હાર્દિક પંડ્યાની કેપ્ટન્સીથી આ ખેલાડીનું નસીબ ખુલશે, કારણે કે રોહિત શર્માએ T20 વર્લ્ડ કપમાં તેને સ્થાન નઈ આપેલું

હાર્દિક પંડ્યાની કેપ્ટન્સીથી આ ખેલાડીનું નસીબ ખુલશે, કારણે કે રોહિત શર્માએ T20 વર્લ્ડ કપમાં તેને સ્થાન નઈ આપેલું

India vs New Zealand: રોહિત શર્માએ T20 વર્લ્ડ કપમાં પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં કોઈ સ્ટાર ખેલાડીને તક આપી નથી, પરંતુ ન્યૂઝીલેન્ડના પ્રવાસ પર હાર્દિક પંડ્યાની કેપ્ટન્સીમાં આ ખેલાડીનું કિસ્મત ખુલી શકે છે. ભારત વિ ન્યુઝીલેન્ડ T20 શ્રેણી: T20 વર્લ્ડ કપ 2022 ખૂબ જ શાનદાર રીતે સમાપ્ત થયો. હવે તમામની નજર ન્યુઝીલેન્ડ પ્રવાસ પર છે. આ પ્રવાસ માટે ટીમ ઈન્ડિયાની કમાન હાર્દિક પંડ્યાના હાથમાં છે. ન્યુઝીલેન્ડ પ્રવાસમાંથી ઘણા દિગ્ગજ ખેલાડીઓને આરામ આપવામાં આવ્યો છે. હાર્દિક પંડ્યાની કેપ્ટન્સીમાં સ્ટાર ખેલાડીનું કિસ્મત ખુલી શકે છે. કેપ્ટન રોહિત શર્માએ આ ખેલાડીને T20 વર્લ્ડ કપમાં તક આપી નથી.

રોહિતે આ ખેલાડીને તક આપી ન હતી
રોહિત શર્માએ T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં જાદુઈ બોલર યુઝવેન્દ્ર ચહલને એક પણ તક આપી ન હતી. આખી ટુર્નામેન્ટ દરમિયાન તે બેન્ચ પર બેઠો હતો. જ્યારે તે ખૂબ જ સારા ફોર્મમાં ચાલી રહ્યો છે. તેના બોલને રમવું બિલકુલ સરળ નથી. જ્યારે તે પોતાની લયમાં હોય છે, ત્યારે તે કોઈપણ બેટિંગ આક્રમણને તોડી શકે છે. તેઓ ખૂબ જ આર્થિક પણ સાબિત થાય છે.

IPL 2022માં તાકાત બતાવી
યુઝવેન્દ્ર ચહલે IPL 2022માં શાનદાર રમત બતાવી. તેણે સૌથી વધુ 27 વિકેટ પોતાના નામે કરી છે. તેણે એકલા હાથે રાજસ્થાન રોયલ્સને ફાઇનલમાં પહોંચાડ્યું. જ્યાં તેમને ગુજરાત ટાઇટન્સ સામે હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. ચહલની ગુગલી બેટ્સમેન સરળતાથી સમજી શકતો નથી અને આઉટ થઈ જાય છે.

હાર્દિક પંડ્યા તક આપી શકે છે
પસંદગીકારોએ રવિચંદ્રન અશ્વિનને ન્યૂઝીલેન્ડ પ્રવાસમાં તક આપી નથી. આવી સ્થિતિમાં કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યાને પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં યુઝવેન્દ્ર ચહલની એન્ટ્રી મળી શકે છે. તેણે ટીમ ઈન્ડિયા માટે અત્યાર સુધીમાં 69 ટી20 મેચ રમી છે, જેમાં તેણે 8.12ની ઈકોનોમી સાથે 85 વિકેટ લીધી છે. ચહલ પાસે ઘણી પ્રતિભા છે, પરંતુ T20 વર્લ્ડ કપમાં કેપ્ટન રોહિત શર્માને તેના પર વિશ્વાસ નહોતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *