24 નવેમ્બર રાશિફળ 2022 : આજે ગુરુવારે સાંઇબાબા આ રાશિના લોકોનું ધારેલું કામ પૂર્ણ કરશે, જાણો રાશિફળ

24 નવેમ્બર રાશિફળ 2022 : આજે ગુરુવારે સાંઇબાબા આ રાશિના લોકોનું ધારેલું કામ પૂર્ણ કરશે, જાણો રાશિફળ

આજે મંગળ શુક્લ પક્ષ અને ગુરુવારની પ્રતિપદા તિથિ છે. પ્રતિપદા તિથિ આજે આખો દિવસ મોડી રાત્રે 1:37 સુધી વટાવી જશે. આજે બપોરે 12.20 થી 8.44 સુધી સુકર્મ યોગ રહેશે અને સૂર્યોદયથી સાંજે 7.37 સુધી યજ્ઞયોગ રહેશે. આ સાથે અનુરાધા નક્ષત્ર આજે રાત્રે 7.37 વાગ્યા સુધી રહેશે. આ સિવાય આજે ગુરુ તેગ બહાદુરનો બલિદાન દિવસ અને રુદ્રાવ્રત છે. દેવી અન્નપૂર્ણાની 21 દિવસીય પૂજાનો આજથી પ્રારંભ થયો છે. અને આજે ગુરુ માર્ગી થશે. ચાલો જાણીએ આચાર્ય ઈન્દુ પ્રકાશ પાસેથી, 24મી નવેમ્બરનો દિવસ તમારા માટે કેવો રહેશે અને કયા ઉપાયોથી તમે આ દિવસને સારો બનાવી શકો છો. એ પણ જાણો કે તમારો લકી નંબર અને લકી કલર શું હશે.

મેષ
આજનો તમારો દિવસ રોજ કરતા સારો રહેવાનો છે. જો તમે નવો ધંધો શરૂ કરવા માંગો છો, તો તમારા બજેટ પ્રમાણે પૈસા રોકો તો સારું રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ આજે તેમના ચૂકી ગયેલા અભ્યાસક્રમને પૂર્ણ કરશે, જેનાથી તેમનું ટેન્શન ઓછું થશે. હવામાનને કારણે તમારું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે, તેથી તમારા આહારનું ધ્યાન રાખો. પરિવાર સાથે ખરીદી કરવા જશે.
શુભ રંગ- વાદળી
લકી નંબર- 6

horoscope
horoscope

વૃષભ
આજે તમારો દિવસ લાભદાયક રહેશે. તમને કોઈ કામમાં વડીલોની સલાહ મળશે, જેનાથી તમને ફાયદો થશે. આ રાશિના લોકો જેનો આજે જન્મદિવસ છે તેઓ પોતાના મિત્રોને પાર્ટી આપી શકે છે. વેપારમાં તમને તમારા સહકર્મીઓની મદદ મળશે. મહત્તમ લાભ થશે. વૃદ્ધોના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો, તેમની સાથે સમય વિતાવો. પરિવારના સભ્યો સાથે કોઈ ધાર્મિક કાર્યક્રમ કરવાનું વિચારશો, ઉત્સાહનું વાતાવરણ રહેશે.
શુભ રંગ- લીલો
લકી નંબર- 7

horoscope
horoscope

મિથુન
આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. હસ્તકલાનો વ્યવસાય કરતા લોકોને આજે વધુ ફાયદો થશે. જો તમે લાંબા સમયથી કોઈ વાતને લઈને પરેશાન છો, તો આજનો સમય તમારા જીવનસાથી સાથે શેર કરવા માટે સારો છે. આજે સમાજ સેવા સાથે જોડાયેલા લોકોનું માન-સન્માન વધશે, તેમને કોઈક સમાજ સેવા કરવા મળશે. ખાનગી કંપનીના કર્મચારીઓના પગારમાં આજે વધારો થશે.
શુભ રંગ- વાદળી
લકી નંબર- 3

horoscope
horoscope

કર્ક
આજે તમે તમારા દિવસની શરૂઆત સારા મૂડ સાથે કરવા જઈ રહ્યા છો. એગ્રીકલ્ચર એન્જિનિયરિંગ કરી રહેલા વિદ્યાર્થીઓને આજે કંઈક નવું શીખવા મળશે. માતાઓ આજે બાળકો સાથે ખરીદી કરવા જશે, બાળકો રમકડાં મેળવીને ખૂબ ખુશ થશે. જે લોકો ક્યાંક બહાર જવાનું વિચારી રહ્યા છે, તેમનો પ્લાન છેલ્લી ક્ષણે કોઈ કારણસર કેન્સલ થઈ શકે છે.
લકી કલર- પીળો
લકી નંબર- 8

horoscope
horoscope

સિંહ રાશિ
તમારો દિવસ મિશ્રિત રહેશે. માતા-પિતાના આશીર્વાદથી કરેલા કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે. આ દિવસે તમે તમારું કામ અન્ય લોકો પાસેથી કરાવી શકશો. કાપડનું કામ કરનારાઓને આજે સારો ફાયદો થશે. સમયનો યોગ્ય ઉપયોગ કરીને જ તમે તમારા જીવનમાં સફળ વ્યક્તિ બની શકશો. હર્બલ દવામાં કામ કરતા લોકોનું આજે વેચાણ વધશે, આવકમાં વધુ વધારો થશે.
શુભ રંગ- કાળો
લકી નંબર- 1

horoscope
horoscope

કન્યા રાશિ
આજનો દિવસ તમારા માટે શાનદાર રહેશે. તમારા વિવાહિત જીવનમાં પરસ્પર તાલમેલ સારો રહેશે. ઘરને સજાવવા માટે, તમે ફૂલની સજાવટ માટે તમારું મન બનાવશો. આજે આપણે આપણા કામ અને જીવન વચ્ચે સંતુલન જાળવીશું. તમારો વ્યવહાર એવો બનાવો કે તમારી વાતથી કોઈને દુઃખ ન થાય, આ વાતનું ધ્યાન રાખો. ઘરના કામકાજમાં તમને તમારા પરિવારના સભ્યોનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે, તમારા કામ પણ જલ્દી પૂરા થશે.
લકી કલર- લાલ
લકી નંબર- 2

horoscope
horoscope

તુલા
આજનો દિવસ તમારા દિવસની સારી શરૂઆત કરશે. રમતગમત સાથે જોડાયેલા લોકો તેમના કોચ પાસેથી કંઈક નવું શીખશે અને પોતાનું શ્રેષ્ઠ પ્રદર્શન આપશે. કુરિયરનો વ્યવસાય કરતા વેપારીઓને આજે ફાયદો થશે. રાજકારણ સાથે જોડાયેલા લોકો આજે પણ સમાજ પર વર્ચસ્વ જાળવી રાખશે. આ રાશિની મહિલાઓ પોતાનો બિઝનેસ શરૂ કરી શકે છે, વધુ ફાયદો થશે. ઉતાવળમાં નિર્ણય લેવાનું ટાળો, સમજી વિચારીને કામ કરો.
શુભ રંગ- સફેદ
લકી નંબર- 5

horoscope
horoscope

વૃશ્ચિક
આજે તમારો દિવસ પરિવારમાં નવી ખુશીઓ લઈને આવવાનો છે. તમને વ્યવસાય સંબંધિત તણાવ હોઈ શકે છે, તેથી કોઈ શાંત જગ્યાએ ફરવા જાઓ, જે તમારા મનને શાંત કરશે અને તમારું મન ફ્રેશ કરશે. નાના ઉદ્યોગો કરનારાઓને અપેક્ષા કરતા વધુ પૈસા મળશે. બાળકોની સમસ્યાઓ સાંભળવા માટે તમારે અલગથી સમય કાઢવો પડશે, જેથી બાળકોના વિચારો જાણી શકાય. ઓનલાઈન યોગ તાલીમ શરૂ કરશે.
લકી કલર- સિલ્વર
લકી નંબર- 9

horoscope
horoscope

ધનુરાશિ
આજે તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. સોફ્ટવેર એન્જિનિયરિંગનો અભ્યાસ કરતા વિદ્યાર્થીઓને સારું પ્લેસમેન્ટ મળશે. બ્યુટી પ્રોડક્ટ્સનો બિઝનેસ કરનારા લોકોને આજે વધુ ફાયદો થશે, તેમના ગ્રાહકો પણ વધશે. સોશિયલ મીડિયા પર તમારી પોસ્ટ પર ઘણી બધી લાઈક્સ અને કોમેન્ટ્સ આવશે. પિતા સાથે કોઈ નવી જગ્યાએ જશે, તમારા ભવિષ્ય વિશે ચર્ચા થશે.
લકી કલર – સોનેરી
લકી નંબર- 2

horoscope
horoscope

મકર
આજનો દિવસ તમારા માટે અનુકૂળ રહેશે. તમને કોઈ વાતથી દુઃખ થઈ શકે છે, તમે તણાવમાં રહેશો. તમે બીજાને સમજવાનો પ્રયત્ન કરો અને સારું વર્તન અપનાવો. મોડલિંગ સ્ટાર્સ આજે એક નવા શહેરમાં પોતાનો શો કરશે, જેને ત્યાંના લોકોનો વધુ સપોર્ટ મળશે. આજે તમને ડાયાબિટીસની સમસ્યામાંથી ઘણી હદ સુધી રાહત મળશે. વૃદ્ધોની સંભાળ રાખો અને તેમની સાથે સમય પસાર કરો.
લકી કલર્સ- વોલેટ
લકી નંબર- 8

horoscope
horoscope

કુંભ
આજે તમારામાં આત્મવિશ્વાસ રહેશે. લવમેટ તેમના માતાપિતાને તેમના સંબંધો વિશે જણાવશે. તેમના સંબંધોનું સન્માન કરશે. ફર્નિચરનો વ્યવસાય કરનારા લોકોને આજે સારો ફાયદો થશે. નોકરી કરતા માતા-પિતાએ તેમના બાળકો માટે સમય કાઢવો જોઈએ. વકીલો માટે આજનો દિવસ સારો રહેવાનો છે, આજે તેમને ક્લાયન્ટ તરફથી સારો લાભ મળશે. કોઈ અસહાયની મદદ કરવાથી તમને સારું લાગશે.
લકી કલર – મરૂન
લકી નંબર – 9

horoscope
horoscope

મીન
આજનો દિવસ તમારા ઉત્સાહથી ભરેલો રહેશે. કોઈ નવો પ્રયોગ કરવો તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. પણ અત્યારે કરેલી મહેનતનું પરિણામ ભવિષ્યમાં મળશે. વ્યવસાયમાં તમારો સમય આપો, તમારી બેદરકારીના કારણે તમારા કર્મચારીઓ કામમાં બેદરકારી દાખવી શકે છે. ઘરમાં નાના-નાના મહેમાનોના આવવાથી ખુશી થશે. તમે તમારા જીવન સાથી સાથે હિલ સ્ટેશન પર ફરવા જઈ શકો છો, જે તેમની વચ્ચેના સંબંધોને મધુર બનાવશે.
શુભ રંગ – ગુલાબી
લકી નંબર – 4

horoscope
horoscope

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *