રાશિફળ 22 નવેમ્બર 2022 : મંગળવારે ગણપતિ બાપા ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોનું ભાગ્ય ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

રાશિફળ 22 નવેમ્બર 2022 : મંગળવારે ગણપતિ બાપા ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોનું ભાગ્ય ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ 22 નવેમ્બર 2022: અહીં મેષથી મીન સુધીની તમામ રાશિઓનું આજનું જન્માક્ષર જુઓ. આજે સ્વાતિ નક્ષત્ર છે અને ચંદ્ર તુલા રાશિમાં રહેશે. ગુરુ મીન અને સૂર્ય વૃશ્ચિક રાશિમાં ગોચર કરી રહ્યા છે. બાકીના ગ્રહોની સ્થિતિ સમાન છે. આજે મેષ અને મકર રાશિના લોકોને બિઝનેસમાં સફળતા મળશે. કર્ક અને તુલા રાશિના વિદ્યાર્થીઓને નોકરીમાં નવી તકો મળશે. મેષ અને મીન રાશિના લોકો પોતાના સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકાર ન રહે તો સારું. ચાલો હવે જાણીએ આજની વિગતવાર કુંડળી

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મેષ
આજે આ રાશિમાંથી સૂર્યનું અષ્ટમ ગોચર વેપારમાં કોઈ નવું કામ આપી શકે છે. રાજનેતાઓને ફાયદો થશે. લાલ અને સફેદ રંગ શુભ છે. શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો. અડદનું દાન કરો. નિર્જન સ્થાન અથવા શિવ મંદિર પરિસરમાં પીપળ અને બેલના વૃક્ષો વાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

વૃષભ
નોકરીમાં નવા પ્રોજેક્ટને લગતા કામમાં સફળતાનો આજનો દિવસ ખાસ છે.અટવાયેલું ધન આવી શકે છે.શુક્ર અને ચંદ્ર ગોચરથી નોકરીમાં પરિવર્તન આવશે.લીલો અને વાદળી રંગ શુભ છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મિથુન
આ રાશિમાંથી સૂર્યનું છેલ્લું સંક્રમણ અને ચંદ્રનું પાંચમું સંક્રમણ શુભ છે. નોકરીમાં પ્રગતિ થશે. દશમ ગુરુના કારણે સફળતા સરળ છે.નોકરી બદલો, કોઈ પણ નિર્ણય સમજી વિચારીને લો. નવા બિઝનેસ પ્રોજેક્ટ તરફ આગળ વધી શકો છો. લાલ અને લીલો રંગ શુભ છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કર્ક
આ રાશિનો સ્વામી ચંદ્ર અને સૂર્યનું વૃશ્ચિક ગોચર આજે સંઘર્ષ અને ટેન્શન આપશે. રાજનેતાઓને ફાયદો થશે. લાલ અને પીળા રંગ શુભ છે.ઘણા દિવસોથી અટકેલા કામ પૂર્ણ થશે.મગનું દાન કરો.માતાના આશીર્વાદ લો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

સિંહ
આજે સૂર્ય ચોથું અને ચંદ્ર ત્રીજું સંક્રમણ કરી રહ્યો છે. નોકરી અને વ્યવસાયમાં નવી તકો મળશે. લીલો અને કેસરી રંગ શુભ છે. શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો. રાજનીતિમાં સફળતા મળશે. અડદનું દાન કરો, પિતાના આશીર્વાદ લો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કન્યા રાશિ
આ રાશિમાંથી આજે ચંદ્ર બીજા અને સૂર્ય ત્રીજા સ્થાનમાં ગોચર કરી રહ્યો છે.વ્યાવસાયિક પ્રગતિથી પ્રસન્નતા રહેશે. નોકરીમાં ચંદ્ર અને ગુરુ આજે તમને નવી જવાબદારી આપી શકે છે. વેપારમાં લાભ શક્ય છે. વાદળી અને આકાશી રંગ શુભ છે.તલનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

તુલા
સૂર્ય આ રાશિથી બીજા સ્થાનેથી ગોચર કરી રહ્યો છે, ચંદ્ર આ રાશિમાં ગોચર કરી રહ્યો છે અને શનિ પાંચમામાં ગોચર કરી રહ્યો છે.નોકરીમાં પ્રગતિના કારણે ખુશીઓ રહેશે. સ્વાસ્થ્ય લાભ માટે હનુમાન બાહુકનો પાઠ કરો આજે તમને ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. પીળો અને લીલો રંગ શુભ છે ઘઉંનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

વૃશ્ચિક
આજે સૂર્ય આ રાશિમાં છે અને ચંદ્રનું બારમું ગોચર વેપારમાં સંઘર્ષ અને નોકરીમાં સફળતા અપાવશે.કર્ક અને મીન રાશિના લોકો આજનો દિવસ તમારા માટે મદદરૂપ છે.પીળો અને લાલ રંગ શુભ છે. ગોળનું દાન કરો.શમીનું વૃક્ષ વાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

ધનુરાશિ
આજે સૂર્ય બારમે છે અને ચંદ્ર અગિયારમો છે. આ રાશિમાંથી શનિ બીજા સ્થાને હોવાથી નોકરી માટે અનુકૂળ છે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ તરફથી કોઈ સુખદ સમાચાર મળશે. વેપારમાં પૈસા આવવાના સંકેત છે. નારંગી અને પીળો રંગ શુભ છે, ગુરુના આશીર્વાદ લો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મકર
આ રાશિમાં રાશી સ્વામી શનિ શુભ છે અને સૂર્ય અગિયારમામાં છે અને ચંદ્ર કર્મ સ્થાનમાં શુભ છે. બિઝનેસ સંબંધિત કોઈ મોટું કામ થઈ શકે છે.કર્ક અને તુલા રાશિના મિત્રોને ફાયદો થશે. વાદળી અને આકાશી રંગ શુભ છે. ધાર્મિક યાત્રા કરી શકો છો.વિદ્યાર્થીઓ સફળ થશે.કેતુના પ્રવાહી ધાબળાનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કુંભ
આજનો દિવસ રાજનીતિમાં પ્રગતિનો દિવસ છે.આ રાશિથી બારમામાં શનિ, કાર્ય સ્થાનમાં સૂર્ય અને તુલા રાશિમાં ચંદ્ર હોવાથી ધાર્મિક વિધિઓ સંબંધિત કોઈપણ કાર્ય શરૂ કરી શકે છે. શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો. લીલા અને નારંગી રંગ શુભ છે. ગાયને પાલક ખવડાવો.

Horoscope Today
Horoscope Today

મીન
આજે જાંબમાં ભાગ્યસ્થાનનો સૂર્ય, આ રાશિમાં અષ્ટમ ચંદ્ર અને ગુરુ મોટી સફળતા અપાવી શકે છે. વાણીમાં ધ્યાન રાખો.કેસરી અને વાયોલેટ રંગ શુભ છે.શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો અને દાડમનું દાન કરો.અસત્યથી બચો.પિતાના આશીર્વાદ લો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *