જાડેજાએ કહ્યું ટીમ ઈન્ડિયા વિશે કંટાળાજનક વાત, કહ્યું- કેપ્ટન રોહિત શર્મા વિશે આવું

જાડેજાએ કહ્યું ટીમ ઈન્ડિયા વિશે કંટાળાજનક વાત, કહ્યું- કેપ્ટન રોહિત શર્મા વિશે આવું

ભારતીય ટીમઃ ભારતીય ટીમને દક્ષિણ આફ્રિકા સામેની મેચમાં 5 વિકેટે હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. ટીમ ઈન્ડિયાએ આ મેચમાં ખૂબ જ ખરાબ ફિલ્ડિંગ કરી હતી. હવે ભારતના પૂર્વ ક્રિકેટર અજય જાડેજાએ આ અંગે મોટું નિવેદન આપ્યું છે.

ભારતીય ટીમ 2 નવેમ્બરે બાંગ્લાદેશ સામે મેચ રમવાની છે. આ પહેલા સાઉથ આફ્રિકાએ ટીમ ઈન્ડિયાને ધમાકેદાર સ્ટાઈલમાં 5 વિકેટે હરાવ્યું હતું. સાઉથ આફ્રિકા સામે ટીમ ઈન્ડિયાની ફિલ્ડિંગ ઘણી નબળી રહી હતી. હવે આ વિશે ભારતના પૂર્વ ક્રિકેટર અજય જાડેજાએ કેપ્ટન રોહિત શર્મા માટે એક મોટી વાત કહી છે. આવો જાણીએ તેના વિશે.

જાડેજાએ આ નિવેદન આપ્યું હતું

અજય જાડેજાએ ક્રિકબઝ પર વાત કરતા કહ્યું કે મેં છેલ્લી વખત ફિલ્ડિંગના મહત્વ વિશે સાંભળ્યું હતું જ્યારે વિરાટ કોહલી ટીમ ઈન્ડિયાનો કેપ્ટન બન્યો હતો. તેણે એવા ખેલાડીઓને જ સામેલ કરવાનો નિર્ણય લીધો હતો જે સારા ફિલ્ડર હોય. તે હવે કેપ્ટન નથી રહ્યો અને કોચ પણ બદલાઈ ગયો છે. નવા કેપ્ટનને ફિલ્ડિંગની પરવા નથી. તે બેટિંગ અને બોલિંગને લઈને વધુ ચિંતિત છે. તેથી વર્તમાન ટીમ ઈન્ડિયા પાસે ઘણા એથ્લેટિક ખેલાડીઓ નથી.

આ ખેલાડીઓને ઠપકો આપ્યો

ભારતના પૂર્વ ક્રિકેટર અજય જાડેજાએ પણ સિનિયર ખેલાડીઓ રવિચંદ્રન અશ્વિન અને મોહમ્મદ શમીને લઈને મોટું નિવેદન આપ્યું છે. તેણે કહ્યું, ‘રવિચંદ્રન અશ્વિન અને મોહમ્મદ શમી ઘણા સારા બોલર છે, પરંતુ તમે આ બંને પાસેથી સારી ફિલ્ડિંગની આશા રાખતા નથી. જ્યારે તમે કોઈ ટીમ પસંદ કરો છો, ત્યારે તમે જાણો છો કે તમને શું જોઈએ છે અને મને લાગે છે કે ટીમ ઈન્ડિયાએ તેમની ફિલ્ડિંગ પર વધુ ધ્યાન આપ્યું નથી.

દક્ષિણ આફ્રિકા સામે નબળી ફિલ્ડિંગ

ભારતીય ટીમ સાઉથ આફ્રિકા સામે 5 વિકેટે હારી ગઈ હતી. વિરાટ કોહલીએ નિર્ણાયક ક્ષણે એડન માર્કરામનો કેચ છોડ્યો હતો. આ પછી રોહિત શર્માએ પણ તેને રનઆઉટ કરવાની આસાન તક ગુમાવી દીધી હતી. આ ભૂલોના કારણે ટીમ ઈન્ડિયાને હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *