આજનું રાશિફળ16 નવેમ્બર 2022 : બુધવારે ખોડિયાર માં ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોનું નું ભાગ્ય ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ16 નવેમ્બર 2022 : બુધવારે ખોડિયાર માં ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોનું નું ભાગ્ય ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ16 નવેમ્બર 2022: સૂર્યના રાશિચક્રમાં પરિવર્તનને કારણે આજે કઈ રાશિઓનું ભાગ્ય ચમકશે, જાણો અહીં. આજે ચંદ્ર આશ્લેષા નક્ષત્રમાં છે અને તે કર્ક રાશિ છે. કર્ક રાશિનો ચંદ્ર પ્રેમનો કારક ગ્રહ છે. વિવાહિત જીવનમાં મધુરતાનો સમાવેશ કરવાનો દિવસ છે જે લાંબા સમયથી ખરાબ છે. આજે યુવાનો પોતાની લવ લાઈફમાં સફળ રહેશે. સૂર્ય તુલા રાશિમાં છે અને શનિ મકર રાશિમાં છે. ગુરુ મીન રાશિમાં છે. બાકીના ગ્રહોની સ્થિતિ સમાન છે. આજે મેષ અને કર્ક રાશિના લોકોને બિઝનેસમાં સફળતા મળશે. તુલા રાશિના જાતકોને નોકરીમાં નવી તકો મળશે. આજે ચંદ્ર અને શનિના સંક્રમણને કારણે કર્ક અને મકર રાશિના લોકો વેપાર પ્રત્યે બેદરકારી દાખવશે નહીં. ચાલો હવે જાણીએ આજની વિગતવાર કુંડળી

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

1. મેષ- આજે રાશિ સ્વામી મંગલ તૃતીય અને ગુરુ દ્વાદશ વેપારમાં લાભ આપશે. શુક્ર અને બુધ બેંકની નોકરીમાં નવી જવાબદારી આપી શકે છે. ઉચ્ચ અધિકારીને લઈને તણાવ રહેશે. સંબંધોમાં વિવાદ થવાની સંભાવના છે. સુખદ પ્રવાસની શક્યતાઓ છે. નારંગી અને સફેદ રંગ શુભ છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

2. વૃષભ – આજનો દિવસ નોકરી માટે થોડો સંઘર્ષ કરવાનો છે, પરંતુ રોકાયેલા પૈસા આવી શકે છે. જવાબદારી સ્થાનમાં ફેરફાર અથવા ફેરફાર તરફ દોરી જશે. વાદળી અને સફેદ રંગ શુભ છે.ગુરુના બીજ મંત્રનો જાપ કરો. ગાયને પાલક ખવડાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

3. મિથુનઃ- આજે નોકરીની જવાબદારીમાં પરિવર્તન સંબંધિત કોઈપણ નિર્ણય સમજી વિચારીને લો.તમે આધ્યાત્મિક માર્ગ તરફ આગળ વધી શકો છો. સફેદ અને આકાશી રંગ શુભ છે.કેતુના પ્રવાહી, ધાબળા અને તલનું દાન કરો. ગાય માતાને ગોળ ખવડાવો. શુક્ર પ્રેમમાં સફળતા અપાવી શકે છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

4. કર્ક-ચંદ્ર મનનો કારક ગ્રહ છે, જે આજે આ ઘરમાં છે. વિવાહિત જીવનમાં પ્રેમનો સંચાર થશે. ધાર્મિક કાર્યમાં વ્યસ્ત રહેશો.લાલ અને કેસરી રંગ શુભ છે. ચૂકવેલ નાણાં ઉપલબ્ધ થશે. ભગવાન વિષ્ણુની પૂજા કરો અને પિતા અને મોટા ભાઈના ચરણ સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ લો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

5. સિંહ રાશિ- આ રાશિનો બારમો ચંદ્ર ભાવનાત્મકતા આપે છે. શુક્ર લગ્નજીવનમાં મધુરતા લાવશે. આ રાશિથી ત્રીજો સૂર્ય અને આઠમો ગુરુ જાંબમાં નવા કરારથી લાભ આપશે. આજે કોઈ બિઝનેસ પ્લાન મુલતવી રાખવો યોગ્ય નથી. લાલ અને પીળો સારા રંગ છે. લવ લાઈફ સારી રહેશે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

6. કન્યા-ચંદ્ર આ રાશિથી અગિયારમા શુભ અને ગુરુ સાતમે ધન આપનાર છે. રાજનીતિમાં સફળતાથી ખુશ રહેશો. ભગવાન ગણેશને દુર્વા અર્પણ કરો. લીલા અને જાંબલી સારા રંગો છે. ગાયને પાલક ખવડાવો. યુવા લવ લાઈફમાં ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

7. તુલા – ચંદ્ર આ રાશિથી દસમી રાત્રે ગોચર કરી રહ્યો છે. દશમું કર્મની ભાવના છે. શનિ મકર રાશિમાં પાછળ છે. નોકરી અને ધંધામાં લાભ શક્ય છે. હનુમાન બાહુકનો પાઠ કરો. આજે જીવનસાથીનું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે. વાદળી અને સફેદ રંગ સારા છે. પ્રેમમાં ભાવનાત્મકતા પર નિયંત્રણ રાખો.
આજનું અંક રાશિફળ, 16 નવેમ્બર 2022

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

8. વૃશ્ચિક – સૂર્ય બારમામાં છે, ચંદ્ર નવમામાં છે અને ગુરુ પંચમ શુભ છે. આજનો દિવસ વ્યવસાયમાં સફળતાનો દિવસ છે. મેષ અને કર્ક રાશિના મિત્રો આજે તમારા માટે મદદરૂપ છે. પીળો અને નારંગી સારો છે. કર્ક રાશિના સ્વામી મંગળના પ્રવાહી દાળ અને ગોળનું દાન કરો. વિવાહિત જીવનમાં ગુસ્સાથી બચો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

9. ધનુ- આજે ચંદ્ર આઠમા ભાવમાં છે, સૂર્ય અગિયારમા ભાવમાં છે. જામ અને ધંધા અંગે સારા સમાચાર મળશે. લવ લાઈફને લઈને યુવાનો ખુશ રહેશે. નવા કરાર સાથે વ્યવસાયમાં પ્રગતિના સંકેતો છે. વાદળી અને લીલો રંગ શુભ છે.મૂગનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

10. મકર – ચંદ્ર સાતમા ભાવમાં રહેશે એટલે કે જીવન સાથી અને મીન રાશિમાં ગુરુ, આ રાશિથી ત્રીજા સ્થાને રહેશે. આ રાશિ માટે શનિ ગ્રહ શુભ છે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સાવધાન રહો. રાજકારણમાં પ્રગતિ છે. વેપારમાં સફળતા મળશે. વાદળી અને લીલો રંગ સારા છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

11. કુંભ- મન અને પ્રેમનો કારક ગ્રહ ચંદ્ર હોવાથી દાંપત્ય જીવનમાં મધુરતા આવશે. દ્વિતીય ગુરુ શુભ છે.મંગળ યાત્રાનો સંયોગ બનાવી રહ્યો છે. સૂર્ય શુભ લાભ આપશે. વેપારમાં નવા કામની શરૂઆત થશે. મંગળ આત્મવિશ્વાસ વધારશે. પીળો અને સફેદ રંગ સારા છે. હનુમાનજીની પૂજા કરવી અને તલનું દાન કરવું શ્રેષ્ઠ છે.

12. મીન- ગુરૂ અને પાંચમો ચંદ્ર આ રાશિમાં ગોચર કરવાથી સંતાનોને શુભ ફળ મળશે. જાંબમાં વિવાદો ટાળો. સાતમા સૂર્યથી વેપારમાં શુભતા વધે. પૈસા આવવાની નિશાની છે. સંતાનની પ્રગતિથી પ્રસન્ન રહેશો. ધાર્મિક કાર્યમાં વ્યસ્ત રહેશો. લાલ અને સફેદ સારા રંગો છે. અડદનું દાન કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *