સાપ્તાહિક રાશિફળ : આગામી 7 દિવસમાં આ 4 રાશિના લોકોનું ભાગ્ય ચમકશે, થશે અઢળક ધનલાભ, જાણો રાશિફળ

સાપ્તાહિક રાશિફળ : આગામી 7 દિવસમાં આ 4 રાશિના લોકોનું ભાગ્ય ચમકશે, થશે અઢળક ધનલાભ, જાણો રાશિફળ

મેષ રાશિ
મેષ રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું ખૂબ જ વ્યસ્ત રહેવાનું છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, તમારે તમારી કારકિર્દીના સંબંધમાં લાંબા અથવા ટૂંકા અંતરની મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. યાત્રા ખૂબ જ થકવી નાખનારી અને અપેક્ષા કરતા ઓછી ફળદાયી રહેશે. આ અઠવાડિયે તમારે તમારા સ્વાસ્થ્ય અને સંબંધો પર ઘણું ધ્યાન આપવું પડશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં જ તમે મોસમી બીમારી કે લાંબી બીમારીના ઉદ્ભવને કારણે શારીરિક અને માનસિક રીતે પરેશાન થઈ શકો છો. આવી સ્થિતિમાં તમારે મુસાફરી દરમિયાન ખાવા-પીવા પર વિશેષ ધ્યાન આપવું પડશે. સપ્તાહના મધ્યમાં, તમારે તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં સંપૂર્ણ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું પડશે, અન્યથા, કોઈ ભૂલને કારણે, તમે તમારા બોસના ગુસ્સાનો શિકાર બની શકો છો. આ સમય દરમિયાન તમારા વિરોધીઓ પણ સક્રિય રહેશે. જમીન અને મિલકત સંબંધિત કોઈપણ નિર્ણય લેતી વખતે, તમારા શુભેચ્છકોનો અભિપ્રાય લેવાનું ભૂલશો નહીં. અઠવાડિયાના અંત સુધીમાં, તમારે નાણાકીય તંગીનો સામનો કરવો પડી શકે છે, આ સ્થિતિમાં તમારા પૈસાનું સંચાલન કરવું વધુ સારું રહેશે. આ સપ્તાહ લવ પાર્ટનર સાથે તાલમેલમાં થોડો ઘટાડો આવી શકે છે. કોઈપણ ગેરસમજને વાતચીત દ્વારા દૂર કરવાનો પ્રયાસ કરો. વિવાહિત જીવનમાં જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને લઈને મન થોડું ચિંતિત રહી શકે છે.
ઉપાયઃ- હનુમાનજીની પૂજામાં દરરોજ બજરંગ બાનનો પાઠ કરો અને ખાસ કરીને મંગળવારે તેમને સિંદૂર ચઢાવો.

Horoscope Today
Horoscope Today

વૃષભ
વૃષભ રાશિના લોકો માટે આ સપ્તાહ શુભ અને શુભ છે. આ અઠવાડિયે તમારા આયોજિત કાર્ય સમયસર પૂર્ણ થશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં કરિયર કે બિઝનેસ માટે કરેલા પ્રયાસો સફળ થશે. વેપારી લોકો માટે આ સમય ખૂબ જ શુભ સાબિત થશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, તમને વ્યવસાયમાં ઇચ્છિત લાભ મળશે અને વ્યવસાયના વિસ્તરણની યોજનાઓ ફળદાયી બનશે. આ દરમિયાન તમે તમારા વિરોધીઓ પર સરળતાથી જીત મેળવી શકશો. નોકરીયાત લોકોને કાર્યક્ષેત્રમાં વરિષ્ઠ અને જુનિયરનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. જે લોકો નોકરી બદલવાનું વિચારી રહ્યા હતા તેમને નવી તકો મળશે. કોર્ટમાં ચાલી રહેલા કેસમાં નિર્ણય તમારા પક્ષમાં આવી શકે છે. કોઈ ખાસ વ્યક્તિની મદદથી તમારા લાંબા સમયથી અટકેલા સરકારી કામ પૂરા થશે. ઇચ્છિત સ્થાન પર ટ્રાન્સફર અથવા પ્રમોશનના કારણે ઘરમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં પરિવારના કોઈ સભ્ય સાથે કોઈ વાતને લઈને મતભેદ થઈ શકે છે. જો કે, માતાપિતા અથવા કોઈપણ વરિષ્ઠ વ્યક્તિની મદદથી, ટૂંક સમયમાં બધી ગેરસમજ દૂર થઈ જશે. પ્રેમ સંબંધોમાં ઉગ્રતા રહેશે. લવ પાર્ટનર સાથે આનંદદાયક સમય પસાર થશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. જો તમે નાની સમસ્યાઓ છોડી દો, તો એકંદર આરોગ્ય સામાન્ય રહેશે.
ઉપાયઃ દરરોજ શક્તિના કોઈપણ સ્વરૂપની પૂજા કરો અને શુક્રવારે દૂધ, સફેદ મીઠાઈ અથવા ખાંડ પ્રસાદ તરીકે ચઢાવો.

Horoscope Today
Horoscope Today

મિથુન
મિથુન રાશિના લોકો આ અઠવાડિયે તેમના સાથીદારો અને શુભચિંતકો તરફથી સમયસર મદદ ન મળવાને કારણે હતાશ રહેશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારે તમારા અંગત જીવનમાં જ નહીં પરંતુ કાર્યસ્થળ પર પણ કેટલીક અચાનક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં વિરોધીઓ તમને નિરાશ કરવા માટે તમારા કાર્યમાં અવરોધો લાવી શકે છે. વરિષ્ઠ લોકો પણ તમારા દ્વારા કરવામાં આવેલ મહેનત અને મહેનતને અવગણી શકે છે. કરિયર અને બિઝનેસમાં અપેક્ષા મુજબ સફળતા ન મળવાથી તમારું મન થોડું અસ્વસ્થ રહેશે. જો ખિસ્સામાંથી વધુ રકમ ઘરની મરામત અથવા સુવિધાઓ સંબંધિત વસ્તુ ખરીદવામાં ખર્ચવામાં આવે તો તમારું બજેટ ખોરવાઈ શકે છે. વ્યવસાયિક લોકોએ આ સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં પૈસાની લેવડ-દેવડ કરતી વખતે સાવધાની રાખવાની જરૂર પડશે. આ દરમિયાન કોઈ પણ સ્કીમમાં વિચારીને જ પૈસા રોકો. સપ્તાહના અંતમાં તમારે લાંબા અંતરની યાત્રા કરવી પડી શકે છે. જોકે આ યાત્રા સુખદ અને લાભદાયી સાબિત થશે. તમારો લવ પાર્ટનર મુશ્કેલ સમયમાં ખૂબ મદદગાર સાબિત થશે. ખાટા-મીઠા ઝઘડાથી વિવાહિત જીવન સુખી રહેશે.
ઉપાયઃ ગણપતિને દુર્વા અર્પણ કરીને દરરોજ ગણેશ ચાલીસાનો પાઠ કરો. બુધવારે મગની દાળનું દાન કરો.

Horoscope Today
Horoscope Today

કર્ક
કર્ક રાશિના જાતકો માટે આ અઠવાડિયું શુભ છે. સપ્તાહના પ્રારંભમાં શુભચિંતકોના સહયોગથી આયોજિત કાર્યો સમયસર પૂરા થશે. કાર્યસ્થળમાં, વરિષ્ઠ અને જુનિયર બંને તમારા માટે સંપૂર્ણ રીતે દયાળુ રહેશે. નોકરીઓ લોકો માટે આવકનો વધારાનો સ્ત્રોત બનશે. સમાજમાં માન-પ્રતિષ્ઠા વધશે. ભૂતકાળમાં કરેલા કોઈ કામ માટે તમારું સન્માન થઈ શકે છે. પરીક્ષા-સ્પર્ધાની તૈયારીમાં લાગેલા વિદ્યાર્થીઓને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. વિદેશમાં વેપાર કરતા લોકો માટે આ સપ્તાહ ખૂબ જ શુભ સાબિત થશે. આવા લોકોને મોટી રકમ મળી શકે છે. જો તમે વિદેશમાં કરિયર બનાવવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છો, તો આ દિશામાં કરેલા પ્રયાસમાં તમને મોટી સફળતા મળી શકે છે. જો તમે કોઈની સામે પ્રપોઝ કરવાનું વિચારી રહ્યા હતા, તો આમ કરવાથી તમે આ અઠવાડિયે વાત કરી શકો છો. તે જ સમયે, પહેલેથી જ ચાલી રહેલ પ્રેમ પ્રકરણ વધુ તીવ્ર બનશે. સપ્તાહના અંતમાં પરિવાર સાથે લાંબા અંતરની યાત્રાની સંભાવના બની શકે છે. આ દરમિયાન તમને કોઈ શુભ કાર્યક્રમમાં ભાગ લેવાની તક મળશે.
ઉપાયઃ શિવલિંગને રોજ તાંબાના વાસણમાંથી જળ ચઢાવો અને સફેદ ચંદનનો અભિષેક કરો. આ સાથે શિવ ચાલીસાનો પાઠ પૂર્ણ ભક્તિ અને શ્રદ્ધા સાથે કરો.

Horoscope Today
Horoscope Today

સિંહ
સિંહ રાશિના જાતકોને આ અઠવાડિયે સારા નસીબનો પૂરો સહયોગ મળશે. આવી સ્થિતિમાં, તમારા પ્રિયજનો તમને સાથ આપે કે ન આપે, તમે તમારી ક્ષમતાના આધારે બધાની સામે તમારી લોખંડી ખાતરી કરાવ્યા પછી જ સંમત થશો. આ અઠવાડિયે તમને કોઈ મોટા પ્રોજેક્ટ પર કામ કરવાની તક મળશે. શાસક સરકાર સાથે જોડાયેલા લોકોને મોટું પદ મળી શકે છે. સંતાન તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળશે, જેનાથી સમાજમાં તમારું સન્માન વધશે. આ બધા સુખદ સંયોગો વચ્ચે તમારે તમારા વર્તન પર થોડું નિયંત્રણ રાખવું પડશે. સફળતાના ઉત્સાહમાં, તમારે અભિમાન અને બીજાનું અપમાન કરવાથી બચવું જોઈએ, નહીં તો તમારા પોતાના શુભચિંતકો તમારાથી દૂર થઈ શકે છે. આ દરમિયાન તમારે અધીરાઈ અને લાગણીના પ્રવાહમાં વહી જવાથી પણ બચવું પડશે. વ્યવસાયિક લોકોએ કોઈના પર આંધળો વિશ્વાસ કરવાનું ટાળવું જોઈએ, નહીં તો સંભવિત નફો ખોટમાં ફેરવાઈ શકે છે. સપ્તાહના અંતમાં તમને સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. પ્રેમ સંબંધની દ્રષ્ટિએ આ સપ્તાહ શુભ સાબિત થશે. લવ પાર્ટનર સાથે ખુશીથી સમય પસાર કરવા મળશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.
ઉપાયઃ સૂર્યનારાયણ અને લક્ષ્મીનારાયણની સાધના દરરોજ વિધિ-વિધાન સાથે કરો.

Horoscope Today
Horoscope Today

કન્યા રાશિ
કન્યા રાશિના લોકો માટે આ સપ્તાહ શુભ અને સફળતા લઈને આવ્યું છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં કરિયર-વેપારના સંબંધમાં કરવામાં આવેલી યાત્રા શુભ અને લાભદાયી સાબિત થશે. કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિની મદદથી બિઝનેસને આગળ લઈ જવાની તકો મળશે. જે લોકો નોકરી બદલવાનું વિચારી રહ્યા હતા, તેમને નવી તકો મળશે. આવકના વધારાના સ્ત્રોત બનશે અને સંચિત સંપત્તિમાં વધારો થશે. નોકરીયાત મહિલાઓ માટે આ અઠવાડિયું ખૂબ જ શુભ રહેશે. કારકિર્દી સંબંધિત મોટી સફળતા તમારા કાર્યસ્થળ અને પરિવારમાં તમારું સન્માન વધારશે. અપરિણીત લોકોના લગ્ન નક્કી થઈ શકે છે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં, જ્યારે બાળક સંબંધિત મોટી ચિંતા દૂર થઈ જશે ત્યારે તમે રાહતનો શ્વાસ લેશો. વ્યાપારી લોકો માટે આ સમય ખૂબ જ શુભ રહેવાનો છે. કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિની મદદથી લાભદાયક યોજનામાં સામેલ થવાની તક મળશે. પ્રેમ સંબંધમાં આવતા અવરોધો દૂર થશે. સંબંધીઓ તમારા પ્રેમ પર લગ્નની મહોર લગાવી શકે છે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. પરિવાર સાથે ખુશીના ક્ષણો વિતાવવાની તક મળશે.
ઉપાયઃ બુધવારે તુલસીનું ઝાડ વાવો અને દરરોજ તેની પૂજા કરો. ગણેશ ચાલીસાનો પાઠ કરો.

Horoscope Today
Horoscope Today

તુલા
તુલા રાશિના જાતકો માટે આ સપ્તાહ થોડું વ્યસ્ત રહેવાનું છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારે જમીન-મકાન સંબંધિત વિવાદના ઉકેલ માટે અથવા પૈતૃક સંપત્તિ મેળવવા માટે કોર્ટ-કચેરીમાં જવું પડી શકે છે. તમારા વિરોધીઓ તમારા કામમાં તોડફોડ કરવાનું કાવતરું કરી શકે છે, પરંતુ તમે તમારા શુભચિંતકોની મદદથી તેમને નિષ્ફળ બનાવી શકશો. આ દરમિયાન અભ્યાસ અને લખતા વિદ્યાર્થીઓનું મન અભ્યાસથી વિચલિત થઈ શકે છે. જો તમે રોજગાર માટે પ્રયાસ કરી રહ્યા છો, તો તમારે તે મેળવવા માટે થોડી વધુ રાહ જોવી પડશે. વેપાર સાથે સંકળાયેલા લોકોએ આ સમયગાળા દરમિયાન પૈસાની લેવડ-દેવડમાં ખૂબ કાળજી રાખવાની જરૂર પડશે. ખાસ કરીને જેઓ ભાગીદારીમાં બિઝનેસ કરે છે. જો તમે કોઈપણ યોજનામાં પૈસા રોકવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તમારા શુભચિંતકોની સલાહ ચોક્કસ લો. શેર, સટ્ટો, લોટરી વગેરેથી દૂર રહો. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં પરિવાર, ભાઈ કે બહેન સાથે કોઈ વાતને લઈને વિવાદ થઈ શકે છે. આવી પરિસ્થિતિથી બચવા માટે સંવાદનો સહારો લો અને કઠોર શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. પ્રેમ સંબંધમાં, png સમજી-વિચારીને વધારવો અને તમારા લવ પાર્ટનરની લાગણીઓને અવગણશો નહીં. વિવાહિત જીવનમાં તમને તમારા જીવનસાથીનો સંપૂર્ણ સુખ અને સહકાર મળશે.
ઉપાયઃ ભગવાન વિષ્ણુની પૂજા કરો અને દરરોજ વિષ્ણુ સહસ્ત્રનામનો પાઠ કરો.

Horoscope Today
Horoscope Today

વૃશ્ચિક
વૃશ્ચિક રાશિના લોકો આ અઠવાડિયે પોતાની બુદ્ધિમત્તા અને વિવેકબુદ્ધિના સહારે પોતાના દરેક કામ વધુ સારી રીતે અને સમયસર કરી શકશે. આ અઠવાડિયે તમને સૌભાગ્યનો પૂરો સહયોગ મળશે, જેની મદદથી તમે કોઈપણ ક્ષેત્રમાં જે પણ પ્રયાસ કરશો તેમાં તમને ઈચ્છિત સફળતા મળશે અને સમાજમાં તમારું સન્માન વધશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમને કોઈ ખાસ કામ માટે કાર્યસ્થળમાં વરિષ્ઠ તરફથી પ્રશંસા મળી શકે છે. તમારી પ્રતિભાને જોતા તમને કોઈ મોટી જવાબદારી અથવા પદ પણ મળી શકે છે. રાજનીતિ સાથે જોડાયેલા લોકો માટે આ અઠવાડિયું ખૂબ જ શુભ રહેવાનું છે. પાર્ટી અને સમાજમાં તેમનો દરજ્જો વધશે. તેમને સરકારમાં મહત્વપૂર્ણ પદ મળી શકે છે. જે લોકો લાંબા સમયથી પોતાનો બિઝનેસ વધારવાનું વિચારી રહ્યા હતા, તેમની ઈચ્છા આ અઠવાડિયે પૂરી થઈ શકે છે. ખાસ વાત એ છે કે આ કરતી વખતે તમને તમારા નજીકના મિત્રો અને પરિવારના સભ્યોનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. અઠવાડિયાના ઉત્તરાર્ધમાં તમારા સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકારી ન રાખો, નહીં તો તમે મોસમી રોગોનો શિકાર બની શકો છો. પ્રેમ સંબંધોની દ્રષ્ટિએ આ અઠવાડિયું અનુકૂળ રહેવાનું છે. તમને તમારા લવ પાર્ટનર સાથે ખુશીથી સમય પસાર કરવાની તક મળશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.
ઉપાયઃ દરરોજ હનુમતની પૂજા કરો અને મંગળવારે જરૂરિયાતમંદોને તાંબાના વાસણનું દાન કરો.

Horoscope Today
Horoscope Today

ધનુરાશિ
ધનુ રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે તેમના સમય અને પૈસા બંનેનું સંચાલન કરવું પડશે. આ અઠવાડિયે કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામ આવતી કાલ માટે મોકૂફ રાખવાની ભૂલ ન કરો, નહીં તો તમારું કરેલું કામ બગડી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમારા વિરોધીઓ તમને બિનજરૂરી બાબતોમાં ફસાવવાનું ષડયંત્ર રચી શકે છે, આવી સ્થિતિમાં લોકોની નાની-નાની બાબતોમાં ફસાઈ જવાને બદલે તેમની અવગણના કરો. તમારી યોજનાઓને અન્ય લોકો સમક્ષ જાહેર કરવાનું પણ ટાળો. વ્યવસાયિક લોકોને આ અઠવાડિયે તેમના પ્રતિસ્પર્ધીઓ તરફથી સખત સ્પર્ધાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. કારકિર્દી હોય કે વ્યવસાય, આ અઠવાડિયે તમારે નજીકના લાભની તરફેણમાં દૂરના નુકસાનને ટાળવું જોઈએ. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં અચાનક મોટા ખર્ચના કારણે તમારું બજેટ ખોરવાઈ શકે છે. આ સમય દરમિયાન પરિવારના કોઈપણ સભ્યના સ્વાસ્થ્યને લઈને મન ચિંતિત રહી શકે છે. પ્રેમ સંબંધને સુધારવા માટે, તમારા લવ પાર્ટનરની લાગણીઓને અવગણશો નહીં. તે જ સમયે, તમારા પ્રેમ સંબંધને બતાવવાનું ટાળો, નહીં તો તમારે સામાજિક બદનામીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.
ઉપાયઃ ભગવાન વિષ્ણુને પીળા ફૂલ અને પીળા ફળ અથવા મીઠાઈ અર્પિત કરીને દરરોજ નારાયણ કવચનો પાઠ કરો.

Horoscope Today
Horoscope Today

મકર
મકર રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું મિશ્ર સાબિત થવાનું છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં નોકરી કરતા લોકોને કાર્યસ્થળે થોડી મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તમારી મહેનત અને પ્રયત્નોની અવગણના થઈ શકે છે, જેના કારણે તમારું મન થોડું અસ્વસ્થ રહેશે. નોકરી કરતી મહિલાઓને કામ અને ઘરને સંતુલિત કરવામાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આ દરમિયાન જમીન અને મકાન સંબંધિત વિવાદો પણ તમારી પરેશાનીમાં વધારો કરશે. પૈતૃક સંપત્તિ અથવા ખરીદેલી જમીન સંબંધિત મામલાના સમાધાન માટે તમારે કોર્ટમાં જવું પડી શકે છે. આ અઠવાડિયે, તમારે તમારી સમસ્યાઓનો ઉકેલ જાતે જ શોધવો પડશે, કારણ કે શુભેચ્છકો અને શુભેચ્છકોનો સહયોગ ઓછો રહેશે. આવી સ્થિતિમાં નસીબ પર આધાર રાખવાને બદલે સાચી દિશામાં કામ કરો. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં, કારકિર્દી અને વ્યવસાયની દિશામાં કરવામાં આવેલા પ્રયત્નોમાં થોડી સફળતા મળવાની સંભાવના છે. આ સમય દરમિયાન વેપારના સંબંધમાં કરવામાં આવેલ યાત્રા લાભદાયી સાબિત થશે. આ અઠવાડિયે પ્રેમ સંબંધમાં સાવધાનીપૂર્વક પગલાં ભરવાની જરૂર પડશે. લાગણીઓમાં વહીને એવું કોઈ પગલું ન ભરો, જેના માટે તમારે પાછળથી પસ્તાવો કરવો પડશે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને લઈને મન થોડું ચિંતિત રહેશે.
ઉપાયઃ- દરરોજ શ્રી હનુમાન ચાલીસાનો પાઠ કરો અને શનિવારે શનિદેવની મૂર્તિ પર સરસવનું તેલ ચઢાવો.

Horoscope Today
Horoscope Today

કુંભ
કુંભ રાશિના લોકો જો આ અઠવાડિયે પોતાની બુદ્ધિમત્તા અને વિવેકબુદ્ધિનો યોગ્ય ઉપયોગ કરે તો તેઓને કારકિર્દી અને વ્યવસાયમાં અપેક્ષા કરતાં વધુ સફળતા મળી શકે છે. જો તમે કોઈ વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા છો, તો કોઈ પણ મોટો સોદો કરતી વખતે અથવા નાણાંનું રોકાણ કરતી વખતે, તમારા શ્રેષ્ઠ મિત્રોની સલાહ લો અને નજીકના લાભમાં દૂરના નુકસાનને ટાળો. જો તમે કામ કરતા વ્યક્તિ છો, તો તમારા અહંકારને પાછળ રાખો અને બધા સાથે મળીને કામ કરો. તમારો પ્રોજેક્ટ પૂરો કરવા માટે, જો તમારે કોઈની ખુશામત કરવા માટે એક પગલું પાછું લેવું પડે, તો તેને ચૂકશો નહીં અને તકનો પૂરો લાભ લો. પરીક્ષા સ્પર્ધાની તૈયારી કરી રહેલા લોકો માટે સપ્તાહનો ઉત્તરાર્ધ ખૂબ જ શુભ રહેવાનો છે. આ દરમિયાન તેમને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. જેઓ નોકરી બદલવાનું વિચારી રહ્યા હતા તેમને નવી અને સારી તકો મળી શકે છે. પ્રેમ સંબંધોમાં મજબૂતી આવશે. લવ પાર્ટનર સાથે સારો તાલમેલ રહેશે. પ્રેમ સંબંધો લગ્નમાં પણ બદલાઈ શકે છે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.
ઉપાયઃ- ભગવાન હનુમાનની દરરોજ વિધિ-વિધાનથી પૂજા કરો. શનિવારે શનિ મંદિરમાં લોટનો ચારમુખી દીવો પ્રગટાવો અને શનિ મંત્રનો જાપ કરો.

Horoscope Today
Horoscope Today

મીન
મીન રાશિના લોકોએ આ અઠવાડિયે જીવન સાથે જોડાયેલ કોઈ પણ મોટું પગલું ભરતા પહેલા દસ વાર વિચારવું જોઈએ. ઉતાવળમાં કોઈ પણ કામ કરવાનું ટાળો, નહીં તો તમારે લાભની જગ્યાએ નુકસાનનો સામનો કરવો પડી શકે છે. જો તમે કોઈ જમીન કે ઈમારત ખરીદવાનું નક્કી કરવા જઈ રહ્યા હોવ તો તેની સાથે સંબંધિત તમામ કાગળ યોગ્ય રીતે કરો અને કોઈપણ કાગળને બરાબર વાંચ્યા વિના સહી ન કરો. મૂંઝવણના કિસ્સામાં અથવા કોઈ મોટો નિર્ણય લેતી વખતે, તમારા શુભચિંતકોની સલાહ ચોક્કસ લો. જો તમે રોજગારની શોધમાં ભટકતા હોવ તો આ માટે તમારે થોડી રાહ જોવી પડી શકે છે. સપ્તાહના મધ્યમાં, નોકરી કરતા લોકોને વધારાના કામના બોજનો સામનો કરવો પડી શકે છે અથવા તેમને અનિચ્છનીય જવાબદારીઓ સોંપવામાં આવી શકે છે. આ દરમિયાન બાળકો સંબંધિત ચિંતાઓ પણ તમારી માનસિક પરેશાનીનું મુખ્ય કારણ બનશે. જો તમે કોઈની સામે તમારો પ્રેમ વ્યક્ત કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તમારે ઉતાવળ કરવાને બદલે યોગ્ય તકની રાહ જોવી જોઈએ. પ્રેમ સંબંધને વધુ સારો રાખવા માટે લવ પાર્ટનરની ભાવનાઓનું સન્માન કરો. અઠવાડિયાના ઉત્તરાર્ધમાં, જીવનસાથી સાથે ટૂંકા અથવા લાંબા અંતરની મુસાફરી શક્ય છે.
ઉપાયઃ દરરોજ તાંબાના વાસણથી સૂર્ય નારાયણને અર્ઘ્ય ચઢાવો અને આદિત્ય હૃદય સ્તોત્રનો ત્રણ વખત પાઠ કરો.

Horoscope Today, 22 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *