ટીમ ઈન્ડિયાનો આ ખેલાડી અન્યાયનો જોરદાર શિકાર થયો, આખી T20 સિરીઝ બેન્ચ પર બેસીને પૂરી થઈ ગઈ

ટીમ ઈન્ડિયાનો આ ખેલાડી અન્યાયનો જોરદાર શિકાર થયો, આખી T20 સિરીઝ બેન્ચ પર બેસીને પૂરી થઈ ગઈ

IND vs NZ 3rd T20: ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની T20 સિરીઝમાં ટીમ ઇન્ડિયાનો એક ખેલાડી માત્ર બેન્ચ પર બેઠો જોવા મળ્યો હતો. આ ખેલાડી મહિનાઓ બાદ ટીમમાં પરત ફર્યો હતો.

ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ (IND vs NZ) વચ્ચે ત્રણ મેચની T20 શ્રેણીની છેલ્લી મેચ નેપિયરમાં રમાઈ રહી છે. આ શ્રેણીમાં સિનિયર ખેલાડીઓને આરામ આપીને યુવા ખેલાડીઓને તક આપવામાં આવી હતી. પરંતુ હાર્દિક પંડ્યાની કપ્તાનીમાં એક ખેલાડી આખી સિરીઝમાં બેન્ચ પર બેઠો જોવા મળ્યો હતો. આ ખેલાડી મહિનાઓ પછી ટીમ ઈન્ડિયામાં પરત ફર્યો હતો, પરંતુ તે પ્લેઈંગ 11નો ભાગ બની શક્યો ન હતો.

આ ખેલાડી આખી શ્રેણી માટે બેન્ચ પર બેઠો હતો

બંને ટીમો વચ્ચેની ત્રણ મેચની T20 શ્રેણીની પ્રથમ મેચ વરસાદને કારણે રમાઈ ન હતી, બાકીની બે મેચોમાં કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યાએ યુવા ઝડપી બોલર ઉમરાન મલિકને સ્થાન આપ્યું ન હતું. ઉમરાન મલિકને આ સિરીઝમાં રમવાનો મોટો દાવેદાર માનવામાં આવતો હતો, પરંતુ તે આખી સિરીઝમાં બેન્ચ પર બેઠો રહ્યો. તમને જણાવી દઈએ કે ઉમરાન મલિકે ટીમ ઈન્ડિયા માટે તેની છેલ્લી મેચ જુલાઈ 2022માં ઈંગ્લેન્ડ વિરુદ્ધ રમી હતી.

પ્રથમ મેચ આયર્લેન્ડ સામે રમાઈ હતી

ઉમરાન મલિક IPL 2022 થી હેડલાઇન્સમાં છે. ઉમરાન મલિકે આ વર્ષે આયર્લેન્ડ સામે ડેબ્યૂ મેચ રમી હતી. આ પ્રવાસમાં હાર્દિક પંડ્યા ટીમ ઈન્ડિયાનો કેપ્ટન હતો. ઉમરાન મલિક 150 KMPHની સતત ઝડપે બોલિંગ કરવા માટે જાણીતો છે. તેને ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની વનડે શ્રેણી માટે પણ ટીમમાં જગ્યા આપવામાં આવી છે.

ટીમ ઈન્ડિયાના અત્યાર સુધીના આંકડા

ઉમરાન મલિક આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટમાં IPL 2022ના પ્રદર્શનનું પુનરાવર્તન કરી શક્યો નથી. ઉમરાન મલિકે ટીમ ઈન્ડિયા માટે અત્યાર સુધી 3 T20 મેચ રમી છે, જેમાં તેણે 12.44ની ઈકોનોમી સાથે રન આપ્યા છે અને માત્ર 2 વિકેટ લીધી છે. તેનું ખરાબ પ્રદર્શન જોઈને તેને ટીમમાંથી બહાર કરી દેવામાં આવ્યો હતો. તેને હવે ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની વનડે શ્રેણીમાં રમવાની તક મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *