સૂર્યની ચમકથી દંગ થઈ ઈંગ્લેન્ડની ટીમ, આ બેટ્સમેનને રોકવા માટે ભારતના આ 6 ખેલાડીઓએ બનાવ્યો ખાસ પ્લાન

સૂર્યની ચમકથી દંગ થઈ ઈંગ્લેન્ડની ટીમ, આ બેટ્સમેનને રોકવા માટે ભારતના આ 6 ખેલાડીઓએ બનાવ્યો ખાસ પ્લાન

India vs England: સેમિફાઇનલ મેચ પહેલા ઇંગ્લેન્ડની ટીમ સૂર્યકુમાર યાદવથી ડરી રહી છે. સૂર્યકુમાર યાદવ આ ટૂર્નામેન્ટમાં અત્યાર સુધીનો સૌથી ખતરનાક બેટ્સમેન સાબિત થઈ રહ્યો છે. ભારત vs ઈંગ્લેન્ડ T20 વર્લ્ડ કપ 2022: ઓસ્ટ્રેલિયામાં રમાઈ રહેલા T20 વર્લ્ડ કપ 2022 (T20 WC 2022)માં સૂર્યકુમાર યાદવનું બેટ જોરથી ચાલી રહ્યું છે. ઇંગ્લેન્ડ સામે રમાનાર સેમીફાઇનલ મેચમાં પણ ચાહકો તેની પાસેથી સૌથી વધુ અપેક્ષા રાખવાના છે. બીજી તરફ ઈંગ્લેન્ડની ટીમે સૂર્ય કુમાર યાદવને રોકવા માટે ખાસ પ્લાન બનાવ્યો છે.

6 ખેલાડીઓએ સાથે મળીને એક પ્લાન બનાવ્યો હતો
ભારત અને ઈંગ્લેન્ડની ટીમો 10 નવેમ્બરે એડિલેડ ઓવલમાં સામસામે ટકરાશે. આ મેચ પહેલા ઈંગ્લેન્ડના કેપ્ટન જોસ બટલરે કહ્યું હતું કે સૂર્યકુમાર યાદવ શાનદાર બેટિંગ કરી રહ્યો છે અને અમે તેને રોકવાની રણનીતિ બનાવી રહ્યા છીએ. ગ્લીશ મીડિયાના અહેવાલો અનુસાર, ઈંગ્લેન્ડની ટીમે સૂર્યકુમાર યાદવને રોકવા માટે એક ખાસ બેઠક કરી છે. આ બેઠકમાં કોચ મેથ્યુ મોટ, સહાયક કોચ કાર્લ હોપકિન્સન, સલાહકારો માઈકલ હસી અને ડેવિડ સકર, બેન સ્ટોક્સ અને કેપ્ટન જોસ બટલર હાજર હતા.

સૂર્યકુમાર યાદવ સૌથી મોટો ખતરો
ઈંગ્લેન્ડ ટીમના કેપ્ટન જોસ બટલરે પ્રેસ કોન્ફરન્સમાં કહ્યું, ‘અમે સૂર્યકુમાર વિશે વાત કરી રહ્યા છીએ. તેણે અત્યાર સુધી શાનદાર બેટિંગ કરી છે. તે એવો બેટર છે, જેની પાસે ઘણા શોટ છે. પરંતુ, બોલરને પણ બેટરને આઉટ કરવા માટે એક બોલની જરૂર હોય છે અને અમે તે કરવાનો શ્રેષ્ઠ પ્રયાસ કરીશું. આ માટે અમારી પાસે એક પ્લાન તૈયાર છે. આશા છે કે આ યોજના સેમીફાઈનલમાં અસરકારક સાબિત થશે.

વર્ષ 2022માં સૌથી વધુ રન બનાવનાર ખેલાડી
સૂર્યકુમાર યાદવે વર્ષ 2022માં T20 આંતરરાષ્ટ્રીય મેચોમાં 1000થી વધુ રન બનાવ્યા છે. તેણે તાજેતરમાં જ ઝિમ્બાબ્વે સામે માત્ર 25 બોલમાં અણનમ 61 રનની ઇનિંગ રમીને એમસીજીમાં હાજર લગભગ 82 હજાર દર્શકોનું મનોરંજન કર્યું હતું. આ સમયગાળા દરમિયાન તેણે કેટલાક બિનપરંપરાગત શોટ પણ રમ્યા હતા. સૂર્યકુમાર યાદવે વર્તમાન T20 વર્લ્ડ કપની પાંચ મેચમાં 225 રન બનાવ્યા છે, જેમાં તેણે ત્રણ અડધી સદી ફટકારી છે. આ દરમિયાન તેનો સ્ટ્રાઈક રેટ 193.97 હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *