ત્રીજી T20 મેચ પહેલા ન્યુઝીલેન્ડની ટીમમાં આ મજબૂત ખેલાડીની એન્ટ્રી થઈ, તેથી ભારતએ સાવધાન રહેવું પડશે

ત્રીજી T20 મેચ પહેલા ન્યુઝીલેન્ડની ટીમમાં આ મજબૂત ખેલાડીની એન્ટ્રી થઈ, તેથી ભારતએ સાવધાન રહેવું પડશે

ભારત અને ન્યૂઝીલેન્ડ વચ્ચે ત્રીજી T20 મેચ 22 નવેમ્બરે રમાશે, પરંતુ તે પહેલા કેન વિલિયમસનના સ્થાને એક સ્ટાર ખેલાડી ન્યૂઝીલેન્ડની ટીમમાં પ્રવેશી ચૂક્યો છે.

ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચે ત્રીજી T20 મેચ 22 નવેમ્બરે રમાશે. ટીમ ઈન્ડિયાએ બીજી મેચ 65 રને જીતીને શ્રેણીમાં 1-0ની લીડ મેળવી લીધી છે. પરંતુ ત્રીજી ટી20 મેચ પહેલા જ ન્યુઝીલેન્ડની ટીમને મોટો ઝટકો લાગ્યો છે. કેપ્ટન કેન વિલિયમસન આઉટ થયો છે. હવે તેની જગ્યાએ એક સ્ટાર ખેલાડીને કિવી ટીમમાં જગ્યા મળી છે. આ ખેલાડી વિસ્ફોટક બેટિંગમાં માહેર છે. આવો જાણીએ આ ખેલાડી વિશે.

વિલિયમસનના સ્થાને આ ખેલાડીને સ્થાન મળ્યું છે

ન્યુઝીલેન્ડનો નિયમિત કેપ્ટન કેન વિલિયમસન મેડિકલ એપોઇન્ટમેન્ટના કારણે ત્રીજી T20 મેચમાં રમી શકશે નહીં. આવી સ્થિતિમાં તેની જગ્યાએ 28 વર્ષના સ્ટાર બેટ્સમેન માર્ક ચેપમેનને ટીમમાં જગ્યા મળી છે. ચેપમેનને ટી20 ક્રિકેટનો ઘણો અનુભવ છે, જે ન્યૂઝીલેન્ડની ટીમ માટે ઉપયોગી થઈ શકે છે. તે એક એવો ખેલાડી છે જે વિસ્ફોટક બેટિંગમાં માહેર છે.

T20 ક્રિકેટમાં માસ્ટર

માર્ક ચેપમેનનો જન્મ 27 જૂન 1994ના રોજ હોંગકોંગમાં થયો હતો. જે બાદ તેણે પોતાના શાનદાર પ્રદર્શનના આધારે ન્યૂઝીલેન્ડની ટીમમાં જગ્યા બનાવી લીધી છે. ચેપમેને 40 T20 મેચોમાં 761 રન બનાવ્યા છે, જેમાં ત્રણ અડધી સદી સામેલ છે. આ સાથે જ તેણે 7 વનડેમાં 261 રન બનાવ્યા છે. તેના અનુભવને જોતા તેને ભારત સામેની ત્રીજી T20 મેચમાં પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં સ્થાન મળી શકે છે.

ટીમ ઈન્ડિયાએ સાવધાન રહેવું પડશે

ભારતીય ટીમ ત્રીજી ટી20 મેચ જીતીને સીરીઝ પોતાના નામે કરવા માંગશે. આ માટે ટીમ ઈન્ડિયાએ માર્ક ચેપમેનથી સાવધાન રહેવું પડશે. ભારતીય બોલરોએ ટૂંક સમયમાં તેમના પર લગામ લગાવવી પડશે. હાર્દિક પંડ્યાના નેતૃત્વમાં ટીમ ઈન્ડિયાએ બીજી T20 મેચમાં શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું હતું. સૂર્યકુમાર યાદવે ધમાકેદાર સદી ફટકારી હતી. આ સાથે જ દીપક હુડ્ડાએ ચાર વિકેટ ઝડપી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *