આ કામ માટે છોકરીએ ઘોડાનું ઈન્જેક્શન લીધા, અને પછી તેની હાલત આવી થઈ……..

આ કામ માટે છોકરીએ ઘોડાનું ઈન્જેક્શન લીધા, અને પછી તેની હાલત આવી થઈ……..

ઈન્દોરનો છોકરોઃ આ છોકરાને ખબર પણ નહોતી કે ઘોડાનું ઈન્જેક્શન લેવાથી શું નુકસાન થશે. જો કે એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે છોકરાને પણ ખબર ન હતી કે તેને કયું ઈન્જેક્શન આપવામાં આવ્યું હતું. પરંતુ આખરે તેમને હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવા પડ્યા. છોકરો લો હોર્સ ઈન્જેક્શનઃ શોર્ટકટના કારણે ઘણી વખત એટલું નુકસાન થાય છે કે લોકોને તેની જાણ હોતી નથી. તાજેતરમાં જ મધ્યપ્રદેશના ઈન્દોરથી આવો જ એક કિસ્સો સામે આવ્યો છે જ્યાં એક છોકરાના શરીરમાં ઘોડાને ઈન્જેક્શન આપવામાં આવ્યું હતું. આ પછી તેમની હાલત એટલી ખરાબ થઈ ગઈ કે તેમને હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવા પડ્યા. આ બધું ત્યારે થયું જ્યારે છોકરો સિક્સ પેક એબ્સ બનાવવા માટે એક દુકાનદાર પાસે સપ્લીમેન્ટ લેવા ગયો હતો.

ઈન્જેક્શન પછી બદલો!
વાસ્તવમાં આ ઘટના મધ્યપ્રદેશના ઈન્દોરની છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, એક છોકરો જિમ જતો હતો અને સારી બોડી બનાવવા માંગતો હતો. કોઈની સલાહ પર તેણે વિચાર્યું કે જીમની સાથે તેણે થોડું પ્રોટીન અને સપ્લીમેન્ટ્સ પણ લેવું જોઈએ. આ પછી તે એક દુકાનમાં ગયો જ્યાં દુકાનદારે દાવો કર્યો હતો કે પ્રોટીન પાઉડર અને ઈન્જેક્શન લગાવ્યા પછી શરીરમાં ફેરફાર થશે, બે મહિના પછી આ તફાવત દેખાશે.

જાણ કર્યા વિના ઘોડાને ઇન્જેક્શન?
આ પછી, તે જ દુકાનદારે તેને કહ્યા વગર તેને ઘોડાથી ઇન્જેક્શન આપ્યું. ઈન્જેક્શન આપ્યાના થોડા સમય બાદ જ તેમની તબિયત બગડવા લાગી. હાલત એવી થઈ ગઈ કે તેના પેટમાં ભારે દુખાવો થવા લાગ્યો અને ઉલ્ટી અને ઝાડા થવા લાગ્યા. આ પછી જ્યારે તે હોસ્પિટલમાં ડોક્ટર પાસે પહોંચ્યો તો તેણે થોડી રાહત અનુભવી. ઘટના બાદ તે સીધો પોલીસ પાસે પહોંચ્યો અને સમગ્ર વાત જણાવી.

આરોપીની ધરપકડ!
રિપોર્ટ્સ અનુસાર પીડિત યુવકનું નામ જય સિંહ છે અને તે વિજય નગરમાં રહે છે. તેણે દુકાનદારનું નામ મોહિત આહુજા જણાવ્યું છે. મામલો સામે આવ્યા બાદ પોલીસે તપાસ શરૂ કરી છે કે અત્યાર સુધીમાં દુકાનદારે કેટલા લોકોને આ ઈન્જેક્શન આપ્યું છે. એક રિપોર્ટમાં એવું પણ કહેવામાં આવ્યું છે કે આ મામલામાં દુકાનદાર વિરુદ્ધ વિજય નગર પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ દાખલ કરવામાં આવી હતી અને તેની ધરપકડ કરવામાં આવી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *