પોતાના લગ્નમાં પણ આ દુલ્હો ‘વર્ક ફ્રોમ હોમ’ કામ કરતાં જોવા મળ્યો, તેથી લોકોએ કહ્યું કે…….

પોતાના લગ્નમાં પણ આ દુલ્હો ‘વર્ક ફ્રોમ હોમ’ કામ કરતાં જોવા મળ્યો, તેથી લોકોએ કહ્યું કે…….

વાયરલ ફોટોઃ આ તસવીર વાયરલ થતાની સાથે જ લોકો સોશિયલ મીડિયા પર વાત કરવા લાગ્યા કે આપણે કયા યુગમાં જીવી રહ્યા છીએ. આ ક્ષણે, ઇન્સ્ટાગ્રામ પર આ તસવીર વિશે એક આખી પોસ્ટ લખવામાં આવી હતી અને હવે તે વાયરલ થઈ ગઈ છે. લગ્નના દિવસે WFH કરે છે વરઃ સોશિયલ મીડિયા પર જોવા મળે છે કે ઘણી વખત લગ્નમાં કે અન્ય કોઈ ઈવેન્ટમાં વર કે વરરાજા કંઈક એવું કરે છે જે વાયરલ થઈ જાય છે. પરંતુ આ બધાની વચ્ચે, કોરોના કાળમાં વધુ એક વળાંક આવ્યો છે જ્યારે ઓફિસના કર્મચારીઓ ખાસ મિત્રના લગ્નમાં મળશે. પરંતુ જ્યારે માત્ર વર જ આ કરવાનું શરૂ કરે છે, ત્યારે તે આશ્ચર્યજનક હશે.

લગ્નના દિવસે લેપટોપ પર કામ!
વાસ્તવમાં, સોશિયલ મીડિયા પર આવી જ એક તસવીર સામે આવી છે જેમાં એક વર તેના લગ્નના દિવસે લેપટોપ પર કામ કરતો જોવા મળે છે. આ તસવીર વાયરલ થતાં જ તેના પર પ્રતિક્રિયાઓનો દોર શરૂ થઈ ગયો હતો. આ અંગે લોકો મિશ્ર પ્રતિભાવો આપી રહ્યા છે. તસવીરમાં જોવા મળે છે કે એક છોકરો બેઠો છે, તેના લગ્નની વિધિ ચાલી રહી છે. દરમિયાન, તે લેપટોપ ખોલીને બેઠો છે.

કસ્ટમ્સ સાથે લેપટોપ
હકીકતમાં, આ તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરતી વખતે શ્રીમોયી નામના યુઝરે લખ્યું કે આ તેનો ભાઈ છે અને તે તેના લગ્ન છે. પરંતુ આ સમય દરમિયાન છોકરો લેપટોપ પર કામ કરવાની સાથે લગ્નની વિધિ પણ સંભાળી રહ્યો છે. આ પછી આ તસવીર વાયરલ થઈ અને પછી અહીંથી ઘણા સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સે તેને શેર કરી.

આ તસવીર વાયરલ થતા જ ઘણા લોકોએ તેના પર પ્રતિક્રિયાઓ આપવાનું શરૂ કર્યું. એક યુઝરે લખ્યું કે ભાઈ આપણે કઈ દુનિયામાં જીવી રહ્યા છીએ કે લગ્નના દિવસે પણ રજા નથી મળી રહી. તે જ સમયે, એક યુઝરે એમ પણ કહ્યું કે બની શકે છે કે તે થોડું કામ કરી રહ્યો હોય. હાલમાં આ તસવીર ચોક્કસપણે વાયરલ થઈ રહી છે.

જુઓ તસવીર અહી :

https://www.instagram.com/p/ClYhby_tAwV/?utm_source=ig_web_copy_link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *