ટીમ ઈન્ડિયામાં આ ખેલાડીએ પોતાનું ડૂબતી કારકિર્દી બચાવી, કેપ્ટન હાર્દિક અને રોહિતએ પણ મદદ કરી નઈ

ટીમ ઈન્ડિયામાં આ ખેલાડીએ પોતાનું ડૂબતી કારકિર્દી બચાવી, કેપ્ટન હાર્દિક અને રોહિતએ પણ મદદ કરી નઈ

India vs New Zealand: ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચેની પ્રથમ ODIમાં કેપ્ટન ધવને મોટો નિર્ણય લીધો છે. તેને પ્લેઇંગ 11માં એક ખેલાડી પાછો મળ્યો છે. India vs New Zealand 1st Odi Match: કેપ્ટન શિખર ધવને ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચેની પ્રથમ ODIમાં મજબૂત પ્લેઈંગ 11 રને મેદાનમાં ઉતાર્યો છે. તેણે એક એવા ખેલાડીને ટીમમાં સામેલ કર્યો છે જે છેલ્લા ઘણા સમયથી પ્લેઈંગ 11નો ભાગ બની શક્યો ન હતો. આ ખેલાડી રોહિત શર્માની કપ્તાનીમાં ટી-20 વર્લ્ડ કપનો ભાગ હતો, જ્યારે તાજેતરમાં જ તેને હાર્દિક પંડ્યાની કપ્તાનીમાં ટી20 ટીમમાં સામેલ કરવામાં આવ્યો હતો.

આ ખેલાડીએ પોતાની ડૂબતી કારકિર્દી બચાવી હતી
મેજિક બોલર યુઝવેન્દ્ર ચહલ ઓકલેન્ડના ઈડન પાર્ક સ્ટેડિયમમાં રમાઈ રહેલી ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ વનડેમાં પોતાની જગ્યા બનાવવામાં સફળ રહ્યો છે. યુઝવેન્દ્ર ચહલને ઘણી મેચ બાદ પ્લેઇંગ 11માં સામેલ કરવામાં આવ્યો છે. તે સતત ટીમનો ભાગ બની રહ્યો હતો, પરંતુ પ્લેઇંગ 11માં તેનો સમાવેશ કરવામાં આવ્યો ન હતો.

T20 વર્લ્ડ કપમાં બેન્ચ પર જોવા મળી હતી
રોહિત શર્માએ T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં યુઝવેન્દ્ર ચહલને એક પણ તક આપી ન હતી. તે માત્ર બેંચ પર બેઠેલા જોવા મળ્યા હતા. રોહિત શર્માએ દરેક મેચમાં ચહલની જગ્યાએ રવિચંદ્રન અશ્વિનને તક આપી હતી, જ્યારે આર અશ્વિન આ પ્રવાસમાં ટીમ ઈન્ડિયાનો ભાગ નથી.

કેપ્ટન પંડ્યાએ પણ આત્મવિશ્વાસ દર્શાવ્યો ન હતો
યુઝવેન્દ્ર ચહલ પણ આ વનડે શ્રેણી પહેલા રમાયેલી ટી20 શ્રેણી માટે ટીમ ઈન્ડિયાનો ભાગ હતો. તે સીરીઝમાં ટીમ ઈન્ડિયાની કમાન હાર્દિક પંડ્યાના હાથમાં હતી, પરંતુ પંડ્યાએ તેને પ્લેઈંગ 11માં પણ જગ્યા આપી ન હતી. યુઝવેન્દ્ર ચહલે ટીમ ઈન્ડિયા માટે અત્યાર સુધીમાં કુલ 68 વનડે રમી છે, જેમાં તેણે 5.24ની ઈકોનોમી સાથે 118 વિકેટ લીધી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *