રાશિફળ 24 નવેમ્બર 2022 : ગુરુવારે સાંઇ બાબાની કૃપા વરશે આ રાશિ ધરાવતા લોકો પર, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

રાશિફળ 24 નવેમ્બર 2022 : ગુરુવારે સાંઇ બાબાની કૃપા વરશે આ રાશિ ધરાવતા લોકો પર, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ 24 નવેમ્બર 2022: તુલસી અને મેષ રાશિના લોકો માટે આજનો દિવસ ખાસ રહેવાનો છે. આ રાશિના લોકોને રાજનીતિના ક્ષેત્રમાં પ્રગતિ મળી શકે છે. આવકના માર્ગમાં વધારો થશે. અહીં જુઓ આજનું સંપૂર્ણ જન્માક્ષર એટલે કે 24 નવેમ્બર 2022. આજે મંગળ માસની શુક્લ પક્ષની પ્રતિપદાના શુભ દિવસે સૂર્ય વૃશ્ચિક રાશિમાં હશે અને ચંદ્ર પણ આ જ રાશિમાં રહેશે. ગુરુ મીન રાશિમાં ગોચર કરી રહ્યો છે.બાકી ગ્રહોની સ્થિતિ યથાવત છે.આજે કન્યા રાશિના જાતકોને વેપારમાં સફળતા મળશે. વૃશ્ચિક અને તુલા રાશિના વિદ્યાર્થીઓને નોકરીમાં નવી તકો મળશે.તુલા અને મીન રાશિના લોકો પોતાના સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકાર ન રહે તો સારું. વૃષભ અને મકર રાશિના યુવાનો પ્રેમમાં લાગણીઓના અતિશય પ્રભાવને ટાળશે. નિર્જન જગ્યાએ પીપળનું વૃક્ષ વાવો. ચાલો હવે જાણીએ આજની વિગતવાર રાશિફળ.

horoscope
horoscope

1. મેષઃ- આજે આ રાશિથી ચંદ્ર અને સૂર્યનું આઠમું સંક્રમણ વેપારમાં કોઈ નવું કામ આપી શકે છે.રાજનીતિના ક્ષેત્રમાં લોકોને ફાયદો થશે. લાલ અને પીળા રંગ શુભ છે શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો. તલનું દાન કરો.વિવાહિત જીવન સુંદર રહેશે.

horoscope
horoscope

2. વૃષભ – આજનો દિવસ મંગળ આ રાશિમાંથી ત્રીજા સ્થાને છે, સૂર્ય અને ચંદ્ર એક સાથે સાતમે છે. ધાર્મિક કાર્યો માટે વિશેષ સફળતાનો સમય છે. પૈસા આવી શકે છે. શુક્ર અને ચંદ્રના ગોચરને કારણે વેપારમાં પરિવર્તન આવશે.સફેદ અને આકાશી રંગ શુભ છે. શુક્રનું સંક્રમણ રાજકારણમાં સફળતા અપાવી શકે છે.

horoscope
horoscope

3. મિથુન – મંગળ આ રાશિમાં છે અને ચંદ્ર છેલ્લા ઘરમાં છે. સૂર્ય આ રાશિથી છઠ્ઠા સ્થાને હોવો એ સ્વાસ્થ્ય અને સુખમાં પ્રગતિનું સૂચક છે. કાર્યસ્થળ પર ગુરુ હોવાના કારણે વિદ્યાર્થીઓ માટે સફળતા સરળ બને છે. નવા બિઝનેસ પ્રોજેક્ટ તરફ આગળ વધી શકો છો. સફેદ અને લીલો રંગ શુભ છે. તલનું દાન કરો. વિવાહિત જીવનમાં થોડી અશાંતિ રહેશે.

horoscope
horoscope

4. કર્કઃ- આ રાશિના સ્વામી ચંદ્ર અને સૂર્યનું પાંચમું સંક્રમણ વિદ્યાર્થીઓની કારકિર્દીમાં વૃદ્ધિ અને વિસ્તરણ આપશે. વિદ્યાર્થીઓને ફાયદો થશે. લાલ અને પીળો રંગ શુભ છે.ઘણા દિવસોથી અટકેલા કામ પૂરા થશે.મૂંગનું દાન કરો.મંગળ અને શુક્ર સ્થાવર મિલકતના ક્ષેત્રમાં લાભ આપશે.પ્રેમમાં અસત્ય વાણીથી બચો.ઉજ્જડ જગ્યાએ પીપળનું વૃક્ષ વાવો.

horoscope
horoscope

5. સિંહ- આજે ચોથા સ્થાનમાં સૂર્ય અને ચંદ્રનું સંક્રમણ ઘર અને પરિવાર માટે શુભ છે.વ્યાપારમાં નવી તકો મળશે. લાલ અને કેસરી રંગ શુભ છે. શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો. તમને રાજનીતિમાં સફળતા મળશે.મગ અને ગોળનું દાન કરો.પિતાના ચરણ સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ લો.વિવાહિત જીવનમાં તણાવ શક્ય છે.

horoscope
horoscope

6. કન્યા- સૂર્ય અને ચંદ્ર આ રાશિથી ત્રીજા ભાવમાં છે.આર્થિક સુખથી સુખ મળશે. નોકરીમાં ચંદ્ર અને ગુરુ આજે નવી જવાબદારી આપી શકે છે.સ્થાવર મિલકતમાં લાભ શક્ય છે.લીલો અને આકાશનો રંગ શુભ છે.ધાર્મિક પુસ્તકોનું દાન કરો. હનુમાનજીના મંદિરમાં જાઓ અને તેમની 03 પરિક્રમા કરો.

horoscope
horoscope

7. તુલાઃ- નવમા ભાવમાં મંગળ અને બીજા ઘરમાં ચંદ્રનું ગોચર નોકરી માટે સારું છે. ગુરુ ખાસ્તમની અસર સ્વાસ્થ્ય લાભ આપે છે. વેપારમાં પ્રગતિથી પ્રસન્નતા રહેશે. સ્વાસ્થ્યમાં લાભ માટે હનુમાન બાહુકનો પાઠ કરો આજે તમને મેષ અને મકર રાશિના ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે.પીળો અને કેસરી રંગ શુભ છે. ચોખાનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

8. વૃશ્ચિક- આજે સૂર્યનું વૃશ્ચિક ગોચર ધાર્મિક કાર્યોમાં પ્રગતિ કરાવશે. તુલા અને મેષ રાશિના મિત્રો આજે તમારા માટે મદદરૂપ છે. પીળો અને લીલો રંગ શુભ છે. ગોળનું દાન કરો. મંગલ અષ્ટમ વિવાહિત લોકોની લવ લાઈફ અથવા દાંપત્ય જીવનમાં કડવાશ લાવી શકે છે.ગાયને પાલક ખવડાવો.

horoscope
horoscope

9. ધનુ – મંગળ સાતમા પ્રેમ જીવનને બગાડે છે.આજે સૂર્ય અને ચંદ્રનું બારમા સ્થાનમાં અને શનિનું આ રાશિથી બીજા સ્થાને હોવું શુભ અને શુભ છે. ચોથો ગુરુ હોવાને કારણે તમને ઉચ્ચ અધિકારીઓ તરફથી સારા સમાચાર મળશે. પૈસા આવવાનો સંકેત છે.કેસરી અને આકાશી રંગ શુભ છે.

horoscope
horoscope

10. મકર – શુક્ર વેપારમાં પ્રગતિ આપશે. રાશી સ્વામી શનિ આ રાશિમાં છે અને સૂર્ય વૃશ્ચિક અને ચંદ્ર પણ એક જ છે. નોકરી સંબંધી કોઈ મોટી નોકરી અથવા પદ પરિવર્તન થઈ શકે છે.મેષ અને તુલા રાશિના મિત્રો તરફથી તમને લાભ મળશે. વાયોલેટ અને લીલો રંગ શુભ છે. ધાર્મિક યાત્રા થઈ શકે છે. રાજનેતાઓ સફળ થશે.શુક્ર લગ્નજીવનને સુંદર બનાવશે.

horoscope
horoscope

11. કુંભઃ- આજનો દિવસ રાજનીતિમાં પ્રગતિનો દિવસ છે, આ રાશિમાં શનિ, બારમામાં, સૂર્ય અને વૃશ્ચિકનો ચંદ્ર હોવાથી બિઝનેસ સંબંધિત કોઈ નવું કામ શરૂ કરી શકે છે. શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો. લીલા અને નારંગી રંગ શુભ છે. ગાયને પાલક ખવડાવો.પિતાના આશીર્વાદ લો.

horoscope horoscope[/caption

12. મીન- આજે સૂર્ય-ચંદ્ર નવમે શુભ છે.શુક્ર અને ગુરુ વેપાર અને નોકરીમાં મોટી સફળતા આપી શકે છે. મધુર બોલો.કેસરી અને લાલ રંગ શુભ છે. શ્રી વિષ્ણુ સહસ્ત્રનામનો પાઠ કરો અને ફળનું દાન કરો, મોટા ભાઈના ચરણ સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ લો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *