આ પિતાએ પોતાના બાળકને બલૂન લેવા એવી રીતે ફેક્યો કે………. જુઓ વિડીયોમાં

આ પિતાએ પોતાના બાળકને બલૂન લેવા એવી રીતે ફેક્યો કે………. જુઓ વિડીયોમાં

બલૂન ફ્રોમ સીલિંગઃ એક વીડિયો પણ સામે આવ્યો છે જેમાં બતાવવામાં આવ્યું છે કે કેવી રીતે પિતાએ આવું ખતરનાક કામ કર્યું છે. વાયરલ વીડિયો જોયા બાદ સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સ પિતા પર ભડકી રહ્યા છે. પિતાએ પુત્રને ફેંકી દીધો: પિતા અને પુત્રના ઘણા વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર આવતા રહે છે. ઘણી વખત તેમની વચ્ચે રમુજી લડાઈ થાય છે જેમાં પિતા પુત્રને ખુશ કરવા માંગે છે. પરંતુ હાલમાં જ આવો એક વીડિયો સામે આવ્યો છે, જેને જોઈને સોશિયલ મીડિયા પર લોકો તે પિતા પર ગુસ્સે થઈ ગયા અને પૂછવા લાગ્યા કે તેણે આવું કેમ કર્યું.

છતનો બલૂન
ખરેખર, એક યુઝરે આ વીડિયો ટ્વિટર પર શેર કર્યો છે. આમાં એક કેપ્શન આપવામાં આવ્યું છે કે માતાને ન કહેવું જોઈએ. આ પછી તેને શેર કરવામાં આવ્યું છે. વીડિયોમાં આ પિતા તેના પુત્રને છતની સીલિંગ પાસે પછાડે છે. આમાં આ પુત્ર છતની સીલિંગમાં અટવાયેલો બલૂન કાઢીને પિતાના ખોળામાં પાછો આવે છે. આ વિડિયો જોયા પછી લાગે છે કે તે કોઈ રૂમનો છે.

યુઝર્સે પિતા પર ગુસ્સો ઠાલવ્યો
આ વીડિયો પોસ્ટ થતાની સાથે જ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ ગયો હતો. તે વાયરલ થતાં જ લોકોએ પિતા પર આકરા પ્રહારો કર્યા હતા. એક યુઝરે લખ્યું કે પિતા આટલા બેદરકાર કેવી રીતે હોઈ શકે. તે જ સમયે, અન્ય એક યુઝરે લખ્યું કે જો થોડી પણ ભૂલ હોત તો બાળક ચૂકી ગયો હોત અને તેને ક્યાંય પણ નુકસાન થઈ શકે છે. વિડિઓ પર પ્રતિસાદ હાલમાં ચાલુ છે.

જુઓ વિડીયો અહી :

https://twitter.com/TheBest_Viral/status/1595129994941935616?s=20&t=1Bkn5I2EHOcs4CUStZeoRQ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *