ગુરુવારે મોગલ માં ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોની કિસ્મત ખૂલી જશે, જય મોગલ માં

ગુરુવારે મોગલ માં ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોની કિસ્મત ખૂલી જશે, જય મોગલ માં

આજનું રાશિફળ 10 નવેમ્બર 2022: આજનો દિવસ ઘણી રાશિઓ માટે શુભ રહેવાનો છે. આજે રોહિણી નક્ષત્ર છે. ચંદ્ર વૃષભ રાશિમાં છે. સૂર્ય આજે તુલા રાશિમાં છે અને શનિ મકર રાશિમાં છે. ગુરુ મીન રાશિમાં છે. બાકીના ગ્રહોની સ્થિતિ યથાવત છે. મંગળ મિથુન રાશિમાં છે. મેષ અને કન્યા રાશિના લોકોને વેપારમાં સફળતા મળશે. આજે વૃષભ અને મકર રાશિના ટેકનિકલ અને મેનેજમેન્ટ ક્ષેત્રના વિદ્યાર્થીઓને નોકરીમાં નવી તકો મળશે. કર્ક અને મકર રાશિના લોકો વાહન ચલાવવામાં બેદરકાર ન રહે તો સારું. હવે આવો જાણીએ આજની વિગતવાર રાશિફળ

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મેષ- ચંદ્ર બીજા, બારમા ગુરુ અને કર્મ સ્થાનના શનિને લાભ આપશે. આજે તમારું મન આધ્યાત્મિક રહેશે. જામમાં પ્રદર્શન સુખદ છે. વિદ્યાર્થીઓને ફાયદો થશે. સફેદ અને લાલ રંગ સારા છે. મંગળ ગોચર ભૂમિ આ ઘર ખરીદવા માટે શુભ છે. તુલસીનું વૃક્ષ વાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

વૃષભઃ- આજે ચંદ્ર આ રાશિમાં રહેશે અને દિવસને શુભ બનાવે છે.ઓફિસના કામમાં મન વ્યસ્ત રહી શકે છે. આ રાશિથી છઠ્ઠો સૂર્ય શુભ છે અને બીજો મંગળ ધન પ્રદાન કરશે. આજે તમારી વાણી લાભ અપાવશે.વાદળી અને લીલો રંગ શુભ છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મિથુન- બારમો ચંદ્ર અને પાંચમો સૂર્ય આર્થિક લાભ આપી શકે છે. મકર રાશિમાં શનિના ગોચરને કારણે નોકરી બદલવા સંબંધિત કોઈપણ નિર્ણય સમજી વિચારીને લેવો. સફેદ અને વાદળી રંગ સારા છે. વિવાહિત જીવન સુખદ રહેશે. અડદ અને તલનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કર્કઃ- આજે ચંદ્ર આ રાશિથી અગિયારમા ભાવમાં છે. રાજનીતિમાં આજે સફળતાનો દિવસ છે. વેપારમાં ઉત્સાહ અને પ્રસન્નતા રહેશે. પીળો અને કેસરી રંગ શુભ છે. શ્રી વિષ્ણુજીની પૂજા કરો. કોઈપણ અટકેલા કામ પૂર્ણ થશે. ભોજનનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

સિંહ- સૂર્ય-ચંદ્ર દસમા ભાવમાં અને મિથુન રાશિમાં મંગળનો ગોચર આજે તમને દરેક કાર્યમાં સફળતા અપાવશે. નાણાકીય સુખમાં વધારો થશે. નોકરીમાં નવી તકો મળશે. પીળો અને કેસરી રંગ શુભ છે. શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો અને ફળનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કન્યાઃ- ભાગ્યના ઘરમાં ચંદ્ર અને સાતમો ગુરુ સંતાન માટે શુભ છે. નોકરીમાં પ્રગતિમાં પ્રસન્નતા રહેશે. રોકેલા પૈસા મળી શકે છે. પિતાના આશીર્વાદ લો. નાણાકીય લાભ શક્ય છે. ભગવાન વિષ્ણુની પૂજા કરતા રહો. નારંગી અને સફેદ રંગ શુભ છે. ગોળનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

તુલાઃ- વેપારમાં પ્રગતિને લઈને પ્રસન્નતા રહેશે. નોકરીમાં તમે તમારા પ્રદર્શનથી સંતુષ્ટ રહેશો. આરોગ્ય અને સુખ માટે હનુમાનબાહુકનો પાઠ કરો. આજે મેષ અને સિંહ રાશિના મિત્રોનો સહયોગ તમને આશાવાદી બનાવશે. લાલ અને પીળો સારા રંગ છે. સુંદરકાંડનો પાઠ લાભદાયક રહેશે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

વૃશ્ચિક- આ રાશિમાંથી ચંદ્ર સાતમે અને શનિ ત્રીજામાં ભ્રમણ કરી રહ્યો છે. જામમાં સફળતા મળશે. નારંગી અને આકાશી રંગ શુભ છે. ઘઉંનું દાન કરો. વાહન ખરીદવાના સંકેત મળી રહ્યા છે. ભગવાન શિવની પૂજા કરો. તુલસીનું વૃક્ષ વાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

ધનુ- આજે ચંદ્ર છઠ્ઠામાં છે અને સૂર્ય આ રાશિમાંથી તુલા રાશિમાં છે. સંતાન વિશે સારા સમાચાર મળશે. શિક્ષણમાં સંઘર્ષના સંકેતો છે. લીલા અને નારંગી રંગ સારા છે. પરિવારમાં ખુશી રહેશે. મસૂરની દાળ અને તલનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મકર – ચંદ્ર પાંચમા ભાવમાં છે. નોકરી સંબંધિત કાર્યમાં તમને લાભ મળી શકે છે. પિતાના આશીર્વાદનો લાભ મળશે. સફેદ અને જાંબલી રંગ શુભ છે. તમે ધાર્મિક યાત્રા કરી શકો છો. મગનું દાન કરો. પીપળા નીચે દીવો પ્રગટાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કુંભ- રાજકારણીઓ સફળ થશે.જીવનમાં સફળતા માટે સુંદરકાંડ વાંચો. વાયોલેટ અને સફેદ રંગ શુભ છે. ગાયને પાલક ખવડાવો. નોકરીમાં ફેરફાર સંબંધિત કોઈ નિર્ણય લેવામાં વિલંબ થઈ શકે છે. શનિને તલનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મીન – ચંદ્ર ત્રીજું સંક્રમણ કરશે. મંગળ ચોથો શુભ છે. આજે આ રાશિમાં અગિયારમે શનિ અને ગુરુ આ રાશિમાંથી આવતા ધનની પ્રાપ્તિ થઈ શકે છે. રાજનીતિમાં સફળતાના સંકેતો છે. પીળો અને સફેદ રંગ સારા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *