને તેના પિતરાઈ ભાઈને પણ આજીવન કેદની સજા ફટકારવામાં આવી છે. આ ઘટના લગભગ પાંચ વર્ષ પહેલા 5 ડિસેમ્બર 2017ના રોજ રોજા પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના જામુકા ગામમાં બની હતી.

પાડોશીના પુત્રની હત્યા કરી લોહી પીધું
ધન દેવી નામની મહિલાએ તેના પ્રેમી સૂરજ અને પિતરાઈ ભાઈ સુનીલ કુમારની મદદથી તેના પાડોશીના પુત્રનું અપહરણ કર્યું અને પછી તેની હત્યા કરી નાખી. ઘટનાના ત્રણ દિવસ બાદ પોલીસે આ મામલે ફરિયાદ મળતાં 8 ડિસેમ્બરે મહિલાની ધરપકડ કરી હતી. અધિક જિલ્લા સરકારી વકીલ વિનોદ શુક્લાએ કહ્યું કે આ એક ભયંકર ગુનો હતો. કેસની વિગતો આપતા વકીલ વિનોદે કહ્યું, “મહિલાએ પહેલા બાળકનું લોહી કાઢ્યું, તેને તેના ચહેરા પર લગાવ્યું અને તેને મારતા પહેલા લોહીના થોડા ટીપા પી લીધા.”

મહિલાને આજીવન કેદની સજા થાય છે
તેની ધરપકડ બાદ મહિલાએ તપાસ અધિકારીને જણાવ્યું કે લગ્નના છ વર્ષ પછી પણ ગર્ભધારણ ન કરી શકવા પર તેણે તાંત્રિકની સલાહ પર આવું કર્યું. તેના સાસરિયાઓના ટોણાથી કંટાળીને ધન દેવીએ પીલીભીત જિલ્લાના મધોટાંડાના રહેવાસી તેના પતિ ધરમપાલને છોડી દીધો અને શાહજહાંપુરમાં તેના સંબંધીઓ સાથે રહેવા લાગી, જ્યાં તેણી એક તાંત્રિકને મળી. બાળકના પરિવારે આરોપીને ફાંસીની સજાની માંગ કરી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *