બોલ સ્ટમ્પ પર લાગ્યો તો પણ બેટ્સમેનને આઉટ ન આપ્યો, કેમેરામાં કેદ થઈ ‘છેતરપિંડી’ બધાની સામે! – જુઓ વિડિયો

બોલ સ્ટમ્પ પર લાગ્યો તો પણ બેટ્સમેનને આઉટ ન આપ્યો, કેમેરામાં કેદ થઈ ‘છેતરપિંડી’ બધાની સામે! – જુઓ વિડિયો

AUS vs ENG 2nd ODI: ઓસ્ટ્રેલિયાએ સિડનીમાં રમાયેલી બીજી ODIમાં ઈંગ્લેન્ડને 72 રનથી હરાવ્યું. આ સાથે, યજમાનોએ 3 મેચની શ્રેણીમાં 2-0ની અજેય સરસાઈ મેળવી લીધી છે. મેચ સાથે જોડાયેલો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

સ્ટીવ સ્મિથ અને મિચેલ સ્ટાર્કના શાનદાર પ્રદર્શનના કારણે ઓસ્ટ્રેલિયાએ સિડનીમાં રમાયેલી બીજી વનડેમાં ઈંગ્લેન્ડને 72 રને હરાવ્યું હતું. આ જીત સાથે જ યજમાન ટીમે 3 મેચની શ્રેણીમાં 2-0ની અજેય સરસાઈ મેળવી લીધી છે. સ્મિથે આ મેચમાં 94 રનની શાનદાર ઇનિંગ રમી હતી, જ્યારે સ્ટાર્કે 8 ઓવરમાં 47 રન આપીને 4 વિકેટ ઝડપી હતી. મેચ સાથે સંબંધિત એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં બોલની ‘ચીટિંગ’ કેમેરામાં કેદ થઈ છે.

ઓસ્ટ્રેલિયાએ શ્રેણી પોતાના નામે કરી

ઓસ્ટ્રેલિયાએ તેની યજમાનીમાં રમાઈ રહેલી આ ત્રણ મેચની વનડે શ્રેણીમાં 2-0ની અજેય સરસાઈ મેળવી લીધી છે. ઓસ્ટ્રેલિયાના કેપ્ટન જોશ હેઝલવુડે ટોસ જીતીને પ્રથમ બેટિંગ કરવાનો નિર્ણય કર્યો હતો. ટીમે સ્ટીવ સ્મિથ (94), માર્નસ લાબુશેન (58) અને મિશેલ માર્શ (50)ની શાનદાર ઇનિંગ્સના આધારે 8 વિકેટ ગુમાવીને 280 રન બનાવ્યા હતા. આદિલ રાશિદે 3 વિકેટ લીધી હતી. આ પછી સેમ બિલિંગ્સ (71) અને જેમ્સ વિન્સ (60)ની અડધી સદી છતાં ઈંગ્લિશ ટીમ 208 રનમાં ઓલઆઉટ થઈ ગઈ હતી. સ્ટાર્ક અને એડમ જમ્પાએ 4-4 વિકેટ લીધી હતી. આ સાથે ઓસ્ટ્રેલિયાએ શ્રેણી પણ પોતાના નામે કરી લીધી.

સ્ટાર્ક છેતરાયો હતો!

મિચેલ સ્ટાર્કને ઇનિંગની 34મી ઓવર માટે બોલ સોંપવામાં આવ્યો હતો. આ અદ્ભુત ઘટના પહેલા જ બોલ પર બની હતી જે કેમેરામાં કેદ થઈ હતી. લિયામ ડોસન આ બોલનો બચાવ કરવા માંગતો હતો પરંતુ પેસમાં ફસાઈ જવાથી બચી ગયો હતો. ડોસનનો બચાવ થતાં જ બોલ સ્પિન કરતી વખતે બાઉન્સ થયો અને સ્ટમ્પ તરફ ગયો. બોલ પણ સ્ટમ્પ સાથે અથડાયો પણ જાણે જામીન સુરક્ષિત હોય. ડોસન પોતે થોડીવાર આશ્ચર્યથી જોતો રહ્યો. તે જ સમયે, સ્ટાર્કને લાગ્યું કે કોઈએ તેને છેતર્યો છે. ડોસન નોટઆઉટ. તેણે એ જ ઓવરના ત્રીજા બોલ પર ચોગ્ગો અને પછી સિક્સર ફટકારી.

જુઓ વિડિયો અહી : https://twitter.com/cricketcomau/status/1593910188989304833?s=20&t=Xh8_rnVjhe73Au2IKFlM_g

22 નવેમ્બરે ત્રીજી વનડે

ઓસ્ટ્રેલિયા અને ઈંગ્લેન્ડ વચ્ચે ત્રીજી વનડે હવે 22 નવેમ્બરે રમાશે. આ મેચ મેલબોર્નમાં રમાશે. ઓસ્ટ્રેલિયાએ આ પહેલા 17 નવેમ્બરે એડિલેડમાં રમાયેલી પ્રથમ વનડેમાં 6 વિકેટે જીત મેળવી હતી. ઈંગ્લેન્ડે તાજેતરમાં જ T20 વર્લ્ડ કપ ચેમ્પિયન બનવાનું ગૌરવ પ્રાપ્ત કર્યું છે. ખાસ વાત એ છે કે T20 વર્લ્ડ કપ ઓસ્ટ્રેલિયાની જ યજમાનીમાં રમાયો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *