ફ્લાઇટની અંદર પેસેન્જરે એર હોસ્ટેસ છોકરી પર કર્યો હુમલો, જુઓ આ વિડીયોમાં

ફ્લાઇટની અંદર પેસેન્જરે એર હોસ્ટેસ છોકરી પર કર્યો હુમલો, જુઓ આ વિડીયોમાં

Fight In Plane: ફ્લાઈટમાં એર હોસ્ટેસ યાત્રીના ગુસ્સાનો શિકાર બની. આ વીડિયો વાયરલ થયા બાદ લોકો અલગ-અલગ પ્રતિક્રિયા આપતા જોવા મળી રહ્યા છે. સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલઃ આજકાલ લોકો નાની-નાની વાતો પર પણ ગુસ્સે થઈ જાય છે અને તેનો ભોગ બીજાને ભોગવવું પડે છે. આ વીડિયોમાં પ્લેનની અંદર એક મહિલા પેસેન્જર અને એર હોસ્ટેસ વચ્ચે ઝઘડો જોઈ શકાય છે. આ વીડિયો ટ્વિટર પર શેર કરવામાં આવ્યો છે.

પ્લેનની અંદર હોબાળો
જણાવવામાં આવી રહ્યું છે કે આ ફ્લાઈટ સાન ફ્રાન્સિસ્કોથી શિકાગો જઈ રહી હતી. આ ફ્લાઈટમાં બેઠેલા કોઈપણ પેસેન્જરને ખ્યાલ નહોતો કે પ્લેનની અંદર આટલો હંગામો થવાનો છે. આ વીડિયોમાં એક મહિલા મુસાફર તેના બાળક સાથે જોઈ શકાય છે. સૌથી પહેલા તો તમારે આ વીડિયો પણ જોવો જોઈએ જે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

જુઓ વિડીયો અહી :

https://twitter.com/PeterKondelis/status/1591766273490358272?s=20&t=fuQxMNcuECSNQ5jLXEQKdw

એર હોસ્ટેસ હોસ્પિટલ પહોંચી
આ વીડિયોમાં એક મહિલા એક નાના બાળકને પકડીને ફ્લાઇટ એટેન્ડન્ટ પર બૂમો પાડતી જોવા મળે છે. જ્યારે મહિલાને પાછળ હટવાનું કહેવામાં આવી રહ્યું છે. જણાવવામાં આવી રહ્યું છે કે આ વિવાદ બાદ એર હોસ્ટેસને હોસ્પિટલ લઈ જવામાં આવી હતી. મહિલા અને ફ્લાઈટ એટેન્ડન્ટ વચ્ચે ઝઘડો કયા કારણોસર થયો તે અંગે કોઈ માહિતી પ્રાપ્ત થઈ નથી. આ હંગામા પાછળનું કારણ હજુ સુધી બહાર આવ્યું નથી.

તપાસના આદેશો
આ ટ્રેન્ડિંગ વીડિયોમાં આગળ જોઈ શકાય છે કે અન્ય ક્રૂ મેમ્બર્સ પણ ફ્લાઈટ એટેન્ડન્ટની મદદ માટે આગળ આવે છે. મામલાની ગંભીરતા એ વાત પરથી લગાવી શકાય છે કે આ કેસ માટે પોલીસને પણ બોલાવવી પડી હતી. એફબીઆઈએ આ મામલે તપાસ શરૂ કરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *