વેકેશનમાં ટ્રેનમાં જતાં પહેલા આ વિડીયો જુઓ, જેમાં એક બાળક અને મહિલા સાથે કેવું થયું તે.. જુઓ વિડીયો

વેકેશનમાં ટ્રેનમાં જતાં પહેલા આ વિડીયો જુઓ, જેમાં એક બાળક અને મહિલા સાથે કેવું થયું તે.. જુઓ વિડીયો

મુંબઈ પોલીસઃ મંગળવારે બપોરે માનખુર્દ રેલવે સ્ટેશનના પ્લેટફોર્મ નંબર બે પર એક મહિલા બાળકને ખોળામાં લઈને ચાલતી ટ્રેનમાં ચઢવાનો પ્રયાસ કરી રહી હતી. ટ્રેનની સ્પીડ વધી જતાં મુસાફરો ચઢવા લાગ્યા અને મહિલાએ પોતાનું સંતુલન ગુમાવ્યું અને બાળકને ખોળામાં લઈને પડી. મુંબઈ રેલ્વે સ્ટેશન: પોલીસ અધિકારીની ત્વરિત કાર્યવાહીને કારણે, મુંબઈ રેલ્વે સ્ટેશન પર એક મહિલા અને તેના બાળકને બચાવી લેવામાં આવ્યા હતા. ચાલતી ટ્રેનમાં ચઢવાનો પ્રયાસ કરતી વખતે એક મહિલા લપસી પડી અને તેની સાથે એક બાળક પણ હાજર હતું. આ જોઈને પોલીસ અધિકારી એક્શનમાં આવી ગયા. પ્લેટફોર્મ પર લાગેલા સીસીટીવી કેમેરામાં આ ઘટના કેદ થઈ ગઈ હતી. માનખુર્દ રેલવે સ્ટેશનના પ્લેટફોર્મ નંબર બે પર મંગળવારે બપોરે એક મહિલા બાળકને ખોળામાં લઈને ચાલતી ટ્રેનમાં ચઢવાનો પ્રયાસ કરી રહી હતી. ટ્રેનની સ્પીડ વધી જતાં મુસાફરો ચઢવા લાગ્યા અને મહિલાએ પોતાનું સંતુલન ગુમાવ્યું અને બાળકને ખોળામાં લઈને પડી.

રેલવે પોલીસે બહાદુરીનો વીડિયો શેર કર્યો છે
આ જોઈને પ્લેટફોર્મ પર હાજર રેલવે પોલીસ ફોર્સ ઓફિસર અક્ષય સોયા તેમની મદદ કરવા દોડ્યા અને બંનેને ટ્રેનની નીચેથી ખેંચવાનો પ્રયાસ કર્યો. જ્યારે અક્ષય સોયાએ બાળકને પકડ્યો ત્યારે એક મુસાફરે માતાને પાટા નીચે લપસતા બચાવી હતી. RPF મુંબઈ વિભાગે પોલીસ અધિકારીની ત્વરિત કાર્યવાહી અને બહાદુરીભર્યા પ્રયાસની પ્રશંસા કરતા ઘટનાના CCTV ફૂટેજ શેર કર્યા.

જુઓ વિડીયો અહી :

https://twitter.com/RPFCRBB/status/1587485573505486848?s=20&t=JeT6U-qWvVBklyumddtMIg

વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થઈ રહ્યો છે
વીડિયો શેર કરતાં @RPFCRBBએ લખ્યું કે, ‘ક્રાઈમ બ્રાન્ચના અક્ષય સોયેએ બાળકના ખોળામાં નાના બાળકને લઈને માનખુર્દ રેલવે સ્ટેશનના પ્લેટફોર્મ 2 પર લોકલ ટ્રેનમાં ચડતી વખતે અસંતુલિત પડી જતાં બાળકને પકડીને બાળકનો જીવ બચાવ્યો. આ ઘટના બાદ મહિલા અને તેના બાળકને ઈજા થઈ છે કે કેમ તે જાણી શકાયું નથી. આ વીડિયો સેંકડો લોકોએ જોયો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *