આ યુવતીની બેવકૂફીએ પોતાના પર બની આફત, રસ્તા પર એક યુવકને લાત મારવી પડી ભારે, જુઓ વિડિયો અહી

આ યુવતીની બેવકૂફીએ પોતાના પર બની આફત, રસ્તા પર એક યુવકને લાત મારવી પડી ભારે, જુઓ વિડિયો અહી

ત્વરિત કર્મ: જો તમે બીજાના જીવનને ખલેલ પહોંચાડવાના છો, તો સાવચેત રહો નહીંતર તમે પણ ખાડામાં જઈ શકો છો. હાલમાં જ એક વિડીયો વાયરલ થયો છે જે લોકો માટે આવું જ ઉદાહરણ આપી રહ્યો છે.

કેટલીકવાર કેટલાક લોકો વગર વિચાર્યે આવી ક્રિયાઓ કરી લે છે, જેના કારણે તેમને ખરાબ ભોગવવું પડે છે. જો કે, આજકાલ લોકો આવી ઘટનાઓને ‘ઇન્સ્ટન્ટ કર્મ’ કહેવા લાગ્યા છે, એટલે કે જો તમે કોઈની સાથે કંઇક ખોટું કરવાનું વિચારો છો, તો તમે તેનાથી વિપરીત તે ખરાબમાં ફસાઈ જાઓ છો. જો તમે બીજાના જીવનને ખલેલ પહોંચાડવાના છો, તો સાવચેત રહો, નહીં તો તમે પણ ખાડામાં જઈ શકો છો. હાલમાં જ એક વિડીયો વાયરલ થયો છે જે લોકો માટે આવું જ ઉદાહરણ આપી રહ્યો છે. એક છોકરીએ વિચાર્યું કે તે બીજા બાઇક સવારને લાત મારીને રોડ પર છોડી દેશે, પરંતુ તેની સાથે એક એવી ઘટના બની કે જેને જોઇને તમે હસી પડશો.

છોકરીને તેના ખરાબ કાર્યોનું ફળ તરત જ મળી ગયું

વીડિયોમાં બે વાહનો એકસાથે સવારી કરતા જોવા મળે છે. એક પુરુષ ડ્રાઈવર અને એક મહિલા રોડની બાજુએ સ્કૂટી પર જઈ રહ્યા છે, જ્યારે બીજી મહિલા તેની બાજુમાં બીજી બાઇક ચલાવી રહી છે. પુરૂષ ડ્રાઇવરની પાછળ બેઠેલી છોકરી બીજી બાઇકને કિક મારતી જોવા મળે છે પરંતુ બધું પ્લાન મુજબ થતું નથી. આરોપી યુવતી બાઇકનું સંતુલન બગડવાની કોશિશ કરી રહી હતી, પરંતુ આમ કરતાં તેણે પોતાનું સંતુલન ગુમાવ્યું અને ટુ-વ્હીલર પરથી પડી ગઈ. જો કે, તમે વીડિયોમાં જોઈ શકો છો કે એકલી સ્કૂટી ચલાવતી મહિલાએ આવું કોઈ કામ કર્યું નથી.

જુઓ વિડિયો અહી : https://www.reddit.com/r/Whatcouldgowrong/comments/ynqk2r/trying_to_kick_another_rider/?utm_source=share&utm_medium=web2x&context=3

વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો હતો

ઇન્ટરનેટ પર લોકોએ બાઇકને કિક મારનારી યુવતીની મજાક ઉડાવી કારણ કે તે કિક મારતા જ સ્કૂટી પરથી પડી ગઇ હતી. સૌથી નવાઈની વાત તો એ છે કે જેને તેણે નીચે ઉતારવાનો પ્રયાસ કર્યો તે રોકાયા વગર આગળ વધી ગયો. જ્યારે પડતી મહિલા સાથે હાજર વ્યક્તિ થોડા અંતરે જ અટકી જાય છે. વીડિયો જોયા બાદ એક યુઝરે લખ્યું, ‘આને જ ઈન્સ્ટન્ટ કર્મ કહેવાય છે.’ ઘણા લોકોને પ્રખ્યાત વિડિયો ગેમ ‘રોડરશ’ યાદ આવી, કારણ કે ગેમમાં રેસ કરતી વખતે આવા જ દૃશ્યો સામે આવે છે. અન્ય એક યુઝરે લખ્યું, ‘છોકરીની બેગએ તેને ગંભીર ઈજાથી બચાવી લીધી.’

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *