રાશિફળ 14 નવેમ્બર 2022: સોમવારે શિવજીની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોની કિસ્મત ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

રાશિફળ 14 નવેમ્બર 2022: સોમવારે શિવજીની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોની કિસ્મત ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ 14 નવેમ્બર 2022: મેષ અને વૃષભ રાશિના લોકો માટે આજનો દિવસ ખૂબ જ ખાસ રહેવાનો છે. આ રાશિના લોકોની આવકના માર્ગમાં વધારો થશે. અને ધંધામાં મોટો ફાયદો થશે. બાકીના રાશિચક્ર માટે, તમારી સંપૂર્ણ રાશિફળ અહીં જુઓ. આજે સૂર્યોદય સમયે ચંદ્ર પુષ્ય નક્ષત્ર અને કર્ક રાશિમાં છે. ગુરુ મીન રાશિમાં છે. સૂર્ય અને બુધ તુલા રાશિમાં છે.શનિ મકર રાશિમાં છે, શુક્ર મંગળ વૃશ્ચિક રાશિમાં છે અને મંગળ મિથુન રાશિમાં છે. બાકીના ગ્રહોની સ્થિતિ સમાન છે.વૃષભ અને મકર રાશિના જાતકોને ગ્રહ સંક્રમણનો મહત્તમ લાભ મળશે. આજે તુલા અને કુંભ રાશિના લોકોને લાભ થશે. મેષ અને મીન રાશિના લોકોએ આજે ​​સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સચેત રહેવું પડશે. સિંહ અને મકર રાશિના લોકો આજે રાજનીતિમાં સફળ થશે. ચાલો હવે જાણીએ આજની વિગતવાર રાશિફળ.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

1. મેષ- સાતમા કારોબારમાં સૂર્ય શુભ છે અને ચોથા ભાવમાં ચંદ્ર શુભ છે. આજે મંગળ અને સૂર્ય ઘર નિર્માણમાં કંઈક નવું કરી શકે છે. શુક્ર અને બુધનું સંક્રમણ સાનુકૂળ છે. અટકેલા કામ થશે.પીળા અને લીલા રંગ શુભ છે.તલનું દાન કરો. લવ લાઈફ સુખદ રહેશે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

2. વૃષભઃ- ગુરુનું અગિયારમું અને ચંદ્રનું ત્રીજું સંક્રમણ ઉચ્ચ અધિકારીઓ દ્વારા આપવામાં આવેલા કામમાં બેદરકારીથી બચવાનો સંકેત આપે છે. વાદળી અને લીલો રંગ સારા છે. તમને શિક્ષણમાં સફળતા મળશે.તલનું દાન કરો. યુવાનો લવ લાઈફથી ખુશ રહેશે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

3. મિથુન- મંગળ આ રાશિમાં છે અને ચંદ્ર દ્વિતીય છે. નોકરીમાં પ્રગતિ શક્ય છે. રાશિના સ્વામી બુધ અને મીનનું ગુરૂનું સંક્રમણ સ્વાસ્થ્યમાં અચાનક લાભ આપી શકે છે. લાલ અને આકાશી રંગ શુભ છે. થવાની સંભાવના છે. પ્રેમમાં એક સુંદર પ્રવાસ. ગાયને પાલક ખવડાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

4. કર્કઃ- ચંદ્ર આ રાશિમાં છે અને ગુરુ નવમાં એટલે કે ભાગ્યમાં છે.શિવ મંદિરના પરિસરમાં બાલનું વૃક્ષ વાવો. શુક્ર પાંચમા ભાવે છે.વિદ્યાર્થીઓ પોતાની કારકિર્દીમાં નવા પ્રોજેક્ટની પ્રાપ્તિથી ખુશ થઈ શકે છે. કોઈપણ મોટી ધંધાકીય યોજના ફળદાયી રહેશે.કેસરી અને લીલો રંગ શુભ છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

5. સિંહઃ- વેપારમાં સંઘર્ષ છે પણ તમે નવા પ્રોજેક્ટ તરફ પ્રેરિત થશો.પ્રવાસની યોજનાઓ બનશે. નારંગી અને આકાશી રંગ શુભ છે.સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.શમી અને અપરાજિતાના ફૂલ સાથે રાખો.પ્રેમમાં ભાવભાવ રહેશે.સૂર્યની ઉપાસના કરતા રહો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

6. કન્યા – બુધ – સૂર્ય દ્વિતીય મંગળ પ્રદાન કરશે. અગિયારમો ચંદ્ર અને સાતમો ગુરુ IT, શિક્ષણ અને મીડિયાની નોકરી માટે શુભ છે. લાંબા સમયથી જામમાં અટવાયેલું કામ પૂર્ણ થશે. શનિ હવે મકર રાશિમાં ગોચર કરશે અને ધંધા-નોકરીમાં લાભ આપશે.આકાશ અને લીલો રંગ શુભ છે.ગાયને ગોળ ખવડાવો.વિવાહિત જીવન સુંદર અને મધુરતાથી ઢંકાયેલું રહેશે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

7. તુલાઃ- આજે તમે જાંબુમાં થોડા તણાવની સ્થિતિમાં રહેશો, બુધ પ્રતિકૂળ છે, વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. આઈટી અને બેંકિંગ સાથે જોડાયેલા લોકો માટે ચંદ્ર અને ગુરૂનું સંક્રમણ શુભ છે.વાહન ખરીદવાની વાત ચાલશે. લીલા અને કેસરી રંગ શુભ છે.ગાયને પાલક ખવડાવો. શુક્ર પ્રેમને લગ્ન તરફ લઈ જશે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

8.વૃશ્ચિક- આજે ગુરુ પાંચમાં સ્થાને છે અને ચંદ્ર ભાગ્યના ઘરમાં છે.શનિનું ત્રીજું સંક્રમણ વ્યવસાયને સફળ બનાવશે. વિદ્યાર્થીઓ તેમની કારકિર્દી પ્રત્યે ઉત્સાહી રહેશે. અડદનું દાન કરો. વાયોલેટ અને લીલો રંગ શુભ છે. ચંદ્ર બીજ મંત્રનો જાપ કરો. પિતાના આશીર્વાદથી સૂર્યની શુભતા વધે છે.સૂર્યની પણ પૂજા કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

9. ધનુ- મંગળ સાતમે, ચંદ્રનો આઠમો અને ગુરુનો ચોથો ભાવ નોકરી માટે શુભ છે. શનિના બીજા સંક્રમણની સુસંગતતા આઈટી અને બેંકિંગ નોકરીઓમાં સફળતા તરફ દોરી જશે. અટકેલા પૈસા આવવાના સંકેતો છે. જાંબલી અને આકાશ. રંગ શુભ છે.મોટા ભાઈના આશીર્વાદ લો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

10. મકર- શુક્ર અગિયારમું ધન આપે છે.આ રાશિમાં ચંદ્રનું સાતમું અને શનિનું સંક્રમણ રાજકારણીઓ માટે શુભ છે.શુક્ર પ્રેમનો ગ્રહ છે.વિદ્યાર્થીઓને સફળતા મળશે. પિતાના ચરણ સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ મેળવો. શુક્ર અને બુધ વેપારમાં લાભ આપી શકે છે.શ્રી કનકધારા સ્તોત્રનો પાઠ કરો.વાદળી અને સફેદ રંગ શુભ છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

11. કુંભ- શુક્ર વૃશ્ચિક રાશિમાં અને મંગળ મિથુન રાશિમાં છે.ચંદ્રનો છઠ્ઠો અને શનિનો બારમો ભાવ સ્વાસ્થ્ય અને સુખ માટે પ્રતિકૂળ છે.બારમો ભાવ વ્યયનું ઘર છે. દાન-પુણ્ય કરો.ગુરુ આ રાશિથી બીજા સ્થાને છે.ગુરુ કારકિર્દીમાં વધારો કરશે.પ્રવાસ થઈ શકે છે.સાસરા પક્ષ તરફથી તમને લાભ મળી શકે છે.સફેદ અને લીલો રંગ શુભ છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

12. મીન- આ રાશિમાં સૂર્ય વૃશ્ચિક અને ગુરુ અને ચંદ્રની પાંચમી અસર વિદ્યા અને સંતાન માટે શુભ છે.શુક્ર વ્યાપારીઓને લાભ આપી શકે છે. ગુરુ અને ચંદ્ર ધન પ્રાપ્તિમાં સફળતા અપાવશે.સફેદ અને નારંગી રંગ શુભ છે.દાન કરો. નિર્જન જગ્યાએ પીપળનું વૃક્ષ વાવો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *