મોત સામે રમત કરીને આ વ્યકિતએ કાર પર વિડીયો બનાવ્યો, જોઈને ચોંકી જશો, જુઓ વિડીયો

મોત સામે રમત કરીને આ વ્યકિતએ કાર પર વિડીયો બનાવ્યો, જોઈને ચોંકી જશો, જુઓ વિડીયો

હર્ષ ગોયન્કાનો વીડિયોઃ સોશિયલ મીડિયા પર આવા ઘણા વીડિયો જોઈ શકાય છે, જેમાં સ્ટંટ બતાવતા ઘણા લોકોએ પોતાનો જીવ ગુમાવ્યો હતો. કેટલાક લોકો શો ઓફમાં એવા ભયંકર સ્ટંટ કરે છે કે એવું લાગે છે કે તેઓ મૃત્યુ સાથે મજાક કરી રહ્યા છે. હર્ષ ગોએન્કાએ સ્ટંટ વિડીયો શેર કર્યોઃ ઈન્ટરનેટ પર ઘણા બધા નખ મારવાના સ્ટંટ વિડીયો છે અને કેટલાક સ્ટંટ એટલા ખતરનાક છે કે સ્ટંટમેન મોતના મુખમાંથી પાછા આવી ગયા છે. સોશિયલ મીડિયા પર આવા ઘણા વીડિયો જોઈ શકાય છે, જેમાં સ્ટંટ બતાવતા ઘણા લોકોએ જીવ ગુમાવ્યા છે. કેટલાક લોકો શો ઓફમાં એવા ભયંકર સ્ટંટ કરે છે કે એવું લાગે છે કે તેઓ મૃત્યુ સાથે મજાક કરી રહ્યા છે. કેટલાક વિડીયો જોયા પછી લોકો ગુસબમ્પ્સ કરે છે. જ્યારે કોઈ સ્ટંટ કરે છે, ત્યારે તેઓ સિદ્ધિની લાગણી અનુભવે છે. જેના વિશે વાત કરતા ઉદ્યોગપતિ હર્ષ ગોએન્કાએ ટ્વિટર પર મનને ઉડાવી દે તેવા સ્ટંટ વીડિયો શેર કર્યો હતો, જેને જોઈને યુઝર્સ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા હતા.

હર્ષ ગોએન્કાએ એક દિલચસ્પ વીડિયો શેર કર્યો છે
RPG ગ્રુપના ચેરમેન હર્ષ ગોએન્કા સોશિયલ મીડિયા પર તેમની વિચિત્ર પોસ્ટ્સ માટે જાણીતા છે, તેમના અનુયાયીઓને વ્યસ્ત રાખવા માટે ઘણી વાર રસપ્રદ સામગ્રી શેર કરે છે. રવિવારે તેમના દ્વારા શેર કરવામાં આવેલા વીડિયોમાં લોકો ચાલતી કારમાંથી કૂદીને સલામત ઉતરાણ કરતા દેખાતા હતા. એક સ્ટંટમાં એક રશિયન સ્ટંટમેન ‘હ્યુમન બુલેટ’ની જેમ કારમાંથી ઉડતો જોવા મળ્યો હતો. નદીઓમાં કાર અથડાતી અને ઉતરતી હોવાના અન્ય દ્રશ્યો છે. હર્ષ ગોયેન્કાએ આ સ્ટન્ટ્સ કોણે કર્યા હતા અથવા ક્યારે રેકોર્ડ કરવામાં આવ્યા હતા તેનો ઉલ્લેખ કર્યો નથી.

જુઓ વિડીયો અહી :

https://twitter.com/hvgoenka/status/1591745063981547524?s=20&t=OfUOR1wy1nQ4CJ_3J-Q2OQ

સ્ટંટ વીડિયો જોયા બાદ લોકોએ આવી પ્રતિક્રિયાઓ આપી હતી
શેર કરવામાં આવ્યો ત્યારથી, વિડિયોને 24,000 થી વધુ વ્યૂઝ અને ઘણી ટિપ્પણીઓ મળી છે. જ્યારે ઘણા ચોંકી ગયા હતા કારણ કે તેઓ આ ખતરનાક સ્ટંટ કરવા પાછળનું કારણ ન સમજી શક્યા અને પોતાનો જીવ જોખમમાં મૂક્યો. એક યુઝરે આ વીડિયો પર કટાક્ષભર્યો જવાબ આપ્યો અને કહ્યું, ‘અને આ જ કારણે મહિલાઓ લાંબુ જીવે છે’. બીજાએ ટિપ્પણી કરી, ‘બ્રિલિયન્ટ’. જ્યારે ત્રીજાએ મજાકમાં કહ્યું, ‘#RohitShettyના મીઠા સપના આમાંથી જ બને છે.’ એ નોંધવું અગત્યનું છે કે લોકોએ વ્યાવસાયિક દેખરેખ વિના આવા સ્ટંટ કરવા જોઈએ નહીં કારણ કે તે જોખમી હોઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *