ભારતીય ક્રિકેટ ચાહકો માટે ખરાબ સમાચાર, અચાનક આ સ્ટાર બેટ્સમેનને હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવો પડ્યો

ભારતીય ક્રિકેટ ચાહકો માટે ખરાબ સમાચાર, અચાનક આ સ્ટાર બેટ્સમેનને હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવો પડ્યો

ભારતીય ક્રિકેટ ટીમ: વિજય હજારે ટ્રોફીની વચ્ચે વિસ્ફોટક બેટ્સમેનને હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવો પડ્યો હતો. આ ખેલાડી આ વર્ષે ડોમેસ્ટિક ક્રિકેટમાં સૌથી વધુ રન બનાવનાર ખેલાડી છે.

વિજય હજારે ટ્રોફી 2022ની ધમાકેદાર શરૂઆત થઈ ગઈ છે. શરૂઆતની મેચોમાં જ સિનિયર ખેલાડીઓની સાથે યુવાઓએ પણ શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું છે. આ બધા વચ્ચે આ ટૂર્નામેન્ટ સાથે જોડાયેલા એક મોટા સમાચાર સામે આવી રહ્યા છે. આ ટૂર્નામેન્ટમાં મુંબઈ તરફથી રમતા યુવા ખેલાડીને અચાનક હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવો પડ્યો હતો. આ ખેલાડી પણ છેલ્લા ઘણા સમયથી ખૂબ જ સારા ફોર્મમાં છે.

આ ખેલાડીને હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યો હતો

મુંબઈની ટીમ વિજય હજારે ટ્રોફી રમવા માટે રાંચીમાં છે. આ દરમિયાન ટીમના વિસ્ફોટક બેટ્સમેન સરફરાઝ ખાનને હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવો પડ્યો હતો. પેટમાં દુખાવાની ફરિયાદ બાદ સરફરાઝ ખાનને હોસ્પિટલમાં લઈ જવામાં આવ્યો હતો. તમને જણાવી દઈએ કે સરફરાઝ રવિવારે સર્વિસીસ સામે રમતા જોવા મળ્યો ન હતો.

પિતાએ જણાવ્યું કે તેમની તબિયત કેવી રીતે બગડી

સરફરાઝના પિતા નૌશાદ ખાને ખુલાસો કર્યો હતો કે સરફરાઝ ખાનને કિડનીમાં પથરી છે. સરફરાઝના પિતા નૌશાદ ખાને Cricbuzz વેબસાઈટને જણાવ્યું કે, ‘તે નાનું છે પરંતુ ઘણું દર્દ આપે છે. તે લાંબા સમયથી આથી પીડાઈ રહ્યો છે. આ કારણે તેને ખૂબ દુખાવો થતો હતો, જેના કારણે તેને હોસ્પિટલ લઈ જવો પડ્યો હતો. તે હવે ઠીક છે.’ મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, સરફરાઝ ખાનને આજે (14 નવેમ્બર) હોસ્પિટલમાંથી રજા આપવામાં આવી શકે છે.

આગામી મેચમાં ટીમનો ભાગ બની શકે છે

મુંબઈએ તેની આગામી મેચ મહારાષ્ટ્ર સામે રમવાની છે. આ મેચ પહેલા ટીમના એક અધિકારીએ કહ્યું હતું કે, ‘સરફરાઝના ફિટ થવાની આશા છે. હોસ્પિટલમાં એક રાત રોકવું એ સાવચેતીભર્યો નિર્ણય હતો અને અમને ગુરુવારની મેચમાં તેના રમવાનો વિશ્વાસ છે.

રણજી ટ્રોફી 2022માં સૌથી સફળ

સરફરાઝ ખાને રણજી ટ્રોફીની આ સિઝનમાં સૌથી વધુ રન બનાવ્યા હતા. સરફરાઝ ખાને રણજી ટ્રોફીની આ સિઝનની 6 મેચમાં 122.75ની એવરેજથી સૌથી વધુ 982 રન બનાવ્યા છે. સરફરાઝે આ દરમિયાન 4 સદી અને 2 અડધી સદી ફટકારી હતી. સરફરાઝે અત્યાર સુધી ફર્સ્ટ ક્લાસ ક્રિકેટમાં 80થી વધુની એવરેજથી રન બનાવ્યા છે. આ ફોર્મેટમાં 2000 થી વધુ રન બનાવ્યા પછી, ફક્ત સર ડોન બ્રેડમેનની તેમના કરતા સારી એવરેજ છે. આ સાથે જ તેણે દુલીપ ટ્રોફી 2022માં પણ સદી ફટકારી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *