16 નવેમ્બર રાશિફળ 2022 : આજે બુધવારે આ રાશિના લોકોની ઉપર ભાર રહેશે, તેથી સાવચેત રહો, જાણો રાશિફળ

16 નવેમ્બર રાશિફળ 2022 : આજે બુધવારે આ રાશિના લોકોની ઉપર ભાર રહેશે, તેથી સાવચેત રહો, જાણો રાશિફળ

પંચાંગ મુજબ આજે અષ્ટમી તિથિ રહેશે.આજે 06:58 સુધી આશ્લેષા નક્ષત્ર મઘ નક્ષત્ર રહેશે.આજે વશી યોગ, આનંદાદિ યોગ, સનફળ યોગ, લક્ષ્મીનારાયણ યોગ, બ્રહ્મ યોગ ગ્રહોનો સહયોગ મળશે. જો તમારી રાશિ મિથુન છે. , કન્યા , ધનુ , મીન રાશિમાં પછી હંસ યોગ છે અને મેષ , કર્ક , તુલા , મકર પછી તેમને ષષ યોગનો લાભ મળશે. ચંદ્ર 06:58 પછી સિંહ રાશિમાં રહેશે. આજનો શુભ સમય બે છે. સાંજે 07:00 થી સવારે 09:00 સુધી લાભ-અમૃતના ચોઘડિયા અને સાંજે 5:15 થી 6:15 સુધી લાભના ચોઘડિયા રહેશે, જ્યારે રાહુકાલ બપોરે 12:00 થી 1:30 સુધી રહેશે.

મેષ – ચંદ્ર ચોથા ભાવમાં રહેશે, જેના કારણે પારિવારિક સુખ-સુવિધાઓમાં વધારો થશે. નોકરીમાં એવી સંભાવના છે કે તમે કેટલીક પરિસ્થિતિઓથી થોડા વિચલિત થશો.તમે તેમાંથી બહાર નીકળવાનો પ્રયાસ કરશો. લગભગ આવી જ સ્થિતિ કારકિર્દીના મોરચે પણ બની શકે છે. બિઝનેસમાં દિવસ કંઈ ખાસ નથી.ઘરનાં કામ પૂરાં કરવામાં દિવસ પસાર થઈ શકે છે. વીડિયો કોલિંગ દ્વારા મિત્રો અને પરિવારના સભ્યો સાથે સીધો સંપર્ક થશે, જેના કારણે નવા ક્ષેત્રમાં અને અંગત જીવનમાં આગળના દરવાજા ખુલશે.આ બધામાં તમારી જરૂરિયાતો પર ધ્યાન આપવાનું ભૂલશો નહીં. સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરી રહેલા વિદ્યાર્થીઓ જો પરીક્ષા પહેલા પોતાના ક્ષેત્રમાં સંશોધન કરવાનું શરૂ કરે તો તે તેમના માટે ફાયદાકારક રહેશે.તમારા સ્વાસ્થ્યનું સંપૂર્ણ ધ્યાન રાખો.

horoscope
horoscope

વૃષભ- ચંદ્ર ત્રીજા ભાવમાં રહેશે, જેના કારણે નાના ભાઈ તરફથી સારા સમાચાર મળશે. વેપારમાં સમય આશાસ્પદ રહેશે. ખૂબ જ ધીરજ અને આશાવાદી બનો અને ખાતરી રાખો કે એકવાર ગ્રહોની સ્થિતિ તમારી તરફેણમાં આવશે ત્યારે નસીબ તમારા પર સ્મિત કરશે. સટ્ટાબાજી અને લોટરીથી દૂર રહો.વ્યાપારિક સફર સફળ થશે.અનપેક્ષિત લાભ થઈ શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. સુખમાં વધારો થશે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. કોઈ મોટી સમસ્યામાંથી મુક્તિ મળી શકે છે.વરિષ્ઠોનું માર્ગદર્શન પ્રાપ્ત થશે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે. પરિવારની ચિંતા રહેશે. સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે.આત્મવિશ્વાસની ભાવનાને કારણે કાર્યો વચ્ચેના અવરોધોમાં ઘટાડો થશે.વિદ્યાર્થી સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. અભ્યાસમાં રૂચિ રહેશે.લાંબા અંતરની યાત્રાનું આયોજન થઈ શકે છે.સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે.બેચેની રહેશે.

horoscope
horoscope

મિથુન- ચંદ્ર બીજા ભાવમાં રહેશે, જેના કારણે ધન-રોકાણથી લાભ થશે. પૈસા કમાવવામાં સરળતા રહેશે.કેટલાક વ્યાપારીઓને ધંધામાં પડકારોને કારણે તેમની આવકમાં સ્થિરતા જોવા મળી શકે છે. લેણાં વસૂલવાના પ્રયાસો સફળ થશે. ધંધાકીય યાત્રા સફળ થશે.આવકના નવા સ્ત્રોત મળી શકે છે.બ્રહ્મ યોગ, લક્ષ્મીનારાયણ યોગ, વાસી યોગ અને સનફળ યોગની રચનાથી વેપારમાં લાભ થશે. કાર્યસ્થળ પર સહકર્મીઓ અને વરિષ્ઠોની મદદથી અટકેલા કામ પૂરા થશે.કિંમતી સામાન સુરક્ષિત રાખો. વરિષ્ઠ લોકો સહકાર આપશે. પ્રેમ સંબંધમાં સુસંગતતા રહેશે.સંતાન કે સંબંધિત અધિકારી તરફથી સહયોગ મળશે. સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે. ખેલાડીઓ માટે દિવસ અનુકૂળ રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે પણ ધ્યાન રાખો, આવા કામ ન કરો કે એવી વસ્તુઓનું સેવન ન કરો જેનાથી તમારા શરીર પર વિપરીત અસર થાય.સ્વાસ્થ્યની બાબતમાં થોડી બેચેની રહી શકે છે. થાક લાગશે.

horoscope
horoscope

કર્કઃ- ચંદ્ર તમારી રાશિમાં રહેશે, જેના કારણે બૌદ્ધિક વિકાસ થશે. વ્યવસાયમાં આવતા અવરોધો અમુક હદ સુધી દૂર થશે.સકારાત્મક વિચાર તમને આગળ લઈ જશે અને તમને સફળતા પ્રાપ્ત કરવામાં મદદ કરશે. હાલમાં વ્યવસાયિક મિલકતમાં રોકાણ કરવાનું ટાળો. કાર્યસ્થળ પર તમારા કામ પર ધ્યાન આપો. આ મુશ્કેલ સમયમાં તમે માનસિક રીતે મજબૂત રહેશો. જે લોકો હજુ પણ સિંગલ છે તેમણે કોઈની સાથે સંબંધ બાંધવાની ઉતાવળ ન કરવી જોઈએ જો તમે આવું કરશો તો તમારા દ્વારા ઉતાવળમાં ખોટો નિર્ણય લઈ શકાય છે.વિદ્યાર્થીઓ તેમના લક્ષ્ય સુધી પહોંચી જશે પરંતુ તમારું મન સ્પષ્ટ હોવું જોઈએ તો જ તમે આ કરી શકશો. તમારા લક્ષ્યને પ્રાપ્ત કરવામાં સમર્થ હશો. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ દિવસ તમારા પક્ષમાં રહેશે.

horoscope
horoscope

સિંહ રાશિઃ- ચંદ્ર 12મા ભાવમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. જેના કારણે ખર્ચમાં વધારો થશે, સાવચેત રહો. વેપારમાં તમે તણાવથી ઘેરાયેલા રહેશો.તમારી અગાઉની કેટલીક યોજનાઓમાં અવરોધ આવવાને કારણે તમારા મનમાં બેચેની રહી શકે છે.આજનો દિવસ તમારા માટે થોડો અશાંત બની શકે છે.કાર્યક્ષેત્ર પર વધુ પડતું કામ તમારા માટે સમસ્યા બની શકે છે. કોઈપણ કાર્યને પૂર્ણ કરવા માટે સખત મહેનત જરૂરી છે, પરંતુ તમારી મહેનત જલ્દી ફળ આપશે.તેથી નિરાશ ન થાઓ.આજનો દિવસ તમારે તમારી ક્ષમતાને ધ્યાનમાં રાખીને જવાબદારીઓ લેવાનો છે.પરિવાર સાથેનો આનંદમય સમય વિતાવવા માટે પાછીપાની કરવા ઈચ્છશો. સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરી રહેલા વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસ પર સારી રીતે ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી શકશે નહીં.

horoscope
horoscope

કન્યા રાશિ – ચંદ્ર 11માં ભાવમાં બેઠો હશે. વ્યવસાય પ્રત્યે તમારો દૃષ્ટિકોણ ખૂબ આશાવાદી છે અને એવું લાગે છે કે તમે આ સમયે કોઈ ખરાબ નિર્ણયો લઈ શકતા નથી. આ સકારાત્મક દૃષ્ટિકોણનો લાભ લો. બ્રહ્મ યોગ, વાસી યોગ અને સનફળ યોગના નિર્માણથી આર્થિક બાજુ મજબૂત થશે. આ સમય છે. થોડીક મુશ્કેલી રહેશે.પરંતુ બપોર પછીનો સમય તમારી તરફેણમાં રહેશે, તમે તમારા અટવાયેલા કાર્યો પૂર્ણ કરી શકશો.આ સ્થિતિમાં ફક્ત ધીરજથી કામ લો અને એકાગ્રતા જાળવવાનો પ્રયાસ કરો.પરિવાર સાથે સમય વિતાવશો.વિદ્યાર્થીઓ ઓનલાઈન અભ્યાસ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે. કરી શકશો.ઘરમાં ઉપયોગી વસ્તુઓમાં વધારો થશે.મન અજાણ્યા ભયથી પ્રભાવિત થશે.અડધાઓથી આગળ વધીને સફળતા તમારી રાહ જોઈ રહી છે.

horoscope
horoscope

તુલા રાશિ – ચંદ્ર દસમા ભાવમાં રહેશે. વાસી યોગ અને સનફળ યોગ બનવાને કારણે તમે વેપારમાં સરકારનો સહયોગ લઈ શકશો, જેનાથી તમારા કામમાં ઝડપ આવશે, અને તમને કોઈ નવું કામ પણ મળી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર તમને જીદ છોડી દેવાની અને આ ફેરફારોને સકારાત્મક રીતે સ્વીકારવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. તમારું અંગત વર્તન જેમ કે તમારો દૃષ્ટિકોણ, વલણ અને જીવન વિશેનો તમારો અભિપ્રાય જીવનમાં પરિવર્તન લાવશે. આ ફેરફારોનો ખુલ્લા દિલથી સામનો કરો. સમર્થન મળશે. ચાલી રહેલી સમસ્યા દૂર થશે. અંકુશ. સર્જનાત્મક કાર્યોમાં સફળતા મળશે. સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરતા વિદ્યાર્થીઓ મોબાઈલ પર ઓનલાઈન અભ્યાસ સામગ્રી સારી રીતે વાંચી અને સમજી શકશે અને તેમનું મનોબળ ઉંચુ રહેશે. તમારા પિતાને આ મહિને શુગરની સમસ્યા થશે. તેનાથી પરેશાન થઈ શકો છો.

horoscope
horoscope

વૃશ્ચિક – ચંદ્ર નવમા ભાવમાં રહેશે. વેપારમાં આર્થિક પરિસ્થિતિમાં અપેક્ષિત સફળતા મળશે.ભાગી જવાની શક્યતાઓ ઓછી છે.પ્રયત્નો સફળ થશે.કારકિર્દીને આગળ વધારવા માટે સકારાત્મક વિચારો સાથે નવા વિકલ્પો તૈયાર કરવા ઈચ્છો છો. જો તમે મહેનત અને કાર્યસ્થળ માટે તૈયારી કરી રહ્યા હોવ તો. તે વધુ હશે પ્રયાસ કરવા માટે આ યોગ્ય સમય છે સર્જનાત્મક કાર્યમાં સફળતા મળશે.વૈતૃક જમીન વિવાદ ઉકેલવાથી જૂના સંબંધોમાં તિરાડ દૂર થશે.ખેલાડીઓએ કેલરી બર્ન કરવા અને વધારવા માટે કેટલાક યોગ-પ્રાણાયામમાં જોડાવું પડશે. શરીરની લવચીકતા. કેટલીક પડકારજનક કસરતમાં જોડાવું પડશે.

horoscope
horoscope

ધનુ – ચંદ્ર 8મા ભાવમાં રહેશે.વ્યવસાયમાં, દિવસ તમને તમારા વિરોધીઓથી કેટલાક મામલામાં પાછળ રાખશે, જેના કારણે તમે તણાવમાં રહેશો. સાથે જ તમારા વિરોધીઓ પણ સક્રિય રહેશે. તમારી સમજણ અને કાર્યક્ષમતાને કારણે તમે તમારા પ્રતિસ્પર્ધીઓથી દૂર રહેશો. કાર્યક્ષેત્રમાં બીજાને પ્રભાવિત કરશે.પાછળ છોડવાની કોશિશ કરશે.કાર્યના મામલામાં તમારે કેટલીક અનિચ્છનીય અવરોધોનો સામનો કરવો પડી શકે છે.આજનો દિવસ પડકારોથી ભરેલો હોઈ શકે છે.જો તમે પરિવારમાં કોઈ વાતને લઈને ચિંતિત છો તો તેને કોઈની સાથે શેર કરો. જેનાથી તમારું મન પણ હલકું થશે.અને ચિંતાનો ઉકેલ પણ મળી જશે.ભવિષ્યની ચિંતા ન કરો,સમય સાથે બધું જ ઉકેલાઈ જશે.વિદ્યાર્થીઓએ પોતાની ઉર્જા યોગ્ય દિશામાં લગાવીને પોતાનો સમય વેડફવો નહિ. સ્વાસ્થ્યની, ખાવા-પીવાની કાળજી રાખો.

horoscope
horoscope

મકર – ચંદ્ર સાતમા ભાવમાં રહેશે.વ્યવસાયમાં અચાનક કેટલાક નવા ફેરફારો થશે જે તમારા પક્ષમાં રહેશે.તમારી વાતચીત કૌશલ્ય પણ મજબૂત રહેશે અને તમે કર્મચારીઓને સરળતાથી પ્રભાવિત કરી શકશો.તમે વ્યસ્ત રહેશો. કાર્યસ્થળ અને તમે ચાલી રહેલા પ્રોજેક્ટ્સમાં સફળ થશો. પૂર્ણ અને નવી શરૂઆત કરશો. તમારા જીવનસાથી અને તમારી માતા વચ્ચેના સંબંધો સારા રહેશે, જેના કારણે તમે ખૂબ ખુશ પણ રહેશો. પ્રેમ કરનારાઓ માટે આજનો દિવસ સારો છે. વિદ્યાર્થી તમે એક બુદ્ધિશાળી વ્યક્તિ છો, અને તમારો અભ્યાસ તમને ભવિષ્યમાં મુશ્કેલ સમયને પાર કરવામાં મદદ કરશે. રોગ અથવા દુશ્મનનો પરાજય થશે.

horoscope
horoscope

કુંભ – ચંદ્ર છઠ્ઠા ભાવમાં રહેશે. લક્ષ્મીનારાયણ યોગ, વાસી યોગ અને બ્રહ્મ યોગની રચના સાથે, તમે વ્યવસાયમાં પેન્ડિંગ ઓર્ડર પૂર્ણ કરી શકશો. ઉપરાંત, તમે નવા ઓર્ડર મેળવીને ઉત્સાહિત થશો. જો તમને લેખનમાં રસ હોય, તો તમારા સાથીઓની મદદ લો અને આગળની યોજનાઓ બનાવો. મીડિયા સાથે જોડાયેલા લોકો માટે પણ આ સમય ફાયદાકારક છે. નવા સામાજિક કાર્ય અથવા રાજનીતિ સાથે જોડાયેલા લોકો માટે કોઈ વિશેષ ઉપલબ્ધિ થશે.કાર્યસ્થળ પર સકારાત્મકતા તમારા ભૂતકાળની કડવાશને પણ મીઠી યાદોમાં ફેરવી દેશે.તમારો વ્યવહાર તમને બધાની વચ્ચે ઓળખાણ કરાવશે.તમને માતા-પિતા તરફથી કોઈ પ્રકારનો આર્થિક સહયોગ મળશે. મળી શકે છે.વિદ્યાર્થીઓનો ઉત્સાહ અને આત્મવિશ્વાસ તેમને સફળતા અપાવવામાં મદદરૂપ થશે.તમને ઘૂંટણના દુખાવામાં રાહત મળશે.

horoscope
horoscope

મીન – ચંદ્ર પાંચમા ભાવમાં રહેશે. વ્યવસાયિકો માટે દિવસ શુભ છે કારણ કે ગ્રહોની રમત તમારી તરફેણમાં છે.તમે ઘણી પ્રગતિ કરશો.વ્યાપાર વૃદ્ધિ માટે સાનુકૂળ સ્થિતિ બનશે.આ ઉપરાંત તમે કોઈ કામ શરૂ કરવા માંગો છો, સવારે 7:00 થી 9:00 અને સાંજે 5:15 થી 6:15 સુધી કામ કરવું તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે.આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે, છતાં તમે ચિંતિત રહેશો.વ્યાપાર સારો રહેશે. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે.કાર્યક્ષેત્ર પર બનાવેલી યોજના ફળદાયી રહેશે. આ સાથે ચારેબાજુ દોડધામ પણ થશે. નોકરીમાં વધારો થશે.અપેક્ષિત કાર્યોમાં સફળતા મળશે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે.રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. જીવનસાથી તમારા પર પ્રેમ વરસાવશે.જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. પ્રસન્નતા રહેશે.અધીન અધિકારીઓ સાથેના સંબંધો સુધરશે. ખેલાડીઓના સંસાધન પર મોટો ખર્ચ થઈ શકે છે, ઉતાવળ ન કરો. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકારી સારી નથી.

horoscope
horoscope

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *