આ એક બાઇક પર 6 લોકો, 2 કુતરા અને 2 મરઘી સવાર હતી, જુઓ આ ચોંકાવનાર વિડીયો

આ એક બાઇક પર 6 લોકો, 2 કુતરા અને 2 મરઘી સવાર હતી, જુઓ આ ચોંકાવનાર વિડીયો

ટ્વિટર પર શેર કરવામાં આવેલા આ વીડિયોમાં એક વ્યક્તિ બાઇક ચલાવી રહ્યો છે. પરંતુ તે એકલો નથી. બાઈક પર બાળકો સહિત 6 વધુ લોકો જોઈ શકાય છે. તમે શેરીઓમાં શોધી શકો છો તે તમામ વિચિત્ર સામગ્રીના સૌથી મોટા સંગ્રહનું ઇન્ટરનેટ ઘર છે. જેમાં લોકો જુગાડથી બનેલા વાહનો ચલાવતા હોવાના વીડિયોમાં સવારી કૂતરાથી લઈને બધું જ છે. આવો જ એક વીડિયો હાલ વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં એક વ્યક્તિ બાઇક ચલાવતો જોવા મળી રહ્યો છે.

ટ્વિટર પર શેર કરવામાં આવેલા આ વીડિયોમાં એક વ્યક્તિ બાઇક ચલાવી રહ્યો છે. પરંતુ તે એકલો નથી. બાઈક પર બાળકો સહિત 6 વધુ લોકો જોઈ શકાય છે. જો તમને આટલું જ લાગતું હોય તો અમે તમને જણાવી દઈએ કે બાઇક પર સવાર લોકોમાં બે કૂતરા અને બે મરઘી હતા. તે સ્પષ્ટ છે કે વ્યક્તિએ ક્યારેય લોકપ્રિય સૂત્ર ‘હમ દો હમારે દો’ સાંભળ્યું નથી.

જુઓ વિડીયો અહી :

https://twitter.com/Gulzar_sahab/status/1593626789427150848?s=20&t=f3oE2v58uRzfQQjRdDctQA

આ ક્લિપને 2 લાખથી વધુ વખત જોવામાં આવી છે અને ઘણી પ્રતિક્રિયાઓ પણ મળી છે. લોકો કહેતા રોકી શકતા નથી કે આ કૃત્ય કેટલું જોખમી હતું. ઘણા લોકોએ લખ્યું કે કેવી રીતે તે વ્યક્તિ બાળકોની સુરક્ષાને લઈને સંપૂર્ણપણે બેદરકાર હતો. અન્ય લોકોએ સરળ રીતે કહ્યું કે આવા ગુનેગારો પર ભારે દંડ લાદવો જોઈએ. એક ટ્વિટર યુઝરે ટિપ્પણી કરી, “આ ખૂબ જ ખતરનાક છે.” બીજાએ કહ્યું, “કોઈ આટલા બધા લોકોના જીવને કેમ જોખમમાં મૂકશે?” ત્રીજાએ લખ્યું, “અત્યંત મૂર્ખ. આ લોકોને ભારે દંડ થવો જોઈએ.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *