બે લોકો ચાલતા જતા છરી બતાવતા હતા, બે ‘લેડી ડોન’ ની ધરપકડ, જોવો તેની તસ્વીરો ….

બે લોકો ચાલતા જતા છરી બતાવતા હતા, બે ‘લેડી ડોન’ ની ધરપકડ, જોવો તેની તસ્વીરો ….

મધ્યપ્રદેશના ઇન્દોરમાં મુખ્ય રસ્તા પર ચાલતી વખતે છરી બતાવીને લોકોને ‘ધમકી આપતી’ બે ‘લેડી ડોન’ની પોલીસે ધરપકડ કરી છે. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આ બંને તે જ મહિલાઓ છે જેમણે તાજેતરમાં તુકોગંજ પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારમાં દુકાનમાં યુવતીને માર માર્યો હતો.

હકીકતમાં, બંને આરોપી યુવતીઓએ રવિવારે પણ એક મહિલાને માર માર્યા બાદ છરી બતાવી હતી અને તેમને ધમકાવવાનું શરૂ કર્યું હતું. ઇંદોરના જવાહર માર્ગ સ્થિત ઇમલી સાહેબ ગુરુદ્વારના અરદાસ, બે મહિલાઓ જે પાછળથી આવી રહી હતી અને એક્ટિવા પર તેમના ઘરેથી પરત આવતી મહિલાઓ સાથે ઝઘડો કરી હતી. આ પછી, તેણે છરી વડે ગુંડાગીરી શરૂ કરી.

આ પછી, સ્થળ પર એક ટોળું એકઠા થઈ ગયું હતું અને બંને મહિલાઓએ છરી વડે ભીડને ડરાવવાનું શરૂ કર્યું હતું. બાતમી મળ્યા બાદ સરફા બજાર પોલીસ અને સ્થળ પર હાજર લોકોએ બંને મહિલાઓને પકડી પાડ્યા હતા અને ત્યારબાદ પોલીસે તેઓને પોલીસ સ્ટેશન લઈ આવ્યા હતા. પોલીસે બંને મહિલાની પોલીસ સ્ટેશનમાં પૂછપરછ શરૂ કરી છે.

 

એએસપી રાજેશ વ્યાસે જણાવ્યું હતું કે મહિલાઓનો ઠેકાણું શોધી ઉપરાંત પોલીસ અગાઉ થયેલા ગુનાઓની પણ તપાસ કરી રહી છે. પોલીસે લોકોને અપીલ કરી છે કે જો યુવતીઓએ તેમની સાથે કોઈ ઘટના બની હોય તો તેઓએ તાત્કાલિક પોલીસમાં ફરિયાદ કરવી જોઇએ.

પોલીસનું એમ પણ માનવું છે કે આ બંને સંભવત તે જ મહિલાઓ છે જેમણે થોડા દિવસો પહેલા એક મહિલાને માર માર્યો હતો. તે ઘટનાનો વીડિયો પણ વાયરલ થયો હતો.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *